Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi] Nơi sửa Adapter Laptop Dell

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Hỏi] Nơi sửa Adapter Laptop Dell

Vừa đêm qua mình bị tạch (cụ thể là đang xem phim nghe 1 tiếng tạch từ cục adapter sau đó thấy điện không vào máy trực tiếp nữa). Rút ra không thấy đèn sáng nữa.) :embarrassed:
    Cho mình hỏi ở trường mình có bạn nào bị hư adapter và đã đi sửa, cho mình biết chỗ sửa nào uy tín (cho mình xin địa chỉ, phí sửa khoảng bao nhiêu), sửa xong về adapter hoạt động bình thường hay không (Có hay bị tụt áp hay là từa lưa gì khác không)? :canny:
    Adapter của mình loại Dell Inspiron N5010.
    Xin cảm ơn.:adore:
    -------------------------------------
    Đời là bể khổ.
    Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
    ------------------------------------------------------------------------

chuẩn bị tiền mua mới thôi.:brick:

Originally posted by 09520396 View Post
    Vừa đêm qua mình bị tạch (cụ thể là đang xem phim nghe 1 tiếng tạch từ cục adapter sau đó thấy điện không vào máy trực tiếp nữa). Rút ra không thấy đèn sáng nữa.) :embarrassed:
    Cho mình hỏi ở trường mình có bạn nào bị hư adapter và đã đi sửa, cho mình biết chỗ sửa nào uy tín (cho mình xin địa chỉ, phí sửa khoảng bao nhiêu), sửa xong về adapter hoạt động bình thường hay không (Có hay bị tụt áp hay là từa lưa gì khác không)? :canny:

Comment

Originally posted by 09520396 View Post
      :look_down: Ra cổng sau của thể dục thể thao ấy,đối diện có quản sửa đó.Nếu sửa không được thì mua luôn cái mới cho khỏe. Mua ở đường Kha vạn cân tầm 200ktrở lại thôi :happy:

Comment

Originally posted by dangky05
        Ui, bác cứ ra chỗ đã mua con dell này để mua cho chuẩn bác ạ. dùng hàng linh tinh, sợ lắm
        Con này 450k bh 12 tháng

Comment

ặc, đang tính mua mà giá hơi cao !:sosad:

Comment

Mua cái adapter Acbel đi. Mình mới mua nè. Thành Nhân Computer. Giá: 500k.Bảo hành: 18 tháng. Về chạy thấy Ngon.
            P/s: Cái adapter có hình trên kia chắc không phải là hàng zin của Dell.
            Originally posted by 09520725 View Post
            ặc, đang tính mua mà giá hơi cao !:sosad:
            -------------------------------------
            Đời là bể khổ.
            Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
            ------------------------------------------------------------------------

Comment

Ai biết còn chỗ sửa Adaptor nào nữa không nhỉ?
              Blog Hứa Anh Tôi trên mạng xã hội: Hứa Anh + | FaceBook | Thủ thuật Máy tính

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X