Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về mạng dây ở KTX???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về mạng dây ở KTX???

mấy huynh cho e hỏi mạng dây ở KTX chạy ngon k...chứ e thấy wifi of KTX yeu ma còn rot' mạng quai`.chan chet...:cry:

Mạng dây hình như = tháng VIP

Comment

cái này thứ nhất bác phải xem trong phòng có mấy người đống ý kéo mạng dây cái đã
      nếu mình bác thì quên đi dc rồi
      :beauty:

Comment

Originally posted by 10520541 View Post
        Mạng dây hình như = tháng VIP
        Đăng kí như thế nào vậy anh? - Mà nó có bị chập chờn như wifi ko ạ
        [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

cho e hỏi ki~ chút...download video = IDM thi bao nhiu KB/s vay anh.

Comment

Originally posted by 12520471 View Post
            mình xài 3g, lúc 20h là 50KB/s lúc thấp điểm xem phim online trên youtube k giựt.

Comment

Originally posted by 12520769 View Post
              Đăng kí như thế nào vậy anh? - Mà nó có bị chập chờn như wifi ko ạ
              muốn đăng kí thì qua A13. nhiều ng xài=> chập chờn!!

Comment

Originally posted by 12520471 View Post
                Dự là ko quá 100kb/s + vài cục gạch vì down phim khi mọi người đang ì ạch chờ :funny:
                [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

Đông người thì cũng chập chờn thôi nhưng Line thì ổn định hơn sóng Wifi

Comment

Hi em.
                    Anh đã xài mạng dây được 2 năm ở ktx và có một số nhận xét sau:
                    1. Mạng không chập chờn tí nào, có thể nói là ổn định ( trừ những lúc đứt cáp mạng ngoài biển, cúp điện).
                    2. Download tối đa 150 kb/s ( đối với server VN, Youtube), 100kb/s đối với server nước ngoài.
                    3. Nếu phòng em có khoảng từ 4-> 5 người cùng đăng kí thì cước phải trả hàng tháng là tạm ổn. 4 bạn thì mỗi bạn 100k, còn 5->8 thì mỗi bạn có 80k thôi ( còn có mình em thì xài 3G cho lành).
                    4. Em muốn download file có dung lượng lớn thì xuống cafe A6, A12, A10, mạng Nguyễn Hoàng chỉ có thể phục vụ cho nhu cầu học tập, chơi game ( ping CS cực kì tốt, chỉ khoảng 5,6) thôi. ^^
                    5. Nếu muốn đăng kí thì em có thể qua nhà A13, hoặc gọi vào số này: 01266771177
                    6. Anh không phải quảng cáo cho Nguyễn Hoàng đâu nhá. :beauty:

Comment

cho e hỏi giờ e muốn đăng ký vào ktx có còn được không ạ?
                      e là sv năm 1, hộ khẩu ở daknong

Comment

Ký túc xá giờ ưu tiên sinh viên năm nhất là được rồi em. Em cứ lại phòng Công tác sinh viên ngay nhà A1 của KTX hỏi thử đi. Anh nghĩ là được.
                        :brick: Rien ne'st Impossible! :brick:

Comment

Originally posted by 09520276 View Post
                          Hi em.
                          Anh đã xài mạng dây được 2 năm ở ktx và có một số nhận xét sau:
                          1. Mạng không chập chờn tí nào, có thể nói là ổn định ( trừ những lúc đứt cáp mạng ngoài biển, cúp điện).
                          2. Download tối đa 150 kb/s ( đối với server VN, Youtube), 100kb/s đối với server nước ngoài.
                          3. Nếu phòng em có khoảng từ 4-> 5 người cùng đăng kí thì cước phải trả hàng tháng là tạm ổn. 4 bạn thì mỗi bạn 100k, còn 5->8 thì mỗi bạn có 80k thôi ( còn có mình em thì xài 3G cho lành).
                          4. Em muốn download file có dung lượng lớn thì xuống cafe A6, A12, A10, mạng Nguyễn Hoàng chỉ có thể phục vụ cho nhu cầu học tập, chơi game ( ping CS cực kì tốt, chỉ khoảng 5,6) thôi. ^^
                          5. Nếu muốn đăng kí thì em có thể qua nhà A13, hoặc gọi vào số này: 01266771177
                          6. Anh không phải quảng cáo cho Nguyễn Hoàng đâu nhá. :beauty:
                          thật 150kb/s doi voi sv vn ko ạ... :aboom:
                          :aboom:

Comment

LHQC

Collapse
                          Working...
                          X