Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cho hỏi về lý lịch sinh viên

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho hỏi về lý lịch sinh viên

Cho mình hỏi là khi đi công chứng thì chỉ mang sổ hộ khẩu thôi hả mấy bạn????? Nghe nói phải có giấy báo nhập học mà giấy đó mình nộp rồi :sweat::sweat::sweat:

Originally posted by 12520595 View Post
    Cho mình hỏi là khi đi công chứng thì chỉ mang sổ hộ khẩu thôi hả mấy bạn????? Nghe nói phải có giấy báo nhập học mà giấy đó mình nộp rồi :sweat::sweat::sweat:
    Ở mình người ta yêu cầu mỗi hộ khẩu
    [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

Thầy long đâu nhỉ

Comment

Originally posted by 12520595 View Post
        vậy bạn giống mình rồi.. đi công chứng người ta ko chịu .. mà họ cần cả cái giấy nhập học... mà nộp cho trg mất tiu ròi còn đâu

Comment

Originally posted by 12520343 View Post
          vậy bạn giống mình rồi.. đi công chứng người ta ko chịu .. mà họ cần cả cái giấy nhập học... mà nộp cho trg mất tiu ròi còn đâu
          Hôm bữa trên trường có công chứng dùm cho sinh viên mà, bạn lên phòng CTSV hỏi thử còn công chứng đc không nha

Comment

Mai hỏi thử xem,hy vọng là được. Mà công chứng trên trường có cần sổ hộ khẩu không?

Comment

Lý lịch sinh viên các bạn cần về địa phương nơi thường trú để xác nhận. Chỉ cần đem theo CMND và sổ hộ khẩu.

Trường hợp địa phương cần giấy báo nhập học, các bạn có thể lên P.CTSV để xin cấp bản sao y bản chính (Trường công chứng) để đem về địa phương.

Trường không xác nhận lý lịch cá nhân của sinh viên
              "We hold information,we own the world"
              ------------o0o------------

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X