Announcement

Collapse
No announcement yet.

cho em hỏi về lý lịch sinh viên

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cho em hỏi về lý lịch sinh viên

em ở tận huế............mà giờ mai mới có giấy báo nhập học...........làm lý lịch sv phải đem ra ngoài huế xác nhận nữa ạ..........mà 25 làm thủ tục nhập học.........nếu lý lịch sv không gửi ra kịp thì phải làm sao ạ??

uh! ở xa mệt thật .... uhm, đi zo.... đi ra hichic!:stick: ước gì 10/9 zô học thì free

Comment

Originally posted by len_smile View Post
      em ở tận huế............mà giờ mai mới có giấy báo nhập học...........làm lý lịch sv phải đem ra ngoài huế xác nhận nữa ạ..........mà 25 làm thủ tục nhập học.........nếu lý lịch sv không gửi ra kịp thì phải làm sao ạ??
      Đồng cảnh ngộ, ( ... mình tính lấy mẫu lý lịch của thằng bạn rồi tự đánh cho giống rồi điền thông tin mai đem lên xã xác nhận không biết trường có nhận không.... :stick:

Comment

Đối với các bạn NVBS thì có thể khai thông tin trên hệ thống trước in ra và ký tên (khi nhận được giấy báo nhập học, có tài khoản MSSV và mật khẩu). Nếu không kịp xác nhận của địa phương, hoặc địa phương không xác nhận thì vẫn nộp hồ sơ như bình thường (tức lý lịch in ra và ký tên mà không có xác nhận của địa phương vẫn được chấp nhận nộp nhưng các bạn phải chắc chắn rằng thông tin khai online là chính xác) và sau này sẽ bổ sung lý lịch có xác nhận của địa phương khi có yêu cầu từ P.CTSV

Last edited by longdp; 22-08-2012, 03:47.
        "We hold information,we own the world"
        ------------o0o------------

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X