Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sao trường mình thiu thốn girl trầm trọng vậy mấy huynh

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 11520288 View Post
    Topic lập ra làm gì không hiểu luôn. Có girls nhiều để làm gì nhỉ, nếu xem nhau là bạn bè chơi vui giúp nhau học tập, ... thì nam hay nữ quan trọng vậy sao. Nếu trong đầu ai đó còn điều gì khác ngoài mấy thứ mình kê trên thì cho hỏi điều tế nhị: cho dù có gái nhiều thì sao nhỉ, để làm gì ? (câu này mấy bạn quan tâm tự trả lời)

Mấy bạn chê girls UIT thì nhìn lại 2 mặt nhé: 1 là mình đồng ý 1 sự thật UIT hiếm girls xinh, mình thì không để tâm chuyện xấu đẹp lắm quan trọng tâm hồn thôi. 2 là trường công nhận có vài bạn nữ tuy không good lắm nhưng hiếm được để ý nên tỏ ra hơi chảnh chảnh. Ai nghĩ sao vấn đề này thì nghĩ, mình chỉ đơn giản nói: 1 vài người thậm chí số đông như vậy không có nghĩa tất cả đều vậy, con trai đàn ông mà không thích ai không dám chỉ đích danh mà phải thế sao ^^.

Thích thì chơi thân, không thích tỏ ra bình thường thôi, không cần quăng gạch với nhiều hình thức đâu. Vô trường rồi đều là bạn hết thôi. Mấy bạn nữ vô UIT một phần vì thiếu điểm không biết học trường nào, một phần đam mê thôi không có gì xấu để bị bàn tán dưới mắt đám con trai lung tung vậy đâu.

Girls nhiều ít chẳng làm cái trường tốt hơn tí nào. Kêu ca để làm gì

ps: dislie bị biến thành like nữa rồi.
    Thánh đã xuất hiện.Bạn làm gì ghê quá vào đây chém gió tí xã stress trước năm học thôi mà làm căng thế.Trước khi bước vài UIT thì đã biết cảnh này rồi.Và mình trả lời bạn câu hỏi rằng gái nhiều để ngắm chứ làm gì. :salute::salute::salute:

Comment

• Originally posted by 11520288 View Post
      Topic lập ra làm gì không hiểu luôn. Có girls nhiều để làm gì nhỉ, nếu xem nhau là bạn bè chơi vui giúp nhau học tập, ... thì nam hay nữ quan trọng vậy sao. Nếu trong đầu ai đó còn điều gì khác ngoài mấy thứ mình kê trên thì cho hỏi điều tế nhị: cho dù có gái nhiều thì sao nhỉ, để làm gì ? (câu này mấy bạn quan tâm tự trả lời)

Mấy bạn chê girls UIT thì nhìn lại 2 mặt nhé: 1 là mình đồng ý 1 sự thật UIT hiếm girls xinh, mình thì không để tâm chuyện xấu đẹp lắm quan trọng tâm hồn thôi. 2 là trường công nhận có vài bạn nữ tuy không good lắm nhưng hiếm được để ý nên tỏ ra hơi chảnh chảnh. Ai nghĩ sao vấn đề này thì nghĩ, mình chỉ đơn giản nói: 1 vài người thậm chí số đông như vậy không có nghĩa tất cả đều vậy, con trai đàn ông mà không thích ai không dám chỉ đích danh mà phải thế sao ^^.

Thích thì chơi thân, không thích tỏ ra bình thường thôi, không cần quăng gạch với nhiều hình thức đâu. Vô trường rồi đều là bạn hết thôi. Mấy bạn nữ vô UIT một phần vì thiếu điểm không biết học trường nào, một phần đam mê thôi không có gì xấu để bị bàn tán dưới mắt đám con trai lung tung vậy đâu.

Girls nhiều ít chẳng làm cái trường tốt hơn tí nào. Kêu ca để làm gì

ps: dislie bị biến thành like nữa rồi.
      hình như anh hiểu sai ý e lập ra topic này rồi
      e hiểu là mục đích chính chúng ta đến trường la để học tập , nhưng một chút vui đùa giao lưu là có ích cho quá trình học tập đấy chứ
      E đâu có thấy a nào cố ý bôi nhọ hay chê bai gì các đàn chị đâu . Đa số la tôn trọng đấy chứ
      E cũng chỉ nói theo hỉu bít của mình nếu co sai xin tạ lỗi

Comment

• Originally posted by 08520070 View Post
        Đơn giản chỉ vì mấy huynh đi học không phải vì gái.
        Có thế mà cũng hỏi. Còn mấy chú đi học vì cái chi.....
        Đa số đàn ông thích gái đẹp, số còn lại thít khe hẹp ... giữa 2 chân. =)) (ps: cũng may a không thuộc cái thể loại nào hít :3)
        Trường mình dương thịnh âm suy, hại lắm, theo nghiên cứu thì nó làm tăng khả năng stress và dễ dẫn tới trầm cảm, tự kỷ =))
        Đề nghị đầu năm một bữa giao lưu với kinh tế đi
        Phạm Minh Tâm
        Phone: 01643-652-922
        Skype ID: tampham47@live.com

Comment

• Originally posted by 12520658 View Post
          E nghĩ mod nên close topic này lại. Nếu để nó đi xa hơn, sẽ ko tốt cho tâm trạng và mối wan hệ của mọi ng đâu
          Mình thấy đa phần cmmt trong topic này đều mang ý nghĩa vui vẻ mà , các đàn anh cũng nể các chị lắm đó chứ .
          Cho dù một vài ý kiến ko đúng mực nhưng mình nghĩ mục đích chính tạo ra topic này chỉ là giao lưu làm quen và nói chuyện vui ve thoi
          neu mình có gì sai xin bạn tha thứ .
          thân!udency:

Comment

• Originally posted by 09520434 View Post
            Đa số đàn ông thích gái đẹp, số còn lại thít khe hẹp ... giữa 2 chân. =)) (ps: cũng may a không thuộc cái thể loại nào hít :3)
            Trường mình dương thịnh âm suy, hại lắm, theo nghiên cứu thì nó làm tăng khả năng stress và dễ dẫn tới trầm cảm, tự kỷ =))
            Đề nghị đầu năm một bữa giao lưu với kinh tế đi
            e thấy mấy a đi giao lưu o thư viện cũng hay lắm chứ
            mong dc a chỉ bảo thêm :smile:

Comment

• Originally posted by 11520541 View Post
              Thánh đã xuất hiện.Bạn làm gì ghê quá vào đây chém gió tí xã stress trước năm học thôi mà làm căng thế.Trước khi bước vài UIT thì đã biết cảnh này rồi.Và mình trả lời bạn câu hỏi rằng gái nhiều để ngắm chứ làm gì. :salute::salute::salute:
              Originally posted by 12520623 View Post
              E thực sự xin lỗi nếu đã làm tổn thương các bạn,các chị !
              thực tế e lập topic ra mong mún làm quen với các anh ,chị và nói chuyện vui đùa một chút thui.
              :tire: Tại k7 lập ra nhiều topic quá làm khó theo dõi forum. Nhiều khi chả biết tạo thêm cái mới để làm gì :baffle:
              Giống bữa nhận hồ sơ nhập học, sáng thì mình cũng tươi cười tận tình, cũng có nhiều bạn phải chỉ rõ từng cái. Nhưng đến chiều mệt có gì là mặt mình căng dễ nổi máu lắm, chắc cũng có mấy bạn lĩnh được vài chiêu rồi

Originally posted by 12520623 View Post
              e thấy mấy a đi giao lưu o thư viện cũng hay lắm chứ
              mong dc a chỉ bảo thêm :smile:
              Thư viện là của chung Đại học quốc gia cậu, lúc nào người ta cũng có công việc, sao mà giao lưu được.

Comment

• Trường mình ít nữ là do số lượng sinh viên ít, cộng với đặc thù ngành nên nữ không nhiều là tất nhiên. Muốn nhiều nữ thì thi vào XHNV cho chắc em ak @@
                <----- Sometime we to hide ------>

Comment

• mấy chị trong UIT thì quá quen với chuyện này rồi... nên chả ai vào phản pháo hết á :smile:... mấy anh UIT thì mạnh mồm thế thôi chứ mà mấy chị UIT nói một tiếng là im phăng phắc hà :shot:...
                  Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
                  Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

• Originally posted by 11520132 View Post
                    :tire: Tại k7 lập ra nhiều topic quá làm khó theo dõi forum. Nhiều khi chả biết tạo thêm cái mới để làm gì :baffle:
                    Giống bữa nhận hồ sơ nhập học, sáng thì mình cũng tươi cười tận tình, cũng có nhiều bạn phải chỉ rõ từng cái. Nhưng đến chiều mệt có gì là mặt mình căng dễ nổi máu lắm, chắc cũng có mấy bạn lĩnh được vài chiêu rồi

Thư viện là của chung Đại học quốc gia cậu, lúc nào người ta cũng có công việc, sao mà giao lưu được.
                    hi e cũng nghĩ là lên đại học sẽ khó khăn hơn hồi cấp 3 . Mai mốt đi học chắc phải nhờ a chỉ bảo nhìu
                    Mong dc a giúp đỡ!!!
                    Hi e thấy một vài cmmt cũng hơi đụng chạm đến mấy chị nên điều đó cũng bình thường rất cá tính
                    Nhưng e nghĩ chắc mấy a vô tình phạm phải thui.

Comment

• Originally posted by 08520229 View Post
                      mấy chị trong UIT thì quá quen với chuyện này rồi... nên chả ai vào phản pháo hết á :smile:... mấy anh UIT thì mạnh mồm thế thôi chứ mà mấy chị UIT nói một tiếng là im phăng phắc hà :shot:...
                      hi e cũng nghĩ vậy . Mong sớm được làm wen với mấy chị .
                      E rất thích mấy chị cá tính :beauty:

Comment

• Originally posted by 08520388 View Post
                        Trường mình ít nữ là do số lượng sinh viên ít, cộng với đặc thù ngành nên nữ không nhiều là tất nhiên. Muốn nhiều nữ thì thi vào XHNV cho chắc em ak @@
                        haìz e cũng đến trường để học giống mọi người mà
                        chỉ mong được nói chuyện , chém gió với mấy a thui ak`

Comment

• tâm sự thôi mà...:unhappy:
                          có gì đầu năm qua giao lưu.........:salute:...

Comment

• Originally posted by 11520532 View Post
                            tâm sự thôi mà...:unhappy: hihihi
                            có gì đầu năm qua giao lưu.........
                            hihi nhất định rùi
                            E thấy chị này tính tình dễ thương lắm đóa mấy a
                            Nhào zô kẻo chậm :salute:

Comment

• Mấy bạn làm ơn cho mình hỏi, sao bữa làm thủ tục nhập học, mình làm đủ hết mà mình thấy người ta có Bảo hiểm tai nạn, thẻ sinh viên tạm thời nữa, sao mình chẳng có gì hết zậy nhỉ? Có ảnh hưởng gì không ta?
                              Học không chơi đánh rơi tuổi trẻ
                              Chơi không học mất hết tương lai

.................................................. .................................................. ..........................................

Comment

• Originally posted by 12520629 View Post
                                Mấy bạn làm ơn cho mình hỏi, sao bữa làm thủ tục nhập học, mình làm đủ hết mà mình thấy người ta có Bảo hiểm tai nạn, thẻ sinh viên tạm thời nữa, sao mình chẳng có gì hết zậy nhỉ? Có ảnh hưởng gì không ta?
                                her mình thì có cái giấy bảo hỉm còn thẻ sinh viên thì ko bít làm rớt hay chưa nhận dc nữa @@:baffle:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X