Announcement

Collapse
No announcement yet.

Khóa 7 giao lưu, có nhiêu vô hết.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by 12520658 View Post
    Có tới 4, 5 a hỏi em câu đó =))))))))))
    a đứng ngay lối ra của tầng 2 ak
    Hãy đếm những điều mà bạn hạnh phúc, đừng đếm những điều phiền muộn :baffle:

Comment

• Hi vọng là thế =))))))
      Chào cả nhà!!! :salute: :salute: :salute:
      Thật là vui vì được trở thành sv UIT :happy: :happy: :happy:
      Hãy cùng nhau xây dựng đại gia đình UIT thật đoàn kết và hạnh phúc nhé mọi người <3 <3 <3 :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

Comment

• Có mặt điểm danh đây helloooooooooo everyone )

Comment

• Originally posted by blue girl View Post
          hấp đẫn thế nào hả anh?
          Lập trình không thể thiếu cấu trúc dữ liệu, không biết sử dụng cấu trúc dữ liệu thì rất khó để lập trình, KHMT học sâu về cái này . Còn đồ họa máy tính học cách viết chương trình chuyển ảnh màu thành đen trắng, nhận dạng hành động trong ảnh, blah blah. Nói chung là cũng có nhiều cái hay, học sẽ biết
          Không có gì là không thể nếu chúng ta có lòng tin.
          http://gabrielbl.com

Comment

• Ah! A là người chặn e lại bắt trình giáy nè :salute:
            Chào cả nhà!!! :salute: :salute: :salute:
            Thật là vui vì được trở thành sv UIT :happy: :happy: :happy:
            Hãy cùng nhau xây dựng đại gia đình UIT thật đoàn kết và hạnh phúc nhé mọi người <3 <3 <3 :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

Comment

• Originally posted by 08520070 View Post
              Oh khiêm tốn thế....sáng thì phải gọi là long lanh cho nó sang và thanh cao chứ.

Dù sao cũng hi vọng em cũng như các bạn nữ K7 xinh thật cho trường mình nó sáng tý...cho anh em có thêm chút động lực đi học...chăm chỉ cày bừa để thành tài....

Welcom!

thế mà lâu nay xác định vào trường mình là bỏ luôn màn tia gái vì toàn trai chứ:sunglasses:
              Ray Nguyễn

https://www.facebook.com/ray.vip.pro

Comment

• Originally posted by 10520253 View Post
                hế hế, a làm trong 2 cụm dữ xe và nhập liệu, đã nhớ chưa :brick:
                ah, cái chú đeo tai nghe ấy hả :happy:
                Hãy đếm những điều mà bạn hạnh phúc, đừng đếm những điều phiền muộn :baffle:

Comment

Phận con gái nó khổ thế đấy. Haizzz..... :sweat:
                  Mình mới xem fb của bạn, bạn rất chi là dễ thương đó hihi phen này các anh uit điêu đứng rùi :happy:

Comment

• Originally posted by 09520548 View Post
                    Lập trình không thể thiếu cấu trúc dữ liệu, không biết sử dụng cấu trúc dữ liệu thì rất khó để lập trình, KHMT học sâu về cái này . Còn đồ họa máy tính học cách viết chương trình chuyển ảnh màu thành đen trắng, nhận dạng hành động trong ảnh, blah blah. Nói chung là cũng có nhiều cái hay, học sẽ biết
                    thanks a nhiều, thế cho em chút information về a sau này gặp còn biết để chào hỏi chứ

Comment

Học CNTT đi bạn Ở đây phái nữ của chúng ta ít nên có giá lắm ah :salute:
                      bạn ny ko thấy vị trí trường mình gần sát Xã hội nhân văn à) quy hoạch chuẩn ghê 2 trường bù trừ cho nhau
                      Ray Nguyễn

https://www.facebook.com/ray.vip.pro

Comment

Các anh chị dụ đứa khác vào =))))))))))))))))))))))))))))))
                        Vậy chị đi trước tiếp lửa cho đàn e vững tin năm sau " chui vào hang cọp " nha :look_down:

Comment

• Cho bon chen làm quen tí nào Ai UITer thì add làm quen nhé https://www.facebook.com/nguyen.duytung2
                          [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

• có một bạn con gái mà các bô lão bu vào ròi :shy: đúng là UIT thíu girl thật :look_down:
                            HTTT nhé... có gì thảo luận với nhau...
                            ai là HTTT cho mình/em kết bạn với luôn để trao đổi học hỏi kiến thức udency: sợ thi lại lém hjx hjx.
                            :haha: chắc chắn ko đổi ngành, xác định ùi. :brick:.
                            :aboom:

Comment

• Originally posted by blue girl View Post
                              thanks a nhiều, thế cho em chút information về a sau này gặp còn biết để chào hỏi chứ
                              Info của anh bên trái kìa .
                              Thích chém gió thì YH: baolanlequang
                              Không có gì là không thể nếu chúng ta có lòng tin.
                              http://gabrielbl.com

Comment

• Originally posted by 12520531 View Post
                                bạn ny ko thấy vị trí trường mình gần sát Xã hội nhân văn à) quy hoạch chuẩn ghê 2 trường bù trừ cho nhau
                                chính xác, nhưng mà trong trường dễ hoạt động hơn chứ bạn :funny:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X