Announcement

Collapse
No announcement yet.

[hỏi] đường từ ktx qua DH CNTT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [hỏi] đường từ ktx qua DH CNTT

em ở ktx nhà A3... ko bik đi ngõ nào từ bên trong ktx có thể qua DH CNTT :sad: ... nghe bảo là thông nhau mà em ko bik đường nào hết. đi bên ngoài quần quần thấy xa quá... :brick:
    ai giúp em với... :sad:
    :aboom:

làm gì có đường bạn, đường nào mà trả phải ra cổng rồi đi
    Blog chia sẻ kiến thức
    http://webb.com.vn

Comment

có 2 phương án:
      1. Đi bộ: Em đi ra chỗ ngã ba Honda Nam Hải, rẽ trái -> gặp ngã ba hình tam giác (bún chả cá Nha Trang) -> rẽ phải dọc đường KTX An ninh, đi thằng lại thấy cài đường nhựa bên trái có 2 thanh chắn ngang -> đi vào là tới UIT lẫn KHXH NV (lối sau)
      2. Đi xe buýt: Em ra chỗ Honda Nam Hải luôn, đừng bắt xe buýt số 8 hay 53, 19, rồi nói ghé ĐH CNTT, nếu họ không biết nói ghé Quốc phòng. Trạm trường mình là tram thứ 3, tính từ tram đầu tiên là ngã 3 621 nên khi qua tram sau 621 là ra đứng kêu bác tài được rồi nha em!
      Chứ làm gì có đường nối KTX và UIT @@
      "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

Từ KTX hay từ trường mình ra TT GDQP có xe bus nào ko anh?

Comment

Originally posted by 12520694 View Post
          Từ KTX hay từ trường mình ra TT GDQP có xe bus nào ko anh?
          nghe noi xe 109, xe chi chay trong Lang DH, em di toi duong queo vao nha Khach (ngay ho da) thi xuong di bo vao TTGDQP

p/s: ubuntu moi cai nen chua go tv duoc

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X