Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chữ kí vượt mọi thời đại!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Chữ ký version 2 :
    Đã ký
    rẹc rẹc :happy:

Comment

• Originally posted by 08520229 View Post
      girl nữa nè các bác ơi :hungry:
      Thấy ghê quá! Gặp girl là mắt sáng rỡ
      Học không chơi đánh rơi tuổi trẻ
      Chơi không học mất hết tương lai

.................................................. .................................................. ..........................................

Comment

• Chủ pic off rồi! Chúng ta cũng nên cho pic tạm lắng thôi mọi người! Mai chém tiếp

.................................................. .................................................. ..........................................

Comment

• 2400 lượt xem rồi! hì, mọi người ở lại phát huy nhá

Comment

• Originally posted by allthelife2010 View Post
            hì, rất ý nghĩa nếu có bạn nào biết câu gốc tiếng anh thì post lên đây nhá!mình sẽ like cho bạn! hi vọng bạn sẽ để câu này dưới phần chữ kí luôn nhá
            "We can only see a short distance ahead, but we can see plenty there that needs to be done."
            Be different and always different
            http://archlinuxvn.org/
            http://theslinux.org
            http://lab.infosec.xyz

Comment

• cực ghét mấy thằng ngu thích tỏ ra nguy hiểm nên để cái sign này:nose:
              Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Comment

• Nghi lắm @@

Comment

• Originally posted by 09520740 View Post
                  Nghi lắm @@
                  Dạ bác nghi gì ạ có thể nói cho chúng em tham khảo dc ko ạ
                  [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

• Originally posted by 12520769 View Post
                    Dạ bác nghi gì ạ có thể nói cho chúng em tham khảo dc ko ạ
                    Cái chữ kí của cậu :waaaht:

Comment

• mình nghĩ mấy bạn nên để thời gian down sách zề đọc thì tốt hơn lập ra cái topic này mà chém về signatures, tốn băng thông qá :go: :tire:
                      " Ask not what your country can do for you!
                      Ask what you can do for your country! "
                      John F. Kennedy (1917 - 1963)

Comment

• Originally posted by 12520537 View Post
                        mình nghĩ mấy bạn nên để thời gian down sách zề đọc thì tốt hơn lập ra cái topic này mà chém về signatures, tốn băng thông qá :go: :tire:
                        Rảnh thì lập pic chém chơi bạn, băng thông mỗi tháng cũng reset mà

Comment

• Originally posted by 10520058 View Post
                          "We can only see a short distance ahead, but we can see plenty there that needs to be done."
                          thank bạn nhé!:salute:

Comment

• Originally posted by 11520126 View Post
                            cực ghét mấy thằng ngu thích tỏ ra nguy hiểm nên để cái sign này:nose:
                            Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.
                            mình thấy câu này ok

Comment

• Originally posted by 12520537 View Post
                              mình nghĩ mấy bạn nên để thời gian down sách zề đọc thì tốt hơn lập ra cái topic này mà chém về signatures, tốn băng thông qá :go: :tire:
                              Ask not what your country can do for you!
                              Ask what you can do for your country!

đừng hỏi tổ quốc đã làm gì cho ta mà hãy hỏi ta đã làm gì cho tổ quốc thân yêu! like bạn cái
                              p/s: ko phải ai cũng có dk để đọc sách đâu bạn, mà nếu là đọc sách thì suy cho cùng cũng chỉ biết mỗi cuốn sách và những gì viết trong đó. mình trao đổi thế này vừa học hỏi thêm từ mọi người vừa tiện lợi lại ko bị nhàm chán (nhiều bạn mới đọc sách toàn chữ là chữ đã nản). nếu bạn thích mình có thể tìm cho bạn mấy cuốn sách gửi bạn xem, ko nên nói như thế trong topic của mình nha!

Comment

• Originally posted by allthelife2010 View Post
                                Ask not what your country can do for you!
                                Ask what you can do for your country!

đừng hỏi tổ quốc đã làm gì cho ta mà hãy hỏi ta đã làm gì cho tổ quốc thân yêu! like bạn cái
                                p/s: ko phải ai cũng có dk để đọc sách đâu bạn, mà nếu là đọc sách thì suy cho cùng cũng chỉ biết mỗi cuốn sách và những gì viết trong đó. mình trao đổi thế này vừa học hỏi thêm từ mọi người vừa tiện lợi lại ko bị nhàm chán (nhiều bạn mới đọc sách toàn chữ là chữ đã nản). nếu bạn thích mình có thể tìm cho bạn mấy cuốn sách gửi bạn xem, ko nên nói như thế trong topic của mình nha!
                                Câu này của Tổng thống Kenedy là 1 câu nói bất hữu đó, nhờ câu nói này mà các nước nghèo trên thế giới đã được thanh niên chiến nguyện Mỹ (The Peace Corps) giúp đỡ rất nhiều, trong đó có VN. Tặng bạn 1 bài nghe luyện AV ) http://learningenglish.voanews.com/c...04/131203.html

Mình thix đọc sách về Linux, Security, Oracle nhưng chưa đọc được gì nhiều vì không có sách giấy + bận học ngoại ngữ qá. Bạn có sách đó ko, share cho mình, khi nào rãnh thời gian mình lôi ra đọc nếu bạn sinh năm 1994 thì mình hơn bạn 4 tuổi đó :happy:
                                " Ask not what your country can do for you!
                                Ask what you can do for your country! "
                                John F. Kennedy (1917 - 1963)

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X