Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giấy báo nhập học?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Giấy báo nhập học?

Cho e hỏi sao đến giờ này trường vẫn chưa gởi giấy báo nhập về nhà vậy? Hay là phải lên trường lấy và lấy ở phòng nào vậy? E cần để bổ sung hồ sơ. Cho e hỏi thêm bổ sung hồ sơ nhập học ở phòng nào vậy?

lên trường cấp 3 hoặc lên sở lấy đi bạn, mà chắc là giấy gửi về trường cấp 3 đó bạn. Bữa trước mình cũng chờ giấy gửi về nhà, may mà có thằng bạn nói có giấy ở trên trường mới lên lấy kịp...:happy:

Comment

Mình là sinh viên nguyện vọng bổ sung bạn ơi! Lúc nộp hồ sơ mình có gởi thêm 2 phong bì có dán tem. Mình đoán là trường sẽ gởi giấy nhập học qua 2 phong bì đó về nhà nhưng đến giờ vẫn chưa thấy.

Comment

Originally posted by 12520539 View Post
        Mình là sinh viên nguyện vọng bổ sung bạn ơi! Lúc nộp hồ sơ mình có gởi thêm 2 phong bì có dán tem. Mình đoán là trường sẽ gởi giấy nhập học qua 2 phong bì đó về nhà nhưng đến giờ vẫn chưa thấy.
        Bạn đăng kí NVBS đợt 1 hay đợt 2?

Comment

Mình là NVBS đợt 1

Comment

Mình là NVBS đợt 1
            Bạn đăng kí đợt 1, vậy bạn có tên trong danh sách trúng tuyển không? NVBS đợt 1 nhập học từ ngày 25/8 rồi? bạn có thể nói rõ vấn đề của mình hơn không, mình chưa hiểu lắm.

Comment

Mình là NVBS đợt 1
              NVBS đợt 1 nhận trước tiếp tại trường, ko gửi về đâu nhe bạn. Lên phòng Công Tác Sinh Viên nhận đi, giờ vẫn còn đấy
              ...mỗi ngày tôi chọn một niềm vui... :happy:
              ...chọn tới chọn lui...hết một ngày...
              :nosebleed:

Comment

Nếu như bạn đã có tên trong danh sách trúng tuyển mà chưa có giấy báo nhập học, thì bạn đem theo đầy đủ các giấy tờ cần thiết lên phòng 102 ( phòng CTSV ) để nhận giấy báo nhập học rồi làm thủ tục để nhập học luôn, mình không biết bây giờ có còn kịp không nhưng bạn cứ thử xem.

Comment

Mình trúng tuyển nv1,mà giờ lên trường cấp3 và sở mà vẫn chưa có giấy báo,nếu như giấy báo bị thất lạc thì phải nhận lại chỗ nào
                  đến ngày 10/9 là phải phô tô nộp lại ở địa phương để tạm hoãn nghĩa vụ quân sự.
                  Đến p` công tác sinh viên thì họ ko giải quyết,giờ phải làm sao??:amazed:

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X