Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chúng bạn muốn gì vào đây hỏi - Chúng bạn biết gì vào đây trả lời Ver 0.0

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 12520541 View Post
    Em đang thất tình (mối tình đầu) thì nên làm gì?
    Nếu người con gái đó đáng để em yêu thì hãy suy nghĩ, không đáng để yêu thì chẳng việc gì suy nghĩ.

Comment

Mình có xem kẻ hủy diệt 1,2,3,4 và có thắc mắc nhỏ là sao sky net khi gửi các kẻ hủy diệt về quá khứ thì ko con robo nào mặt đồ cả, không biết tại sao?? Đáng lẽ các anh ấy phải mặc 1 chiếc quần chíp nhỏ giống các siêu nhận lúc nhỏ hay xem hoặc là 1 chiếc quần đùi như quần đùi của Húc trong Avenger chứ?
      Last edited by 11520320; 22-09-2012, 22:44.
      Đặng Ngọc Quyên

Comment

Em đang phân vân quá, ko biết mua quần chip màu gì để mặc cho ấm :shame:
        CÁI NÀY LÀ CHỮ KÍ À
        Ừ THÌ KÍ ~> RẸT RẸT
        :salute:
        Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.
        :happy: :happy: :happy:

Comment

Originally posted by 12520150 View Post
          Em đang phân vân quá, ko biết mua quần chip màu gì để mặc cho ấm :shame:
          Màu đen hoặc xám thiếu hoàn toàànn những phần tử của ánh sáng nên bắt ánh sáng rất tốt nên mặc nó sẽ rất ấm. Thiết nghĩ để đạt hiệu quả cao bạn nên phơi bày màu đen của đồ lót ra ngoài.Vì thế thích hợp nhất là mặc đồ ở ngoài màu ngoài sáng thật mỏng hoặc hoặc hoàn toàn không mặc đồ ở ngoài.
          Nếu bạn mặc đồ ở màu tối thì sẽ làm mất đi tác dụng của đồ lót!
          "What is freedom? To have the will to be responsible for one's self."

Comment

Hỏi tiếp: Anh Nhân là cháu GS Xoay hay sao mà tl hay quá z
            CÁI NÀY LÀ CHỮ KÍ À
            Ừ THÌ KÍ ~> RẸT RẸT
            :salute:
            Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.
            :happy: :happy: :happy:

Comment

Originally posted by 12520167 View Post
              làm cách nào để giải quyết tình trạng chán + ngán ăn cơm quán khi mà KTX ko cho nấu cơm
              Ăn Phở :sexy:
              https://sites.google.com/view/tri-hai-nguyen

Comment

làm sao để biết một người con gái có còn "trinh" hay không mà không được "check"?giữa "con gái" và "đàn bà " khác nhau như thế nào về mặt suy nghĩ nội tâm ? :salute:
                facebook.com/tricodonuit
                :sure:

Comment

Nhà em có con mèo đen, mấy bữa em đi học ko có ở nhà, có con mèo vàng ở nhà bên cứ chạy sang vào "hú hí" gì đấy với nó mà ko bít tụi nó đã làm gì chưa. Em ko bít con mèo nhà em có bị có bầu hay ko (em đã sờ bụng nó mà thấy vẫn như bt) ? Em lo cho nó lắm, mong các bác giúp em làm sao để nhận bít xem mèo có bầu hay ko ?
                  ...mỗi ngày tôi chọn một niềm vui... :happy:
                  ...chọn tới chọn lui...hết một ngày...
                  :nosebleed:

Comment

Originally posted by 12520616 View Post
                    Nhà em có con mèo đen, mấy bữa em đi học ko có ở nhà, có con mèo vàng ở nhà bên cứ chạy sang vào "hú hí" gì đấy với nó mà ko bít tụi nó đã làm gì chưa. Em ko bít con mèo nhà em có bị có bầu hay ko (em đã sờ bụng nó mà thấy vẫn như bt) ? Em lo cho nó lắm, mong các bác giúp em làm sao để nhận bít xem mèo có bầu hay ko ?
                    Ra tiệm thuốc hỏi chị bán hàng que thử thai có xài được cho chó mèo không :sogood: . Được thì mua cho nó 1 cái ( nhiều cái để dành cho đợt sau nữa cũng đc ) . Không được thì chờ xem em nó có kinh tháng này không :shy: ( mà hình như mèo không có kinh thì phải )

Comment

Originally posted by 12520804 View Post
                      Ra tiệm thuốc hỏi chị bán hàng que thử thai có xài được cho chó mèo không :sogood: . Được thì mua cho nó 1 cái ( nhiều cái để dành cho đợt sau nữa cũng đc ) . Không được thì chờ xem em nó có kinh tháng này không :shy: ( mà hình như mèo không có kinh thì phải )
                      ps:h::sogood:
                      Ký à Ok ok :what: Này thì kí:shot:

Comment

Uống Cocacola trong nhà máy sản xuất Pepsy thì có bị phạt hoặc đuổi việc không nhỉ .

Comment

Originally posted by 10520189 View Post
                          làm sao để biết một người con gái có còn "trinh" hay không mà không được "check"?giữa "con gái" và "đàn bà " khác nhau như thế nào về mặt suy nghĩ nội tâm ? :salute:
                          Trả lời câu này phải đọc cuốn tâm lý phụ nữ trước mới đc
                          "What is freedom? To have the will to be responsible for one's self."

Comment

Rượu gì rẻ nhất mà ngon nhất?

Comment

Originally posted by 08520229 View Post
                              F4 và MIG 17 con nào ngon hơn con nào?
                              MIG 17 và MIG21 con nào thực chiến hiệu quả hơn?

cuối cùng, không quân VN và không quân Mỹ ... lực lượng nào có tỉ lệ ACE/ phi công nhiều hơn :go:

PS: nếu cảm thấy nó liên quan đến chính trị hay tôn giáo thì nhờ del giùm :beatbrick:
                              chú mày có vẻ thích tìm hiểu quân sự nhỉ ?
                              Theo hiểu biết của t thì f4 ngon hơn Mig 17, thời mà f4 đối đầu mig17 thi f4 là máy bay hiện đại nhất của Mẽo còn mig 17 là đồ cổ rồi, tuy nhiên trong chiến tranh Việt Nam nhờ sự mưu trí, chiến thuật hợp lý thì không quân Việt Nam sử dụng mig 17 vẫn gây thiệt hại kha khá cho f4, mig17 bắn rơi f4 , nhưng túm lại là vẫn yếu thế.
                              Sau khi Mig 21 tham chiến thì có thể nói là không quân VN thắng thế, chẳng phải vì mig 21 hiện đại hơn mà vẫn nhờ chiến thuật thôi (bổ nhào), chứ còn mấy nước arap đó cũng sử dụng mig 21 của LX mà đánh với Phantom của Mẽo vẫn rụng như sung.
                              So sanh mig 17 với mig 21 thì hơi kỳ, vì mig 21 là đời sau của mig 17 mà, còn nói về thực chiến thì mig 17 linh hoạt, cơ động hơn, phi công mình thích nó ở điểm đó, mig 21 thì nghe các bác than khó lái kinh khủng, nhưng dĩ nhiên là mig 21 vẫn ngon hơn rồi.
                              What will be will be

Comment

Hỏi : tại sao mình gõ chữ nó lại đẹp thế này mà mình viết chữ nó lại xấu quá đi ?
                                + câu hỏi khuyến mãi : sao có những câu hỏi nhảm nhí như vậy ?
                                What will be will be

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X