Announcement

Collapse
No announcement yet.

hỏi về các tuyến xe bus

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hỏi về các tuyến xe bus

cho em hỏi, ở kí túc xá tới TT GDQP khoảng bao xa và có tuyến xe bus đi đến đó không ???:shy:

Bạn thử coi map chưa?
    nếu là ktx ĐHQG thì mấy bạn mình hồi đó toàn đi bộ ko à!

P/s: tuyến xe bus trong ĐH quốc gia thì mình ko biết
    Last edited by 11520045; 04-09-2012, 21:52.

Comment

1.5km, Xe buyt 109
      Living to bring what is best for you and everyone around to more meaningful life!

Comment

Hồi trưa nay mình đi bộ thử tới đó r nè bạn, tuyến 109 chạy tới ngã tư thôi bạn, từ đó phải đi bộ vào 1 khúc nữa mới tới TT GDQP, cũng hơi xa.
        Không có gì là không thể
        Chỉ có những điều không thể.

Comment

Cũng đúng vì 109 ngoài kia chạy giữa khu A và khu B. Chỉ có nhưng xe buýt 109 do BQL KTX ĐHQG Khu A đặt trước để chở SV từ KTX-TT GDQP. Những ngày cuối T8 chạy phục vụ cho sv nội trú tại TT GDQP và học chính trị đầu khóa (Đa số SV thuộc trường KHTN). Đến nay không còn thấy nữa.
          Tốt nhất là ở lại nội trú tại TTGDQP, còn đi bộ từ ngã 4 Hồ Đá thì cũng gần bằng đi từ KTX-TTGDQP, thôi cứ cố gắng thu xếp, hoặc cùng đi vói mấy bạn khác vào sáng sớm tập thể dục thôi. ^^
          Last edited by 10520247; 04-09-2012, 22:34.
          Living to bring what is best for you and everyone around to more meaningful life!

Comment

Khai giảng xong ko có gì làm đi bộ vòng vòng chơi, đc dịp tận mắt chứng kiến hồ đá, hơi bị đẹp, làm vài tấm xong đi về trường ^^.
            Không có gì là không thể

Comment

Giỏi vào trường chưa đc bao lâu mà biết mò ra Hồ Đá, có 109 đưa đón tận nơi, nên sau này có thể mò ra thường xuyên. ^^

Comment

Tình cờ thôi anh à, em còn ko để ý nữa cơ, thằng bạn chỉ mới biết đó là hồ Đá ><.
                Không có gì là không thể

Comment

Trên đời này có nhìu chuyện tình cờ mới nên chuyện. Thế mới hay! ^^

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X