Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi] UIT có chi nhánh đào tạo ở Hà Nội không?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Hỏi] UIT có chi nhánh đào tạo ở Hà Nội không?

Bạn em thi khối A1 vào trường Đh Lâm Nghiệp được 10 điểm và lúc chiều nhận được giấy báo trúng tuyển vào UIT, chi nhánh đào tạo ở Hà Nội. Em tìm trên google mà không thấy thông tin trường mình có chi nhánh đào tạo ở Hà Nội, các anh chị có thể giúp em sáng tỏ được không ạ. Em cảm ơn ạ :smile:

Originally posted by Viper9x View Post
    Bạn em thi khối A1 vào trường Đh Lâm Nghiệp được 10 điểm và lúc chiều nhận được giấy báo trúng tuyển vào UIT, chi nhánh đào tạo ở Hà Nội. Em tìm trên google mà không thấy thông tin trường mình có chi nhánh đào tạo ở Hà Nội, các anh chị có thể giúp em sáng tỏ được không ạ. Em cảm ơn ạ :smile:
    Trường không có chi nhánh tại Hà Nội bạn. Với lại 10đ thì không đủ tiêu chuẩn của UIT. :funny:
    Mà cái giấy báo như thế nào mà cậu chắc là UIT thế ?

Comment

Mình mới nghe bạn mình nói thôi, chứ mình cũng chưa xem tận mắt . Chắc ngày mai mình phải đến nhà bạn xem rõ mới được

Comment

10 điểm thì nhân đôi sao dc 20 nhỉ, lại ko nộp hồ sơ xét tuyển - mà trường mình thuộc ĐHQG HCM thì lấy đâu ra chi nhánh ở HN
        [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

Trường mình có chi nhánh ở Hà Nội mà
          Nhưng đó là hệ đào tạo từ xa qua mạng, ko tin bạn cứ vô daa.uit.edu.vn, vào mục diễn đàn, thế nào cũng có mục cơ sở ở Hà Nội

Comment

Originally posted by 12520769 View Post
            10 điểm thì nhân đôi sao dc 20 nhỉ, lại ko nộp hồ sơ xét tuyển - mà trường mình thuộc ĐHQG HCM thì lấy đâu ra chi nhánh ở HN
            10 đ thì nhân đôi toán vừa đẹp 20 :look_down:, 2 môn kia 0 cũng được

Comment

nhưng mà 10đ là 3 môn cộng lạj, không vượt qua được điểm sàn đại học thì sao vào được :misdoubt:

Comment

Originally posted by 10520566 View Post
                2 môn 0 điểm thì xét vào hạng điểm liệt rồi sao mà xét dc ạ? :surrender: Mà hệ đào tạo từ xa thì sao lại có giấy báo trúng tuyển dc :surrender:
                [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

hệ từ xa khác hệ học trực tiếp mà, với lại hệ này có thể ko yêu cầu phải đạt điểm sàn : http://elearning.uit.edu.vn/cntt/tru...nsinh.php?id=3
                  a chỉ nói là vừa đẹp 20 thôi, chứ đâu có nói là vào được dh cntt .
                  năm nào chẳng có trường hợp thí sinh vừa biết điểm thi dh xong có cả tá giấy báo nhập học

Comment

Originally posted by 10520566 View Post
                    vui tính.:funny:

Comment

Cái này mình biết, hồi trước nó ở ngay trong ký túc xá đại học ngoại ngữ đại học quốc gia hà nội ý(giờ không biết có chuyển chưa). Nhưng mà là một dạng liên kết đạo tạo nghề hay là trung cấp gì đó chứ không phải đào tạo đại học.
                      p/s Lâu rồi không biết nhớ chính xác không? từ hồi 2005 mình đã thấy có rồi

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X