Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi đáp của NVBS đợt 1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi đáp của NVBS đợt 1

cho mình hỏi mình trúng tuyển theo NVBS đợt 1 nhưng không biết coi hiện h mình học lớp mấy và lịch học như thế nào? Có bạn nào biết thông tin gì thi hãy báo cho mình biết. Xin cảm ơn rất nhiều:boss:

Originally posted by 12520648 View Post
    cho mình hỏi mình trúng tuyển theo NVBS đợt 1 nhưng không biết coi hiện h mình học lớp mấy và lịch học như thế nào? Có bạn nào biết thông tin gì thi hãy báo cho mình biết. Xin cảm ơn rất nhiều:boss:
    Cả NV1 cũng chưa biết mà. Chắc sẽ có thông báo sau. Mà hình như 1 khoa là 1 lớp luôn í. :baffle:
    NOTHING IS IMPOSSIBLE
    :byebye: :byebye: :byebye:

Comment

Lớp và lịch học thì phải đợi khai giảng và kiểm tra tiếng Anh xong mới có bạn à
      [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

ở ngoài trang chủ có tkb và ds thi av ji2 ak.mà cái đuôi xls mình ko biết xaii2 phần mềm nnao2 để đọc.mong các bạn chỉ giáo.

Comment

Originally posted by 12520588 View Post
          ở ngoài trang chủ có tkb và ds thi av ji2 ak.mà cái đuôi xls mình ko biết xaii2 phần mềm nnao2 để đọc.mong các bạn chỉ giáo.
          DÙng Excel là đọc dc đó bạn
          [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

Đuôi .xls là file excels đó bạn!
            .....Sống chậm lại... Nghĩ khác đi... Yêu thương nhiều hơn.....

Comment

ah.thanks các bạn nha :beatbrick:

Comment

Originally posted by 12520588 View Post
                ah.thanks các bạn nha :beatbrick:
                Bạn đọc được chưa! thi phòng mấy vậy???
                Last edited by 12520778; 02-09-2012, 13:00.

Comment

vậy NVBS1 ngày 4/9 có cần lên trường khai giảng ko, còn mình xem danh sách kiểm tra đầu vào ko có tên mình có sao ko các bạn mình cảm ơn trước nha:shock:

Comment

vậy NVBS1 ngày 4/9 có cần lên trường khai giảng ko, còn mình xem danh sách kiểm tra đầu vào ko có tên mình có sao ko các bạn mình cảm ơn trước nha:shock:
                    Ủa bạn là NVBS đợt 1 thì cũng phải đi sinh hoạt đầu khoá mấy hôm trước, nếu đi phải biết thông tin rồi chứ. Sao nghe cứ như bạn chưa biết gì?

Comment

Bạn kiểm tra mấy phòng sau đi? danh sách NVBS ở sau đó

Comment

Originally posted by 12520657 View Post
                        Bạn kiểm tra mấy phòng sau đi? danh sách NVBS ở sau đó
                        mình mới nhập học ngày 31 nên không biết h mình coi thông tin đó ở đâu đây bạn

Comment

Originally posted by 12520694 View Post
                          Ủa bạn là NVBS đợt 1 thì cũng phải đi sinh hoạt đầu khoá mấy hôm trước, nếu đi phải biết thông tin rồi chứ. Sao nghe cứ như bạn chưa biết gì?
                          mình mới nhập học ngày 31 nên không biết h mình coi thông tin đó ở đâu đây bạn

Comment

LHQC

Collapse
                          Working...
                          X