Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về xét NV2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 12520629 View Post
    Dòng 1: Trường tiếp tục nhận hồ sơ đăng ký nguyện vọng bổ sung như sau:
    Dòng 2: Thời gian nhận hồ sơ: từ ngày 21/08/2012 đến hết ngày 30/08/2012, kết quả xét tuyển
    sẽ được cập nhật trên trang web của Trường tại địa chỉ: www.uit.edu.vn.
    ĐỢt 1 kết thúc ngày 20 rồi bạn
    Bó tay, ý mình nêu ở bài viết đầu là không biết đợt 2 trường mình lấy bao nhiêu, mình nêu ra chỉ tiêu trường mình tuyển là 280, đợt 1 đã được 273, ds đợt 2 tính tới 26/8 đã là 173. Ai chả biết đợt 1 đã kết thúc, bạn không hiểu ý mình nói rồi!!!

Comment

Originally posted by 12520670 View Post
      Bó tay, ý mình nêu ở bài viết đầu là không biết đợt 2 trường mình lấy bao nhiêu, mình nêu ra chỉ tiêu trường mình tuyển là 280, đợt 1 đã được 273, ds đợt 2 tính tới 26/8 đã là 173. Ai chả biết đợt 1 đã kết thúc, bạn không hiểu ý mình nói rồi!!!
      Ak, ý bạn là số lượng ấy hả??? Còn ý mình trả lời là điểm số!!!
      Thì ra 2 người trả lời 2 vấn đề!!! Thôi, bỏ qua!!! :shy:
      Học không chơi đánh rơi tuổi trẻ
      Chơi không học mất hết tương lai

.................................................. .................................................. ..........................................

Comment

mà đợt 2 chừng nào kết thúc nhận hồ sơ vậy
        Ray Nguyễn

https://www.facebook.com/ray.vip.pro

Comment

30/8,ma sao nhà trường k thông báo đợt 2 lấy bao nhiêu ta,khoa hiểu

Comment

Đợt 2 nhận hồ sơ tới ngày 30/8, hôm nay 31 hết hạn rồi. Mình cũng xét đợt 2, nghe nói chỉ tiêu đợt 2 còn khoảng 200 ( mình chat với thầy nghe nói vậy đó không biết có đúng không ) nên mấy bạn cũng đừng lo lắng quá, có gì nộp thêm trường khác nữa cho chắc ăn.

Comment

thầy có noi bao h công bố kết quả k bạn

Comment

Originally posted by nguyenquangnhat View Post
                30/8,ma sao nhà trường k thông báo đợt 2 lấy bao nhiêu ta,khoa hiểu
                - Thời gian nhận hồ sơ: từ ngày 15/08/2012 đến hết ngày 07/09/2012, kết quả xét tuyển sẽ được cập nhật trên trang web của Trường tại địa chỉ: www.uit.edu.vn.
                Như vậy thì đến ngày 7/9 mới hết hạn nhận hồ sơ thì sao mà thông báo kết quả bây giờ được ?
                Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Originally posted by nguyenquangnhat View Post
                  thầy có noi bao h công bố kết quả k bạn
                  Chắc chậm nhất là ngày mai, tại vì ngày 1,2,3/9 trường nghĩ lễ.

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X