Announcement

Collapse
No announcement yet.

Về việc tuyển sinh lớp chất lượng cao

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

cho em hỏi hạn chót đăng kí lớp chất lượng cao là khi nào?,bây giờ đăng kí có muộn không? do em mới đọc thông tin này ,biết hơi trễ ,mong thầy cô thông cảm?

Comment

Originally posted by 12520647 View Post
      cho em hỏi hạn chót đăng kí lớp chất lượng cao là khi nào?,bây giờ đăng kí có muộn không? do em mới đọc thông tin này ,biết hơi trễ ,mong thầy cô thông cảm?
      15-09 hết hạn đó em

Comment

Cho hỏi em đã đăng kí nguyện vọng bổ sung khmt ,bây giờ em đăng kí chương trình chất lượng cao khoa kĩ thuật phần mềm có được không? Nếu em không đạt trong kì kiểm tra anh văn thì bị loại hay phải học thêm?

Comment

"Chương trình tiên tiến day hoàn toàn bằng tiếng Anh,mình lại học kém Anh Văn sợ sẽ không theo kịp."

Sự thật: khoảng hơn một nửa số Sv năm đầu theo hoc CTTT có đầu vào tiếng Anh khá kém.Bạn hãy yên tâm vì song song với học kiến thức mới ban sẽ được bắt buộc tham gia các lớp tiếng anh tăng cường do trường tổ chức.ngoài ra nam đầu các thấy cô sẽ dạy bằng tiếng việt theo tỉ lệ 50/50 so với tiếng anh.do đó,sau một năm bạn có thể đọc tốt các tài liệu nước ngoài.
          :baffle:Khi Một cánh cửa đóng lại thì sẽ có một cánh cửa khác mở ra :funny:
          F-page: https://www.facebook.com/St.Bull

Comment

vẫn kịp. Với chương trình chất lượng cao Kỹ thuật phần mềm, em có thể lấy đơn đăng ký tại văn phòng khoa và nộp luôn.

Comment

Cho hỏi em đã đăng kí nguyện vọng bổ sung khmt ,bây giờ em đăng kí chương trình chất lượng cao khoa kĩ thuật phần mềm có được không? Nếu em không đạt trong kì kiểm tra anh văn thì bị loại hay phải học thêm?
              Được.
              Nếu không đạt trong kỳ anh văn em sẽ học thêm, không có vấn đề gì.

Nói thêm: UIT có duy nhất ngành Kỹ thuật phần mềm - khoa CNPM không tuyển nguyện vọng bổ sung. Tuy nhiên các SV đậu nguyện vọng bổ sung hoặc trúng tuyển ngành khác nếu muốn học ngành KTPM đều có thể đăng ký vào chương trình chất lượng cao kỹ thuật phần mềm.
              Last edited by vuongpt; 12-09-2012, 18:26.

Comment

Em vừa nghe nói là muốn đăng kí vào lớp chất lượng cao kĩ thuật phần mềm thì đi dự hội thảo vào sáng thứ 2 ngày 22 rồi đăng kí phải không ạ,vậy còn đơn đăng kí vào phòng đào tạo mấy bữa trước thì sao,em đã đăng kí rồi có cần dự hội thảo này nữa không,các thầy cô trả lời giúp em với?

Comment

Cho em hỏi là bây giờ em muốn đăng kí lớp chất lượng tiên tiến ngành Công nghệ Phần Mềm được không ạ . Mà có lớp CLTT ngành Khoa Học Máy Tính k ?

Comment

mình học khoa khác mà đăng kí học thêm bên công nghệ phần mềm rồi có thi hay kiểm tra bên cnpm nữa không thầy?

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X