Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giúp em cách active lại key win 7!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Giúp em cách active lại key win 7!!!!!

tình hình là em đang dùng win 7 pro trên MSDN, nhưng giờ thì không active được nữa , qua thăm dò trên mạng thì em có nghe nôm na là active 10 lần thì ko được active nữa , vậy có thể cho em hỏi có cách nào lấy lại key ko, rất cảm ơn :love:

Bạn lên mạng tải cái Remove Wat của win 7 về..chạy nó sẽ xóa toàn bộ key của win...khởi động lại win sẽ yêu cầu bạn nhập key....hi vọng là được

Comment

Originally posted by 10520418 View Post
      Bạn lên mạng tải cái Remove Wat của win 7 về..chạy nó sẽ xóa toàn bộ key của win...khởi động lại win sẽ yêu cầu bạn nhập key....hi vọng là được
      hic cái đó là để crack , còn key mình của msdn , cảm ơn bạn quan tâm

Comment

Bó tay....!! Mình đã nói cái đó....nó sẽ remove tất cả key trong win của bạn, rồi bạn active bằng key bản quyền...Trên cái forum hướng dẫn crack sẽ dùng nó trước..rồi sau đó là chạy crack....Không tin thì tiếp tục tìm hay đợi đi nha.....:embarrassed:

Comment

Originally posted by 10520418 View Post
          Bó tay....!! Mình đã nói cái đó....nó sẽ remove tất cả key trong win của bạn, rồi bạn active bằng key bản quyền...Trên cái forum hướng dẫn crack sẽ dùng nó trước..rồi sau đó là chạy crack....Không tin thì tiếp tục tìm hay đợi đi nha.....:embarrassed:
          đố bạn làm được đó. Key MSDN chỉ kích hoạt khoảng 10 lần là tự khóa.

Mượn key của người khác kích hoạt win lại đi rùi dùng chương trình backup lại key để sau này kích hoạt lại nha bạn

Comment

mình cũng nghĩ thế , nhưng chủ yếu là dùng key của mình thì hưng phấn hơn , tính nhờ các bạn uit có kinh nghiệm giúp cho nhanh , nhưng ko biết có ai gọi điện thoại cho MS nhờ active key dùm chưa , mình nghe nói có thể alo nhờ active được

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X