Announcement

Collapse
No announcement yet.

Khóa 7 giao lưu, có nhiêu vô hết.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 12520658 View Post
    A đang nói ai thế? @@
    nói thớt, tức là em, chắc k phải rồi :sad: tại lúc chiều có 1 bạn gái đeo kính, mặc áo đỏ học httt cũng khá xinh, a tưởng là em :sexy: chắc k phải rồi :sexy:
    @bảo chú làm anh thất vọng quá, a là thằng vác cặp Northface màu xanh lá cũ cũ đó :brick:

Comment

• Originally posted by 11520348 View Post
      Gian là gian thế nào hả em?
      Cười toe toét hở hết cả răng =))))))))))))))
      Chào cả nhà!!! :salute: :salute: :salute:
      Thật là vui vì được trở thành sv UIT :happy: :happy: :happy:
      Hãy cùng nhau xây dựng đại gia đình UIT thật đoàn kết và hạnh phúc nhé mọi người <3 <3 <3 :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

Comment

Thôi thì rủ khoa khác vào ném đá lun cho đủ bộ nha a =))))))))

Chui zô profile của em này thấy có bác Xuyên trỏng á

Comment

• Originally posted by 10520253 View Post
          nói thớt, tức là em, chắc k phải rồi :sad: tại lúc chiều có 1 bạn gái đeo kính, mặc áo đỏ học httt cũng khá xinh, a tưởng là em :sexy: chắc k phải rồi :sexy:
          Em mặc áo tím a ah
          Hãy cùng nhau xây dựng đại gia đình UIT thật đoàn kết và hạnh phúc nhé mọi người <3 <3 <3 :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

Comment

Học CNTT đi bạn Ở đây phái nữ của chúng ta ít nên có giá lắm ah :salute:
            chưa chắc ak nha:beauty:
            HEART TO HEART

Comment

• Originally posted by 10520184 View Post
              chưa chắc ak nha:beauty:
              Hên xui =)))))))))))))

Comment

• nếu phái nữ ở trường mình mà đông thì mất đi nét đặc trung của trường mình rồi nhỉ

Comment

Cười toe toét hở hết cả răng =))))))))))))))
                  Sao thấy girl tự nhiên lại thế và nhất là với em :look_down:

Comment

HTTT qua bên đây ham hố giao lưu có bị ném gạch ko nhỉ? :embarrassed:
                    KTMT không chơi ném gạch, chỉ chơi súng thôi!!! Ai qua mà không xin phép là xử ngay. Có mỗi anh Duy mới chơi dao!
                    Last edited by 10520409; 25-08-2012, 21:17.
                    Blog Hứa Anh Tôi trên mạng xã hội: Hứa Anh + | FaceBook | Thủ thuật Máy tính

Comment

• Originally posted by 12520799 View Post
                      cho mình hỏi tí, sau này những ai học khoa ktmt k7 đều học chung hết hay chia ra theo nv1, nvbs thế?
                      Túm lại cuối cùng ai vào khoa KTMT thì học chung với nhau, trừ khi ĐKHP khác lớp.

Comment

• Với cái trường quá trời boy thế lày thì phải đề phòng a ah =))))))))))))))))))))))

Comment

• Originally posted by 10520253 View Post
                          @bảo chú làm anh thất vọng quá, a là thằng vác cặp Northface màu xanh lá cũ cũ đó :brick:
                          Sặc...người ra vào nườm nượp, làm còn ko hết, rảnh mà nhìn 3lô chú :sure:....thôi cho a cái face, ta vào chém tí :brick::brick:
                          Hãy đếm những điều mà bạn hạnh phúc, đừng đếm những điều phiền muộn :baffle:

Comment

• Mừng các bạn tân sinh viên, chẳng có gì làm quà... tặng các bạn hai bài hát vậy

Bước qua ngưỡng cửa ĐH các bạn đã chứng tỏ mình là những người có khả năng, là nhân tài. Nhưng cuộc đời có thừa nhận điều đó hay không phụ thuộc vào con đường sắp tới các bạn sẽ đi như thế nào, các bạn sẽ đối diện với những khó khăn như thế nào. Sẽ có những người ngủ quên trên chiến thắng để rồi chạy trốn thất bại trong thực tại, cũng có những người nản chí vì khó khăn và chọn cho mình một con đường khác, có những người lầm lũi bước tiếp chỉ vì họ chẳng còn đường lui nào cả, nhưng lại cũng có rất nhiều người tiến về phía trước với niềm đam mê và hoài bão... Quãng đời sinh viên chính là khoảng thời gian để các bạn tự dò dẫm và xác định con đường đi cho bản thân mình, chẳng ai có thể chọn giùm bạn, chẳng ai có thể khuyên bảo bạn... chỉ có tự bản thân bạn lựa chọn và cũng chỉ có bản thân các bạn đối mặt với những khó khăn khi đi trên con đường đó.

Có ai đó nói rằng quãng đời sinh viên rất đẹp, mình lại không cho rằng như thế... nó không đẹp thậm chí là xấu xí hơn thời phổ thông rất nhiều nhưng nó rất đáng quý... nó đáng quý bởi những gói mì chia đôi, những sự giúp đỡ tận tình, những lời tâm sự, trăn trở của những đứa trẻ xa quê... Bên cạnh nhau, chúng phải tự học cách trưởng thành, học cách giữ lấy niềm đam mê, hoài bão, học cách đối diện với khó khăn, và nhất là học cách "sống chan hòa với người cùng chung sống"...

Là người đi trước mình chỉ có thể nhắc nhở các bạn một số điều vậy thôi, con đường sắp tới đi như thế nào đó là quyết định của các bạn, phải đương đầu với khó khăn như thế nào đó là chuyện của các bạn chẳng ai có thể giúp được... Mình xin chúc các bạn thành công và lưu giữ được những kỉ niệm đẹp của quãng đời sinh viên!

PS: Đôi dòng tâm sự của đời em, các mợ các thím K3 đừng ném gạch em tội nghiệp :sweat:
                            Last edited by 08520229; 25-08-2012, 21:18.
                            Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
                            Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

Ah. E đi chiều ^^
                              Éc, chiều a bị chuyển công tác, đứng trên lầu 2 ak....Lúc e ra a có hỏi "chụp hình chưa" hog ta :funny:
                              Hãy đếm những điều mà bạn hạnh phúc, đừng đếm những điều phiền muộn :baffle:

Comment

• Originally posted by nhok_cute_94 View Post
                                nếu phái nữ ở trường mình mà đông thì mất đi nét đặc trung của trường mình rồi nhỉ
                                Mình đồng ý với bạn

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X