Announcement

Collapse
No announcement yet.

Khóa 7 giao lưu, có nhiêu vô hết.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Học bình thường sẽ đậu. Học giỏi sẽ đậu cao. Học ho hiểu bài thì vẫn có thể đậu nếu may mắn. Bỏ học thì rớt chắc.
    Tóm lại ko áp lực, ko quá khó nhưng cần sự chăm chỉ và chủ động.

Comment

• uầy, mình khoa mạng máy tính, tên Cường. bạn nào khoa mạng máy tính pm nhaz, k mấy cũng đc

Comment

• Bạn Minh Nguyệt hôm nay đi xe bus hết đi với mẹ rồi ah`
        " Ask not what your country can do for you!
        Ask what you can do for your country! "
        John F. Kennedy (1917 - 1963)

Comment

• mê gái wa 3?

Comment

• Mê gì ???? tui đi cùng xe , lên cùng trạm, xuống cùng trạm mà sao ko bik =)))))))))))))))))))))) Học cùng khoa mà, nhìn là bik lìn =))))))))
            " Ask not what your country can do for you!
            Ask what you can do for your country! "
            John F. Kennedy (1917 - 1963)

Comment

• Cho tham gia nhá , mình Kiên bên khoa HTTT đây ps: , sinh hoạt bữa nào cũng ik trễ ==! , dzui thấy ghê dzô toàn thấy ai cũng ngủ

Comment

• Originally posted by kodaigailaem View Post
                Cho tham gia nhá , mình Kiên bên khoa HTTT đây ps: , sinh hoạt bữa nào cũng ik trễ ==! , dzui thấy ghê dzô toàn thấy ai cũng ngủ
                hehe,phải Kiên hum 28 ngồi bàn áp cuối...cùng chơi trò kim tự tháp hum?
                :yÊu 1 ngƯời hOk yÊu mÌnh...........cŨng giỐng nHư tA đƯa tAy rA Ôm lẤy cÂy xƯơng rỒng.........Ôm cÀng chẶt tHỳ tA cÀng cẢm thẤy đAu:cry:

Comment

• Originally posted by 12520658 View Post
                  HTTT đây Rất vui dc làm wen w bạn
                  ^^ rất zui đc làm wen :sogood:
                  :yÊu 1 ngƯời hOk yÊu mÌnh...........cŨng giỐng nHư tA đƯa tAy rA Ôm lẤy cÂy xƯơng rỒng.........Ôm cÀng chẶt tHỳ tA cÀng cẢm thẤy đAu:cry:

Comment

• Originally posted by 12520425 View Post
                    hehe,phải Kiên hum 28 ngồi bàn áp cuối...cùng chơi trò kim tự tháp hum?
                    ngồi coi ngồi chỉ mà có chơi âu :funny:

Comment

• ak...nghi nghi roy mak hok dam' noi'....ng kia hinh nhu cung~ ten Kiên or Kiệt...

Comment

• z hả ==! . quê bây

Comment

• Originally posted by kodaigailaem View Post
                          z hả ==! . quê bây
                          thỳ tại người ta lẻm kẻm...wen xíu thoy mak ^^

Comment

• Originally posted by 12520616 View Post
                            mới địa đc bên KTMT có 2 bạn rất xink nhák chú =]]
                            Đâu, đâu. Ai zậy huynh đài, ta ở bên KHMT đây nỳ. Mà toàn ngồi đâu nên ít có dịp nhìn mấy bạn phía sau...Híc :sweat:
                            :sunglasses:Thà Hôn Em Để Bị Ăn Tát.....:beatbrick:.....Còn Hơn Để Thằng Khác Nó Hôn Em.....:sunglasses:

Comment

• Originally posted by 12520425 View Post
                              thỳ tại người ta lẻm kẻm...wen xíu thoy mak ^^
                              Ây ơi, ấy học khoa nào vậy nè, cho mọi người ... đặc biệt là mìn làm quen zới nhá :love:
                              :sunglasses:Thà Hôn Em Để Bị Ăn Tát.....:beatbrick:.....Còn Hơn Để Thằng Khác Nó Hôn Em.....:sunglasses:

Comment

• Mạng máy tính vào nhá

Trên facebook khoa nào cũng đông vui mà sao mạng vắng thế. vào điểm danh cho khoa mạng đi nào các bạn https://www.facebook.com/groups/MMTUIT07/

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X