Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cho em hỏi về đăng ký ở lại trường học quốc phòng

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho em hỏi về đăng ký ở lại trường học quốc phòng

Tình hình là chỗ em ở khá xa trường nên muốn ở lại khu học quốc phòng 1 tháng vậy em phải đăng ký ở đâu và như thế nào. Tiện thể cho em hỏi khu KTX ĐHQG có cho ở 1 tháng không ?

Originally posted by 12520714 View Post
    Tình hình là chỗ em ở khá xa trường nên muốn ở lại khu học quốc phòng 1 tháng vậy em phải đăng ký ở đâu và như thế nào. Tiện thể cho em hỏi khu KTX ĐHQG có cho ở 1 tháng không ?
    Ngay hôm đầu học, tức là thứ 2 tuần sau 10/9, bạn sẽ được hướng dẫn đăng ký ở nội trú nếu có nhu cầu, và có thể mang đồ đến ở ngay hôm đó. Còn KTX thì vì ngay lúc đầu sẽ đóng tiền cho cả học kì luôn nên bạn ở 1 tháng cũng dc thôi nhưng lại tốn tiền của cả 1 học kì .

Comment

Ừ mà khu nội trú sinh hoạt có ổn không? Sáng này nghe thầy nói giấy tạm trú là sao nhở? Mấy anh chị giải đáp giúp với :adore:

Comment

Ừ mà khu nội trú sinh hoạt có ổn không? Sáng này nghe thầy nói giấy tạm trú là sao nhở? Mấy anh chị giải đáp giúp với :adore:
        Ko biết năm nay thế nào, năm trước thì khu nội trú ở từ 12->18mạng/phòng. Cũng vui (ko có wifi-mà ko nên đem lap wa đó)
        Blog: http://khuongntrd.blogspot.com/ Email: khuongntrd@gmail.com
        Facebook: https://www.facebook.com/dkuns2

Comment

Mình đang bị viêm dạ dày . Bác sĩ bảo ăn uống kiêng cử , điều độ . Hiện mình đang ở nhà người quen để dễ dàng hơn trong việc ăn uống điều trị . Không biết mình có thể xin tạm hoãn học quốc phòng sang năm sau không ? Nếu đc thì phải đến phòng nào để làm việc ?

Comment

Originally posted by 11520185 View Post
            Ko biết năm nay thế nào, năm trước thì khu nội trú ở từ 12->18mạng/phòng. Cũng vui (ko có wifi-mà ko nên đem lap wa đó)
            Phòng đủ rộng cho nhiêu đó mạng không anh. Không có wifi đem laptop vô làm gì hả anh :misdoubt:. Thế khi đăng ký nội trú người ta có cần giấy gì không để em chuẩn bị sẵn:nose:

Comment

Originally posted by 12520804 View Post
              Mình đang bị viêm dạ dày . Bác sĩ bảo ăn uống kiêng cử , điều độ . Hiện mình đang ở nhà người quen để dễ dàng hơn trong việc ăn uống điều trị . Không biết mình có thể xin tạm hoãn học quốc phòng sang năm sau không ? Nếu đc thì phải đến phòng nào để làm việc ?
              Mình nghĩ nếu có giấy khám sức khỏe hay gì đó đem lên trường chắc dc mà.

Comment

những người đồng cảnh ngộ. hjhjhj

Comment

những người đồng cảnh ngộ. hjhj

Comment

KTX DHQG thì ko đăng ký 1 tháng được , còn KTX khu quốc phòng thì được

Lê Thanh Sang
                    KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

vậy hy vọng gặp chú trong khu nội trú

Comment

Đăng ký nội trú có cần giấy tờ gì không mấy anh

Comment

Đăng ký nội trú có cần giấy tờ gì không mấy anh
                          Không cần giấy tờ gì hết bạn à, ngày đầu tiền các thầy sẽ lập danh sách những bạn ở nội trú. Bạn nào ở thì đăng kí thui
                          Member MMT06
                          Facebook, Zingme

Comment

Theo như mình được biết, ở nội trú + ăn uống ko được tốt cho lắm. Ai biết thông tin gì thì cập nhật cho mọi người cùng biết đi

Comment

LHQC

Collapse
                            Working...
                            X