Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cho em hỏi trường mình có những CLB gì ak?( đặc biệt là bên khoa kỹ thuật máy tính)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cho em hỏi trường mình có những CLB gì ak?( đặc biệt là bên khoa kỹ thuật máy tính)

em là tân sinh viên k7 khoa kỹ thuật máy tính,em muốn tìm những CLB de giao lưu và học hỏi
    cho em hỏi thêm trường mình có CLB bóng đá ko ak,nếu có làm sao để đăng ký:sogood:

Mình nghe mấy anh nói có CLB Nhúng, nhưng mà năm nhất đã biết nhúng nhiếc gì đâu mà vào dc @@
    ~~ Đây là chữ kí ~~

Comment

KTMT có CLB nhúng! :love:
      Đặng Ngọc Quyên

Comment

KTMT có CLB CEEC chuyên về hệ thống nhúng, hình như đang có dự tính mở rộng thêm mảng thiết kế vi mạch. Năm nhất các em chưa biết nhiều về kiến thức nhưng có thể tham gia câu lạc bộ để có những định hướng nhất định về khoa, về chuyên ngành mình đang theo đuổi. Hơn nữa, có cơ hội làm quen với các cao thủ mai mốt tiện việc hỏi han bài vở :embarrassed:
        <----- Sometime we to hide ------>

Comment

em là tân sinh viên k7 khoa kỹ thuật máy tính,em muốn tìm những CLB de giao lưu và học hỏi
          cho em hỏi thêm trường mình có CLB bóng đá ko ak,nếu có làm sao để đăng ký
          KTMT có 1 club trực thuộc khoa là CEEC - hoạt động thiên về các vấn đề học thuật của khoa bao gồm hệ thống nhúng, vi mach và robocon.

Mình nghe mấy anh nói có CLB Nhúng, nhưng mà năm nhất đã biết nhúng nhiếc gì đâu mà vào dc @@
          trong điều lệ hoạt động của club thì không có yêu cầu kiến thức chuyên ngành đối với các thành viên tham gia clb. clb hoan nghênh tất cả các sv từ tất cả các khóa của khoa KTMT tham gia.

Mặc dù mới thành lập chưa đầy 1 năm nhưng clb đã tổ chức các buổi seminar định kì 2 tuần/serminar. Hiện tại thì người trình bày vẫn là sinh viên khóa trên truyền đạt kinh nghiệm và những kiến thức không được học ở trong trường hoặc là trao đổi củng cố lại một số vân đề cho sinh viên khóa dưới... tuy nhiên nếu kinh phí dư dả thì có thể mời thuyết trình viên bên ngoài. Ngoài ra thì hiện tại club còn tổ chức một cuộc thi đua xe tự động dự kiến là sẽ tổ chức vào học kì 2 hằng năm ... theo đó là một chuỗi seminar hướng dẫn kĩ thuật làm xe cho các bạn.

Tôn chỉ của club là dựa trên sự tình nguyên nên cũng trong quy định hiện tại thì không có ràng buôc gì với các thành viên - do đó clb cũng không tiến hành điểm danh hay sử dụng ĐRL để khuyến khích các bạn tham gia . Tuy nhiên các bạn tham gia vào bcn câu lạc bộ thì sẽ được hưởng các quyền lợi theo đúng quy định của đoàn trường - club khuyến khích các bạn năm 1,2 nhiệt tình có kinh nghiệm tham gia vào bcn (bcn mới có thể thay đổi quy định - cho nên những thông tin mình cung cấp ở phần này chỉ mang tính chất tham khảo)

Cuối cùng là các thông tin về CEEC sẽ được cung cấp đến các bạn trong buổi giao lưu với tân sinh viên toàn trường hoặc là club sẽ tổ chức riêng 1 buổi. Khi nào tổ chức thì mình cũng không được biết vì nó còn nằm trong kế hoạch nhưng thông thường là giữa hoặc cuối tháng 9 sẽ có 1 buổi gặp mặt như thế. Và thông tin sẽ được thông báo lên forum.
          Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
          Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

Cho em hỏi trường mình có những CLB gì ak?( đặc biệt là bên khoa kỹ thuật máy tính)
            cho em hỏi thêm trường mình có CLB bóng đá ko ak,nếu có làm sao để đăng ký
            trường mình chưa có clb bóng đá đâu bạn ơi, còn muốn tìm các clb giao lưu học hỏi thì có nhìu lắm , sẽ có buổi ra mắt các clb trong tr cho các bạn tân sinh viên ( nhưng cụ thể bữa nào thì không rõ :sogood
            có 3 cách để tự làm giàu cho mình: mỉm cười, cho đi và tha thứ.

Comment

Anh Mẫn chắc là Chủ nhiệm CEEC phải ko ạ, em xem bên uitstudent mấy bài viết của anh hay quá, nhất định sẽ tham gia CLB này .

Comment

Originally posted by 12520694 View Post
                Anh Mẫn chắc là Chủ nhiệm CEEC phải ko ạ, em xem bên uitstudent mấy bài viết của anh hay quá, nhất định sẽ tham gia CLB này .
                chủ nhiệm club là anh Đoàn Duy ... mình chỉ là ủy viên thôi... nhưng mà giờ club đã chuyển giao cho K4 rồi. Còn uitstudent... mình có viết bài nào đâu :sexy:, 2 năm nay còn ko vào diễn đàn đó nữa mà :nosebleed:. Trước giờ hầu hết mềnh chỉ xuất hiện trong vai trò chém gió :canny:.
                Last edited by 08520229; 07-09-2012, 20:57.

Comment

Originally posted by 08520229 View Post
                  chủ nhiệm club là anh Đoàn Duy ... mình chỉ là ủy viên thôi... nhưng mà giờ club đã chuyển giao cho K4 rồi. Còn uitstudent... mình có viết bài nào đâu :sexy:, 2 năm nay còn ko vào diễn đàn đó nữa mà :nosebleed:. Trước giờ hầu hết mềnh chỉ xuất hiện trong vai trò chém gió :canny:.
                  Ủa vậy hả, em tưởng đây là anh http://uitstudent.vn/members/10174-mr-kieu, tại thấy có mấy bài viết của nick này kí tên anh .

Comment

tức là K7 vẫn có thể tham gia CEEC à các anh ? rất thích cái món "nhúng" này (lập trình nhúng, bò nhúng giấm v.v.v )
                    ~~ Đây là chữ kí ~~

Comment

Originally posted by 12520694 View Post
                      Ủa vậy hả, em tưởng đây là anh http://uitstudent.vn/members/10174-mr-kieu, tại thấy có mấy bài viết của nick này kí tên anh .
                      :shock: hoàn toàn ko có dây mơ rễ má gì với bạn đó :shame:

Comment

Originally posted by 08520229 View Post
                        :shock: hoàn toàn ko có dây mơ rễ má gì với bạn đó :shame:
                        Sặc, sorry anh chắc em nhầm, bài viết này http://uitstudent.vn/xin-nho-cac-anh...537#post145537 làm em hiểu lầm.

Comment

LHQC

Collapse
                        Working...
                        X