Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các account của trường cấp và cách xử lý một số sự cố

Collapse
This topic is closed.
X
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Thầy ơi!
    Mail gm của em đã được đổi password và hiện tại em vẫn vô được nhưng tên tài khoản bị sai: Nguyễn Hoàng Ngân chứ không phải là Nguyễn Thị Hoàng Ngân, thầy sửa tên giùm em được không ạ?
    Tài khoản xác thực em đã từng đổi password khi thi sinh hoạt công dân nhưng mà giờ em dùng pass đó vô lại thì bị báo sai mật khẩu. Và em cũng không nhớ rõ khai thông tin hồi trước thế nào, thầy có thể hướng dẫn em sửa chữa được không ạ?
    Em cảm ơn thầy nhiều

Comment

Nhờ thầy xem dùm em

Em không thể login daa.uit.edu.vn đc, dùng chức năng forgot password & điền mail 08520049@gm.uit.edu.vn thì đc báo email không tồn tại

//Hiện em đã login đc. Thanks thầy
      Last edited by 08520049; 15-11-2012, 06:38.

Comment

nhờ xem giúp, mình dùng chức năng fogot password ở "https://auth.uit.edu.vn/ForgotPassword.aspx". Khi nhập mssv 08520229 vào thì nó xuất hiện lỗi này

Proxy Error

The proxy server received an invalid response from an upstream server.
        The proxy server could not handle the request POST /ForgotPassword.aspx.

Reason: Error reading from remote server
        Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
        Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

Originally posted by 08520229 View Post
          nhờ xem giúp, mình dùng chức năng fogot password ở "https://auth.uit.edu.vn/ForgotPassword.aspx". Khi nhập mssv 08520229 vào thì nó xuất hiện lỗi này
          Em thử lại đi nhé.

Comment

Xin chào, mình đã làm theo hướng dẫn để register tài khoản dreamspark, tuy nhiên trong email University of Information Technology - Data Integration & IT - DreamSpark Premium noreply@e-academy.com không có thông tin mật khẩu, mình đã thử các mật khẩu ở phần "Tra cứu mật khẩu tài khoản chứng thực và email của sinh viên trường ĐH CNTT" của trường nhung không được. Khi sử dụng chức năng forgot password của dreamspark thì nó báo "email has been sent..." nhưng không thấy email trong email @gm.uit.edu.vn. Các thầy, các bạn có thể giúp mình được không! Cảm ơn

Comment

cho em hỏi là mail mssv@uit.edu.vn dùng được không?
              Vì khi verifier tại DreamSpark.com thì dùng mssv@gm.uit.edu.vn không được(bạn em thì làm được),
              dùng mssv@uit.edu.vn thì nó kêu kiểm tra mail, em không biết vào đâu luôn :-D

Em cảm ơn thầy!

Comment

Topic closed. Mọi thắc mắc sinh viên chuyển vào box: http://forum.uit.edu.vn/forums/121-B...nghe-thong-tin

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X