Announcement

Collapse
No announcement yet.

[SV Bình Dương] Giải thưởng ĐOÀN THỊ LIÊN - tháng 10 - 2011

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [SV Bình Dương] Giải thưởng ĐOÀN THỊ LIÊN - tháng 10 - 2011

Ban Liên Lạc sinh viên Bình Dương gửi các bạn Kế hoạch trao Giải thưởng Đoàn Thị Liên năm 2011

Các bạn giới thiệu cho bạn bè và nộp hồ sơ đúng hạn nhé!

ke hoach trao giai thuong DTL 2011.zip

Thân mến!

up lại cho mấy bạn K6

Comment

Up cho các bạn Bình Dương. Em định làm nhưng có phần giấy giới thiệu thì không biết sao nữa.
      "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

Thông báo về kết quả xét trao giải thưởng Đoàn Thị Liên. Các bạn tham khảo tại đây

Comment

Oh, Trường mình có 2 suất luôn, có chị Châu nữa kìa. Chúc mừng chị nha.
          Em sẽ cố gắng cho năm sau.
          "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

Originally posted by 11520114 View Post
            Oh, Trường mình có 2 suất luôn, có chị Châu nữa kìa. Chúc mừng chị nha.
            Em sẽ cố gắng cho năm sau.
            cám ơn em, yêu cầu của giải thưởng này là đạt loại giỏi. Đối với trường mình thì em phải đạt Điểm học tập 8.0 trở lên và điểm rèn luyện 80 trở lên. Cố lên nha pé

Comment

Originally posted by 09520020 View Post
              cám ơn em, yêu cầu của giải thưởng này là đạt loại giỏi. Đối với trường mình thì em phải đạt Điểm học tập 8.0 trở lên và điểm rèn luyện 80 trở lên. Cố lên nha pé
              Phải chi bây giờ em đang là học sinh lớp 12 thì giải khối THPT có thể rinh rùi.... Lên đây chắc phải cày dữ dằn đây!

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X