Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chưa nộp kiệp sổ đoàn

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Chưa nộp kiệp sổ đoàn

Mình bị mất sổ đoàn và mới làm lại nhưng ở bên nhà chưa kiệp gởi ra,tới cuối tháng 9 mới nộp sổ đoàn thì có được không?Theo như hướng dẫn tân sinh viên thì phải bổ sung đủ hồ sơ trong tuần sinh hoạt công dân đầu khóa.Nộp sau đó thì có vấn đề gì không?

Cái này bạn liên lạc vs bên đoàn trường (trong cuốn sổ tay hình như có) sẽ được trả lời, riêng mình nghĩ sổ đoàn cũng ko quan trọng lắm đâu, chỉ khi nào bạn muốn gia nhập clb hay đội nhóm của đoàn trường thui :happy:

Comment

Originally posted by 12520247 View Post
      Cái này bạn liên lạc vs bên đoàn trường (trong cuốn sổ tay hình như có) sẽ được trả lời, riêng mình nghĩ sổ đoàn cũng ko quan trọng lắm đâu, chỉ khi nào bạn muốn gia nhập clb hay đội nhóm của đoàn trường thui :happy:
      Gia nhập clb hay đội nhóm cũng không cần sổ đoan luôn. Nói tóm lại là sổ đoàn để theo dõi hoạt động sinh hoạt của bạn nếu bạn là đoàn viên để có thể xét thành tích khen thưởng, kỉ luật gì đó bên đoàn, còn không phải là đoàn viên vẫn sinh hoạt trong trường như mọi người
      Không có gì là không thể nếu chúng ta có lòng tin.
      http://gabrielbl.com

Comment

Originally posted by 09520548 View Post
        Gia nhập clb hay đội nhóm cũng không cần sổ đoan luôn. Nói tóm lại là sổ đoàn để theo dõi hoạt động sinh hoạt của bạn nếu bạn là đoàn viên để có thể xét thành tích khen thưởng, kỉ luật gì đó bên đoàn, còn không phải là đoàn viên vẫn sinh hoạt trong trường như mọi người
        Ủa vậy hở, định cuối tuần nghỉ về trường THPT lấy sổ đoàn nhưng thui luôn, để từ từ lấy cũng dc hehe :funny:

Comment

Khi nào nhận được sổ Đoàn thì bạn nộp trực tiếp tại Văn phòng Đoàn trường để Đoàn trường theo dõi hoạt động và phê sổ Đoàn cho bạn trong suốt thời gian bạn học tập và hoạt động tại trường.

Một lưu ý nhỏ là "kịp" chứ không phải "kiệp".

Cống hiến để trưởng thành.

Chúng tôi không hứa sẽ làm bạn vui nhưng chúng tôi hứa sẽ lắng nghe và chia sẻ.

Hãy quan sát chứ đừng nhìn.

Comment

hi.thank mọi người nha.Và nhất là "kịp chứ không phải là kiệp">

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X