Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi đường đến trường =="

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi đường đến trường =="

Em đang ở trọ ở dãy nhà gần trường ĐH KHTN, không biết có anh chị nào ở gần đó ko :sosad: cho em hỏi đường nào gần nhất từ chỗ KHTN (chỗ em đi xuống tí có cái chợ ==") đến trường mình ạh :sosad: em tính đến bến xe rồi đi xe buýt :sad:
    Don't depend too much on anyone in this world. Because even your shadow leaves you when you're in darkness.

Em đến chỗ bến xe rồi thấy con đường nhựa có 2 cái thanh chắn đó, đi bộ vào 1 đoạn là tới trường mình à. Gần mà, đi xe buýt chi cho phí ^^
    "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

Gần là khoảng nhiu anh, đi bộ thì tầm mấy phút ạ
      Don't depend too much on anyone in this world. Because even your shadow leaves you when you're in darkness.

Comment

Originally posted by quoctinvn View Post
        Gần là khoảng nhiu anh, đi bộ thì tầm mấy phút ạ
        Nếu từ chỗ KHTN đi đường cổng sau đến trường thì khoảng tầm 10p thôi à ^^ Anh đi từ KTX mà cũng khoảng 15p thôi
        "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

Hay quá mừng quá :funny:
          Anh hướng dẫn em từ chỗ KHTN đến trường mình được không ạ ? Vì thực tế đi từ chỗ em đến bên xe nó cũng hơi hơi .... :unhappy:

Comment

Xem thêm ở đây

Comment

hjx, đề nghị làm 1 trụ ATM tại trường đi. Hwa đi rút tiền để nộp học phí, mấy anh chỉ đi ra bến xe buýt, ra gặp 1 ông chỉ đi đến nhà sách NVC mà chỉ đường xa cho mình đi. Cuối cùng đi vòng vòng đến dc KHTN chạy vào rút thì máy hết tiền. Đi tiếp vòng vòng qua bách khoa, quốc tế r mới tới nhà sách, rút dc tiền r đi bộ lại về trường:rap:

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X