Announcement

Collapse
No announcement yet.

UIT-er Bình Dương

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Đồng hương] UIT-er Bình Dương

HỘI ĐỒNG HƯƠNG UIT BÌNH DƯƠNG

Để giao lưu với các UITer Bình Dương mới và cũ, mình xin phép lập ra Topic này để các bạn sinh viên cùng tỉnh có thể cùng trò chuyện, trao đổi và kết bạn, lập Hội Đồng Hương SV Bình Dương nha!
    Mình xin giới thiệu trước, mình là Hòa, tsv khóa 6 Mạng máy tính và truyền thông.
    Hiện ở Thị xã Thuận An - nhưng bây giờ thì đăng kí KTX rồi (để thử mùi sinh viên =)). Phòng A15-413 đây.
    "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Like ung? ho^.
    :love:
    HTML Code:
    Mirror Towers, thiết kế túi xách nữ chuyên nghiệp -> http://mirrortowers.vn
    :love:

Comment

Hòa thế là tui cũng 413 hé hé chung phòng nhá ! hjx sao tui đang nhập bằng tài khoản kia k đc

Comment

Originally posted by nhock_a4 View Post
        Hòa thế là tui cũng 413 hé hé chung phòng nhá ! hjx sao tui đang nhập bằng tài khoản kia k đc
        Ồ, Chung phòng à. Yeah, thích nhĩ. Qua tui địa thấy phòng mình toàn UIT Bình Dương ko à, mà cái A15 này hình như là chỉ có Bình Dương và Tiền Giang !!
        "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

UIT Bình dương mau báo danh nào ! Chắc có 1 vài bạn thôi !
          Mình vì mọi người =====> Mọi người sẽ xem mình như mọi :waaaht:

My Facebook

Comment

Bình Dương đâu rồi, sao không thấy ai nữa vậy trời...

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X