Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chúng bạn muốn gì vào đây hỏi - Chúng bạn biết gì vào đây trả lời Ver 0.0

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Lâu rồi không thấy ai hỏi tiếp

Cống hiến để trưởng thành.

Chúng tôi không hứa sẽ làm bạn vui nhưng chúng tôi hứa sẽ lắng nghe và chia sẻ.

Hãy quan sát chứ đừng nhìn.

Comment

Quy trình để thành lập 1 câu lạc bộ - đội - nhóm ở UIT ra sao ?
      Những loại hình nào thì bị cấm thành lập đội ?
      Giả sử thành lập đội thiên về những phạm trù không liên quan đến trường, đến IT thì được không (ví dụ như câu lạc bộ Văn Hóa 2D Nhật) :funny:
      Thờ chúa ở trong chùa
      Thờ Bác Hồ ở trong túi
      :sogood: :sogood: :sogood:

Comment

Originally posted by 12520541 View Post
        Em đang thất tình (mối tình đầu) thì nên làm gì?
        Đây nè. A đọc và ngẫm nghĩ nha:
        Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui !. Và Như Thế.....

Comment

cho em hỏi mình có thể qua trường khác học lóm vài môn được không ạ!!!

Comment

Originally posted by 15520047 View Post
            cho em hỏi mình có thể qua trường khác học lóm vài môn được không ạ!!!
            Tùy theo trường đó quy định thôi...

Như mình đã từng qua tự nhiên học ké nè, mang thẻ SV như SV bình thường thôi !
            Facebook: https://www.facebook.com/huuthinh.le.3

Muốn đi xa hãy đi cùng nhau

Comment

Cho em hỏi 1 trường thuộc ĐHQG TPHCM và 1 trường không thuộc ĐHQG thì có gì khác biệt?
              Mỗi Ngày Tôi Chọn Một Niềm Vui !. Và Như Thế.....

Comment

cho em hõi đi từ kí túc xá A đến 69/87,89,91 Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP.HCM đi xe bus số mấy v

Comment

Cho em hỏi em mượn sách outcome của thư viện, mượn xong cái chị thư viện kêu em về nhớ đăng nhập cái gì đó em quên rồi, cho em hỏi đăng nhập cái gì và để làm gì vậy ạ ?:sweat::sweat::sweat::sweat::sweat:

Comment

Originally posted by 15520607 View Post
                    cho em hõi đi từ kí túc xá A đến 69/87,89,91 Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP.HCM đi xe bus số mấy v
                    Bạn bắt số 8 đến Bến xe Miền Đông, rồi bắt tiếp 51 tới Tân Kỳ Tân Quý kêu cho xuống Trạm đường số 27, rồi đi bộ vào.

Originally posted by vhung27 View Post
                    Cho em hỏi em mượn sách outcome của thư viện, mượn xong cái chị thư viện kêu em về nhớ đăng nhập cái gì đó em quên rồi, cho em hỏi đăng nhập cái gì và để làm gì vậy ạ ?:sweat::sweat::sweat::sweat::sweat:
                    Sao không dùng tài khoản SV??
                    Cái vụ đăng nhập này thì tùy cô dạy trên lớp thôi. Ở mặt trong bìa cuốn sách có tài khoản và password để đăng nhập vào trang làm bài tập của cuốn sách, nếu cô lớp bạn bắt làm thì sẽ có hương dẫn.

Comment

Originally posted by vhung27 View Post
                      Vô trang thư viện của UIT, đăng nhập vào, check xem trong mục sách mượn đã có tên sách đó chưa...

Comment

a chị cho e hỏi vài cái.......
                        cảm nhận thấy anh văn học khó qa.....
                        kệ đi chỉ e cái cách test máy tính hàng xin hay đểu

Comment

bạn nào có thể chỉ cho mh cách cài win 10 vào máy k vậy ......
                          P/s: thank bạn

Comment

Originally posted by 15520212 View Post
                            bạn nào có thể chỉ cho mh cách cài win 10 vào máy k vậy ......
                            P/s: thank bạn
                            Cài đặt Windows 7 8 10 trực tiếp trên HDD | TECHRUM.VN
                            ở đây hướng dẫn rất chi tiết. bạn có thể tham khảo.
                            Nếu có gì không hiểu bạn có thể hỏi mình qua Facebook tại đây.
                            Mà nếu bạn có windows bản quyền thì được update miễn phí đó.

Comment

Có ai biết ý nghĩa của Logo trường mình và quy cách đặt mã số sinh viên không ta? :surrender:

Comment

Originally posted by 14520146 View Post
                                Có ai biết ý nghĩa của Logo trường mình và quy cách đặt mã số sinh viên không ta? :surrender:
                                1) http://forum.uit.edu.vn/threads/29491-Logo-cua-UIT
                                2) 2 số đầu là năm vào học, 2 số kế là mã chương trình đào tạo ( chính qui/ từ xa/....) , 4 số cuối là số thứ tự

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X