Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mong thầy cô giải đáp giúp em gấp

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mong thầy cô giải đáp giúp em gấp

Chuyện là hồi đăng ký NVBS em nộp đơn bằng mẫu in trên web do chưa nhận đc giấy chứng nhận kết quả thi. Theo thông báo của trường là phải nộp bổ sung giấy chứng nhận kết quả thi. Nhưng cho đến hiện tại em vẫn chưa nhận đc giấy chứng nhận kết quả thi (em là thí sinh tự do, em thi và nộp trực tiếp tại trường ĐH KHTN nhưng từ ngày 15/8 em lên thì trường báo là đã gửi về, em đã lên 2,3 lần và trường cũng báo là đã gửi về, ko có thư vào bị gửi trả về trường, trường kêu là em cứ đợi).

Vậy khi em lên trường ĐH CNTT em có thể nhận giấy báo và xin hẹn lại ngày nộp phiếu điểm bổ sung đc ko hoặc em phải làm những thủ tục gì ? Mong thầy cô giúp em về trường hợp này :cry:
    ...Để chữ kí là một nét đẹp văn hóa,
    Nhưng đọc vào mà ko hiểu thì lại là thảm họa...:beatbrick:

e cũng thi trường khtn đây? sáng nay vừa lên sở + trường hỏi mà tình hình vẫn chưa có giấy báo điểm của khtn, mà chỉ có giấy gọi nhập học của các bạn đậu khtn thôi :aboom:
    tình hình nếu ko lấy đc kịp thì có thể bổ sung sau ko ạ? có thể viết giấy cam kết hay j đó cũng đc, liệu nhà trường có thông cảm không nhỉ :sosad:

Comment

Mình cũng thi KHTN nè, mình lên sở GDDT và đã nhận đc giấy báo điểm ngày 20-8 rồi đó, trường gửi rồi đó, bạn lên sở thử xem
      Không có gì là không thể !
      Tôi có thể thất bại một trận đánh, nhưng tôi sẽ chiến thắng cả cuộc chiến tranh!

Comment

Originally posted by heocon_bkc View Post
        Mình cũng thi KHTN nè, mình lên sở GDDT và đã nhận đc giấy báo điểm ngày 20-8 rồi đó, trường gửi rồi đó, bạn lên sở thử xem
        Mình là thí sinh tự do, cũng phải lên Sở hỏi à ? Hồi lần giấy báo thi mình đc gửi trực tiếp về nhà
        ...Để chữ kí là một nét đẹp văn hóa,
        Nhưng đọc vào mà ko hiểu thì lại là thảm họa...:beatbrick:

Comment

mình cũng là thí sinh tự do, phiếu báo điểm phải lên Sở GD DT lấy bạn ah, họ ko gửi trực tiếp về nhà đâu, trừ khi giấy báo nhập học thì họ gửi theo địa chỉ bạn ghi trên phong bì(đa số đó là địa chỉ nhà

Comment

nếu là dh khtn thì mấy bạn yên tâm, mình có thể nộp giấy báo điểm sau khi nhập học dc (chỉ áp dụng cho những thí sinh thi nv1 tại các trường trực thuộc dh quốc gia)

Comment

Originally posted by allthelife2010 View Post
              nếu là dh khtn thì mấy bạn yên tâm, mình có thể nộp giấy báo điểm sau khi nhập học dc (chỉ áp dụng cho những thí sinh thi nv1 tại các trường trực thuộc dh quốc gia)
              nghĩa là 25/8 đi nhập học không cần mang giấy báo điểm hở bạn tại lên sở mà cũng bảo chưa có @@ hjx

Comment

Originally posted by michuotvn View Post
                nghĩa là 25/8 đi nhập học không cần mang giấy báo điểm hở bạn tại lên sở mà cũng bảo chưa có @@ hjx
                hì, phải lên trường trình bày nhưng hình như tới ngày 27/8 là phải có đấy

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X