Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi] Về vấn đề đi lại trong tháng học Quân Sự tại TTQP.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 12520286 View Post
    Cho e hỏi trường mình đi bộ lên TTGDQP có xa ko ? Còn từ ĐH Quốc Tế đi bộ lên thì sao?
    Tks !
    Từ KTX qua cổng sau TTQP gần hơn chút xíu xiu so với ĐH Quốc Tế tới cổng trước TTQP, hihi

P/S: sáng súm đi bộ 2km coi như là khởi động zỵ ^.^

Comment

Originally posted by 11520350 View Post
      Anh nghĩ khoảng 6h... :sogood:
      :beauty:tk a nhìu nghen ^^
      :yÊu 1 ngƯời hOk yÊu mÌnh...........cŨng giỐng nHư tA đƯa tAy rA Ôm lẤy cÂy xƯơng rỒng.........Ôm cÀng chẶt tHỳ tA cÀng cẢm thẤy đAu:cry:

Comment

Originally posted by 12520058 View Post
        Từ KTX qua cổng sau TTQP gần hơn chút xíu xiu so với ĐH Quốc Tế tới cổng trước TTQP, hihi

P/S: sáng súm đi bộ 2km coi như là khởi động zỵ ^.^
        vậy đi cổng sau gần hơn hả anh? Anh có thể hướng dẫn rõ hơn đường tới cổng sau đc không?
        Trương Hoài Giang
        Gmail - Facebook - LinkedIn

Comment

bác nào cho em hỏi là xe 109 lộ trình như thế nào ạ có dừng trước cổng trường mình ko hay chỉ dừng ở ngã 3 thôi nhỉudency:
          Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Originally posted by 12520119 View Post
            vậy đi cổng sau gần hơn hả anh? Anh có thể hướng dẫn rõ hơn đường tới cổng sau đc không?
            Bạn vào đây xem Bản đồ nhé. Bạn thấy KTX khu A không? Có cái trạm xe buýt ngay gốc BK w KTX A ák. Từ đó đi thẳng lên là tới TTQP ( chỗ trắng trắng bị mất ák )

P/S: MSSV 2 số đầu là năm học đó bạn. Mình = tuổi mà, hihi

Comment

cho em hỏi nhà e ở q3 e vào học TTQP thì mất hơn tiếng rưỡi mà xe bus chạy lúc 5h30 thì đến 7h mới đến, như vậy e bị trễ học thì làm sao mình đi học đúng h đây, xin anh chị có thông tin nao giúp e, e cảm ơn nhiều:funny:

Comment

Originally posted by 12520648 View Post
                cho em hỏi nhà e ở q3 e vào học TTQP thì mất hơn tiếng rưỡi mà xe bus chạy lúc 5h30 thì đến 7h mới đến, như vậy e bị trễ học thì làm sao mình đi học đúng h đây, xin anh chị có thông tin nao giúp e, e cảm ơn nhiều:funny:
                Bạn đăng ký nội trú trong lúc học quốc phòng luôn, đỡ mất công đi học trễ
                Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Originally posted by 12520648 View Post
                  Lạ nhỉ? Mình ở Q5 ( chỗ Thuận Kiều plaza ) mà lên có 1 tiếng hơn àk?

Comment

Originally posted by flash230194
                    Mình hỏi ngoài lề xíu là phí xe buýt đi và về 1 ngày của bạn bao nhiêu tại mình tính chuyển sang đi xe buýt
                    Bạn mua vé tập dành cho HS, SV ák
                    1 tập 60 vé, 84k ( 1k4 / vé )
                    đi + về = 2k8

Comment

có ai biết ăn ở thế nào nếu đk ở nội trú không udency:

Comment

ở trong đó, không có được ra ngoài ( nếu có việc gấp thì xin thẻ ra vào)
                        Ăn thì ở căn tin (nhưng khuyên bạn nên ăn cơm đặt ở ngoài):sogood:
                        1 tuần được nghỉ về nhà 1-2 ngày gì đó ( t7 cn) mình cũng không nhớ là 1 hay 2 ngày
                        :boss:
                        1 phòng nhiều nhất 12 người ( phòng mình hồi đó 14 đứa lận)
                        sáng dậy sớm tập thể dục, tối phải ngủ sớm, không thì bị phạt

Comment

Mình ở bình thạnh thì đi như thế nào nhỉ??????

Comment

Originally posted by 11520004 View Post
                            ở trong đó, không có được ra ngoài ( nếu có việc gấp thì xin thẻ ra vào)
                            Ăn thì ở căn tin (nhưng khuyên bạn nên ăn cơm đặt ở ngoài):sogood:
                            Có được đem đồ ăn => bỏ ba lô => đem vào ko anh

Lê Thanh Sang
                            KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

Originally posted by 12520595 View Post
                              Sáng đi chiều về, hoặc thích thì đăng ký ở KTX khu Quốc Phòng

Lê Thanh Sang
                              KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

Originally posted by 12520350 View Post
                                Có được đem đồ ăn => bỏ ba lô => đem vào ko anh
                                Được bạn à, nếu bạn ở ngoại trú thì có thể đem theo đồ ăn trưa. Học xong bạn có thể kiếm chổ nào mát mát mà ngồi ăn uống, ngủ nghĩ chiều học tiếp
                                Originally posted by 12520595 View Post
                                Sáng bạn có thể dậy sớm rùi đón xe bus học, rùi chiều tranh thủ đi nhanh ra đón xe bus về
                                P/s: Còn tuyến xe bus nào thì bạn có thể dùng map
                                Last edited by 11520495; 05-09-2012, 20:46.
                                Member MMT06
                                Facebook, Zingme

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X