Announcement

Collapse
No announcement yet.

ai onl vào chém gió với TSV 06

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 11520401
    replied
    Originally posted by Red View Post
    Girl khoa 6 chua thay mat het, bua len lam ho so thay dc vai dua, but chi~ it trong so do la nhin dc. may girl doc dc cai nay dung bun` nha.
    vote cho bác 1 phiếu

Leave a comment:

• Red
    Guest replied
    Originally posted by 11520401 View Post
    44 girl khóa 6 đâu rồi nhỉ?vào họp mặt nàoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooooooo
    Girl khoa 6 chua thay mat het, bua len lam ho so thay dc vai dua, but chi~ it trong so do la nhin dc. may girl doc dc cai nay dung bun` nha.

Leave a comment:

• mp3tuan
    replied
    ở trên có đây, nghe nói có DV trọn gói 1 tháng 120k Của Vịt-theo đang tìm hiểu thực hư ra sao,vì ít xài 3G

Leave a comment:

• 11520401
    replied
    Originally posted by mp3tuan View Post
    500MB 1 tháng với mình là...thiếu trầm trọng =.=,nhiều cái linh tinh tải lên up xuống của mấy các 4rum ít nhất cũng 2,3 GB/tháng.Xài cap quang quen rồi đổi qua 3g thật chịu k thấu
    thế bạn phải ngồi cafe thường xuyên rồi
    vinacafe : trăm nghe k bằng 1 thử.he2

Leave a comment:

• 11520401
    replied
    44 girl khóa 6 đâu rồi nhỉ?vào họp mặt nàoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooooooo

Leave a comment:

• mp3tuan
    replied
    500MB 1 tháng với mình là...thiếu trầm trọng =.=,nhiều cái linh tinh tải lên up xuống của mấy các 4rum ít nhất cũng 2,3 GB/tháng.Xài cap quang quen rồi đổi qua 3g thật chịu k thấu

Leave a comment:

• 11520401
    replied
    giờ viettel có chương trình làm sim dcom cho học sinh .1 tháng 500mb.cũng tạm đc.free

Leave a comment:

• Red
    Guest replied
    lo xai` roi` co pik dau. h thi het money de~ doi~ roi`. vs lai moi mua cai linksys WAG 120n chay' tui'.

Leave a comment:

• 11520401
    replied
    sao k xài trả sau ấy.mua cái 7.2 cũng chơi tạm đc

Leave a comment:

• Red
    Guest replied
    xai Dcom so lam roi`, bua xuong cu~ chi choi, chan wa lay cai 3G ra choi game, moi gan 2h ma no nuot hon 50k. kinh khung~.

Leave a comment:

• 11520401
    replied
    muốn chơi game học qs thì đi làm cái dcom 3g vietteo

Leave a comment:

• 11520401
    replied
    bạn nên thử tlbb xem

Leave a comment:

• mp3tuan
    replied
    =.=! Nếu bạn hiểu được cái Lợi mà VNG lấy được đằng sau KT và cái BẢN CHẤT của nó thì bạn sẽ hiểu .18t nhưng có 10 năm chơi game đủ thể loại từ máy 8 nút ngày xưa tới PC,PS,XBOX =.=!

Leave a comment:

• Red
    Guest replied
    Originally posted by mp3tuan View Post
    Thật ra thì chơi onl vẫn được nhưng đăng ký ở phòng nào đó quên rồi vừa đọc trong cuốn hd của KTX,3k/1h
    Đề nghị mua 1 cái 3G 120k/thang xài cho tiện

Nghỉ đi :|,KT giờ chán phèo, Tớ nghỉ hết rồi .Cũng định chơi tiếp lineage nhưng vào học rồi k chơi nữa
    Minh thay h dau co game nao hay hon KT dau, choi tu hoi moi thi DH xong, o nha ko pik lam ji cay` di danh nhau vs may thang ban ay ma`.

Leave a comment:

• Red
    Guest replied
    Originally posted by 11520401 View Post
    kiếm thế mình bỏ lâu rồi.150 dtk server hạc kiếm
    150 ah, kinh vay, minh choi Phong Van Kiem moi 109 Kinh The ah` DMTT, pik chac ko co cua roi`

Leave a comment:

LHQC

Collapse
Working...
X