Announcement

Collapse
No announcement yet.

Học phí

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Học phí

Mình thuộc diện cận nghèo. Vậy có được giảm học phí ko vậy :cry:

Sáng nay thầy Toàn có nói vụ miễn giảm học phí. Bạn vào trang http://gxn.uits.vn chọn mục "Giấy miễn giảm học phí"
    Nhận được giấy đó rồi đem về địa phương sẽ được trả lại phần miễn giảm theo quy định

Nghe thầy nói ngành độc hại được giảm 70% :love:

Ví dụ của thầy Toàn: giả sử bạn học ngành thuộc ngành nặng nhọc, độc hại theo quy định. Học phí học kì I là 2tr1, bạn vẫn đóng 2tr1 cho trường như bình thường, rồi nhận giấy miễn giảm học phí của trường đem về địa phương nhận lại 70% tức là khoảng 1tr4 gì đó
    Last edited by 12520350; 05-09-2012, 21:02.

Lê Thanh Sang
    KTMT07

0977.622.609 - 093.220.4560

facebook.com/LuxuryT

Comment

Mình đang loay hoay cái vụ đó đây này. Không biết CẬN NGHÈO có được miễn giảm ko

Comment

Originally posted by 12520493 View Post
        Mình thuộc diện cận nghèo. Vậy có được giảm học phí ko vậy :cry:
        Cái này phụ thuộc vào tỉnh hay huyện bạn có chính sách này không nữa bạn à...Bạn hỏi gọi về hỏi gia đình xem thử ở nơi bạn ở có chính sách đó không. Do là bạn không phải nhận tiền miễn giảm từ trường mà bạn sẽ nhận lại số tiền bạn đóng tại phòng lao động thương binh và xã hội ở địa phương.
        Member MMT06
        Facebook, Zingme

Comment

uh. Thank bạn nha

Comment

Nhà trường chỉ xác nhận bạn...... là sinh viên của trường , mức học phí hiện tại của bạn là ..... .Bạn mang giấy này về đị phương họ duyệt tế nào là ở địa phương quyết định , nhận tiền cũng ở địa phương.Học phí ở trường thì phải đóng đủ.
            Vụ độc hại là thầy Toàn ví dụ , trường ta không xác nhận ngành nào của trường là ngành độc hại hết nha.
            Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X