Announcement

Collapse
No announcement yet.

mấy anh chị cho e hỏi vấn đề này

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mấy anh chị cho e hỏi vấn đề này

tình hình là mai phải lên trường tham dự hoạt động gì gì đó, nhưng e lại đang bị đau, nhà ở xa nên tính nghỉ. mấy anh chị cho em hỏi nếu e nghỉ có bị sao không, nếu muốn nghỉ một buổi thì cần phải làm gì ko?

Originally posted by 12520485 View Post
    tình hình là mai phải lên trường tham dự hoạt động gì gì đó, nhưng e lại đang bị đau, nhà ở xa nên tính nghỉ. mấy anh chị cho em hỏi nếu e nghỉ có bị sao không, nếu muốn nghỉ một buổi thì cần phải làm gì ko?
    Nghe đồn là xử theo luật :doubt:
    NOTHING IS IMPOSSIBLE
    :byebye: :byebye: :byebye:

Comment

mấy anh chị cho em hỏi, nhà em hơi xa, nếu học 2 buổi, buổi trưa em ở lại trường dc ko, hay phải về nhà chiều mới dc vào

Comment

Originally posted by 12520247 View Post
        mấy anh chị cho em hỏi, nhà em hơi xa, nếu học 2 buổi, buổi trưa em ở lại trường dc ko, hay phải về nhà chiều mới dc vào
        được em ak!! trưa ở lại tự do :sogood:

Comment

Muốn ở lại trường lúc nào mà chả được
          Một lần không làm nên thói quen, nhưng thói quen bắt đầu từ một lần

Comment

Originally posted by 11520100 View Post
            được em ak!! trưa ở lại tự do :sogood:
            Tự do trong khuôn khổ cho phép :vip:

Comment

Originally posted by 10520541 View Post
              Tự do trong khuôn khổ cho phép :vip:
              Là sao anh?
              App Win 8 để cập nhật thông báo daa, fanpage các CLB, UIT Confessions,...: http://forum.uit.edu.vn/threads/3871...-Windows-8-8-1

Comment

Mấy anh cho em hỏi, ngày 27/8 thư viện mở cửa chưa vậy, tân sinh viên vào đọc sách có dc ko, nhân tiện cho em xin cái link thư viện tr mình (nếu có), thanks !

Comment

Originally posted by 11520441 View Post
                  Muốn ở lại trường lúc nào mà chả được
                  ở lại... cơm đâu ăn hjx hjx... hay là phải nhịn đói hay mang đồ ăn theo mà xơi? udency:
                  :aboom:

Comment

Mấy anh cho em hỏi, ngày 27/8 thư viện mở cửa chưa vậy, tân sinh viên vào đọc sách có dc ko, nhân tiện cho em xin cái link thư viện tr mình (nếu có), thanks !
                    Thư viện trung tâm: http://www.vnulib.edu.vn/?PageID=PublicPage
                    Originally posted by 12520381 View Post
                    ở lại... cơm đâu ăn hjx hjx... hay là phải nhịn đói hay mang đồ ăn theo mà xơi? udency:
                    Trường có Cantin, ngoài trường có mấy quán cơm... thoả sức lựa chọn

Comment

Mấy anh chị cho em hỏi, trường mình có đặt bàn ghế ngoài hành lang cho sinh viên để laptop bấm ko, hay là ngồi xuống đất bấm ?

Comment

Mấy anh chị cho em hỏi, trường mình có đặt bàn ghế ngoài hành lang cho sinh viên để laptop bấm ko, hay là ngồi xuống đất bấm ?
                        Tòa nhà mới: Không
                        Tòa nhà cũ: Có
                        Không có gì là không thể nếu chúng ta có lòng tin.
                        http://gabrielbl.com

Comment

Có anh chị nào thường đem laptop đi xe buýt ko, nên bỏ lap vào cặp đeo ra phía trước, hay bỏ vào balo đeo đằng sau, em lần đầu đi xe buýt muốn đem laptop lên trường buổi trưa đốt thời gian (em ăn cơm trưa ở trường mà), mong anh chị cho ý kiến v/đề này, thanks

Comment

Có anh chị nào thường đem laptop đi xe buýt ko, nên bỏ lap vào cặp đeo ra phía trước, hay bỏ vào balo đeo đằng sau, em lần đầu đi xe buýt muốn đem laptop lên trường buổi trưa đốt thời gian (em ăn cơm trưa ở trường mà), mong anh chị cho ý kiến v/đề này, thanks
                            Nếu các xe đông thì em đeo phía trước, còn xe vắng và it người thì em đeo phía sau không sao cả em, lên xe thì để phía trước ngồi ôm nó, nếu đứng thì nên mang phía trước
                            "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

Thường thì trên xe bus tụi nó chỉ dảm móc bóp móc ví thôi! Đem laptop thì nên cẩn thận khi xuống xe. Tụi trộm cắp thường tia trước, chờ xuống xe thì chúng nó sẽ tìm cách giật, cướp hay gần đây nhất là thể loại vừa ăn cướp vừa la làng đó em!
                              Đời không trả cát sê
                              Nên sống không cần diễn

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X