Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chỗ học ielts ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Muốn có đủ 4 kĩ năng thì TOEFL iBT, muốn đối phó thì TOEIC.
    Du học Anh thì IELTS, Mỹ thì TOEFL iBT
    Nghe đồn IELTS thì ở Hội đồng Anh hoặc Apollo!! Mình chưa thử nên chưa biết

Em phán bừa, các thánh chém nhẹ :brick:
    Cuộc sống vốn không công bằng - Hãy tập quen dần với điều đó!

Comment

Mình đang học ngoại thương gần trường có trung tâm RES, bạn bè mình học ở đấy đông, chất lượng nghe nói cũng tốt và giá cũng tương đối đắt… học với người nước ngoài cũng ok, mình tính tự luyện 1 thời gian rồi chui vô đó học 1 2 khóa rồi thi luôn.

Comment

Mình đang tính học toeic mà chưa biết chỗ nào học chất lượng nữa, mắc tiền cũng được nữa nhưng vừa vừa thôi , tại mấy cái trung tâm anh văn giờ quảng cáo cũng không tin tưởng được

Comment

Originally posted by 12520712 View Post
          Mình đang tính học toeic mà chưa biết chỗ nào học chất lượng nữa, mắc tiền cũng được nữa nhưng vừa vừa thôi , tại mấy cái trung tâm anh văn giờ quảng cáo cũng không tin tưởng được
          Không Gian, LeeCam (cái này mắc), Ila (cái này không biết), Việt Mỹ (tạm ổn giống Không Gian). mấy trung tâm này uy tín nhá bạn
          p/s: theo quan điểm bản thân.

Comment

Các bạn có ai học tại RES chưa nhỉ? Nghe mấy đứa bạn rủ vô học chung nhóm 4 người để dc giảm giá. Học 100% người nước ngoài, học phí cũng ko đắt lắm, trung tâm lớn đẹp nhiều học viên điểm cao nhưng chưa học nên chưa rõ chất lượng thế nào?

Comment

mình đang học tại Úc Châu, khá ổn bạn ơi, học phí cũng tốt nữa
              Trường phan - MMTT2013.2
              FB: https://www.facebook.com/phantruongbt

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X