Announcement

Collapse
No announcement yet.

Có ai vào IT mà chưa biết gì về IT không???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 12520629 View Post
    Tập khả năng viết báo cáo là làm gì vậy anh?
    :haha: thời gian viết báo cáo và báo cáo còn nhiều hơn là viết code :brick:
    Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
    Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

Mình cũng chả biết nhiều đang định mua em laptop để từ từ nghiên cứu và mong dc mọi người giúp đỡ tận tình :baffle: nhất là các bạn nữ :sexy:

Comment

chả sao cả, từ từ rồi nó sẽ nhừ:hungry:
        IT for you and me :funny::funny::funny:

Comment

yên tâm đi bạn, không có ai mới sinh ra mà biết hết cả. Chỉ cần bạn có đam mê và ham học hỏi thì sẽ có nhiều kiến thức thôi mà.... nói thiệt đừng cười nhé, hồi lớp 11 mình mới có máy tính, nhưng mà mỗi lần tắt mình không biết tắt chỉ biết cúp cầu dao điện thôi, còn bây giờ thì mình đã tìm ra 1 cách đơn giản hơn đó là chỉ cần rút ổ cắm của CPU thì máy tính sẽ tắt thôi :dreaming:
          ..........(-_-) đợi một giấc mơ..........(^_^)..............

Comment

Originally posted by 12520586 View Post
            Mình thích IT nên quyết định thi vào đây, nhưng lại chưa biết gì nhiều về nó. Liệu có ai như mình không nhỉ?
            Các anh chị khóa trước có thể cho em lời khuyên được không??? Bắt đầu thấy hoang mang...:sad::sosad:
            a dzo uit a phải bỏ cả tháng trời để học cách rê chuột nè e, h thì rê chuột cũng rành rùi, luk trước ở trên núi có biết cái máy tính là gì đâu =))
            Phạm Minh Tâm
            Phone: 01643-652-922
            Skype ID: tampham47@live.com

Comment

Originally posted by 12520171 View Post
              yên tâm đi bạn, không có ai mới sinh ra mà biết hết cả. Chỉ cần bạn có đam mê và ham học hỏi thì sẽ có nhiều kiến thức thôi mà.... nói thiệt đừng cười nhé, hồi lớp 11 mình mới có máy tính, nhưng mà mỗi lần tắt mình không biết tắt chỉ biết cúp cầu dao điện thôi, còn bây giờ thì mình đã tìm ra 1 cách đơn giản hơn đó là chỉ cần rút ổ cắm của CPU thì máy tính sẽ tắt thôi :dreaming:
              cách tắt máy bá đạo h:
              game android

Comment

mình cũng ngu về IT lắm, chỉ biết chát, lướt wed, chơi game , nghe nhac thôi ! với ngu tiếng anh có tiếng luôn,bây giờ thấy lo và sợ quá ! sợ nhất kỳ kiểm tra tiếng anh sắp tới chắc 0đ.....Tính chuẩn bị học lại tiếng anh lại từ đầu , không biết có muộn không ? Mấy anh chị đi trước cho em vài lời tư vấn với.....:sosad:

Comment

Originally posted by 12520677 View Post
                  cách tắt máy bá đạo h:
                  tui còn nhiều cái bá đạo hơn nữa ak :embarrassed:

Comment

IT = ít tiền , ít tài , ít tình ...:adore: => má ơi , đúng thế .
                    Mà cho em hỏi : lời các anh chị nói trên đây có nhiu % sự thật , em chỉ sợ mấy anh chị vì lịch sự và muốn trấn an lính mới tụi em nên mới nhận mình cũng không biết gì thôi . ( Xin lỗi nếu mấy anh chị nói em đa nghi , nhưng cung Xử Nữ thì thường như thế ):boss:

Comment

Các bạn gà IT cứ yên tâm vì các bạn đã có đồng minh là mình :happy:

Comment

Originally posted by 12520123 View Post
                        Các bạn gà IT cứ yên tâm vì các bạn đã có đồng minh là mình :happy:
                        mình nữa :dreaming:, vô học mà gặp thèn nào xạo quần, chảnh dog khinh thường hay cười mình thì cứ thẳng tay phang cho nó cục gạch vào đầu:choler:, ghét nhất là mấy thằng ăn được tý muối I-ốt mà tỏ ra nguy hiểm.

Comment

mình nữa :dreaming:, vô học mà gặp thèn nào xạo quần, chảnh dog khinh thường hay cười mình thì cứ thẳng tay phang cho nó cục gạch vào đầu:choler:, ghét nhất là mấy thằng ăn được tý muối I-ốt mà tỏ ra nguy hiểm.
                          Chú làm a sợ:surrender:
                          Ký à Ok ok :what: Này thì kí:shot:

Comment

h:h:h:
                            Github: http://github.com/giangstrider
                            Bitbucket: http://bitbucket.org/giangstrider

Comment

Originally posted by 08520326 View Post
                              Chú làm a sợ:surrender:
                              :look_down: cái này là em chỉ cho ông kia chứ em đâu có làm đâu :shy:

Comment

:look_down: cái này là em chỉ cho ông kia chứ em đâu có làm đâu :shy:
                                Học lẹ phắn sớm:go:...A là a sợ mấy chú khóa 07 quá:surrender:
                                Vì mình cũng khá là "chảnh chó":look_down:
                                Ký à Ok ok :what: Này thì kí:shot:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X