Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về việc tạm quản học quân sự !!!!!

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về việc tạm quản học quân sự !!!!!

Hiện nay,mình đang có việc trong tp nên ko thể học quân sự trong tháng này đc . Vậy cho hỏi mình có thể tạm quản học quân sự học chung vs khóa sau đc ko ?? . Vì nếu học giờ thì còn rất nhiều bất tiện . Vì mình đang học av trong tp . Gặp đang ôn luyên sắp thi toefl nên ko thể ngưng đc vì học trong đây đóg rất nhiều tiện rồi . Vậy cho mình hỏi khi tạm quản , hk1 mình vẫn đc học bình thường vào tháng 10 chứ ?????. Mình học vs khóa sau có bất tiện gì ko ? Hic.

Originally posted by programmer View Post
    Hiện nay,mình đang có việc trong tp nên ko thể học quân sự trong tháng này đc . Vậy cho hỏi mình có thể tạm quản học quân sự học chung vs khóa sau đc ko ?? . Vì nếu học giờ thì còn rất nhiều bất tiện . Vì mình đang học av trong tp . Gặp đang ôn luyên sắp thi toefl nên ko thể ngưng đc vì học trong đây đóg rất nhiều tiện rồi . Vậy cho mình hỏi khi tạm quản , hk1 mình vẫn đc học bình thường vào tháng 10 chứ ?????. Mình học vs khóa sau có bất tiện gì ko ? Hic.
    Mọi thắc mắc về công tác sinh viên, học vụ (lịch thi, đăng ký môn, tổ chức lớp, v.v...) sinh viên sử dụng tài khoản là MSSV để trao đổi tại các box phù hợp trong Mục CỘNG ĐỒNG UIT
    "We hold information,we own the world"
    ------------o0o------------

Comment

LHQC

Collapse
    Working...
    X