Announcement

Collapse
No announcement yet.

[HĐH] cập nhật đăng ký bài tập lớn lớp D16.2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

[hđh] danh sách bài tập lớn lớp osys1.d16.2 (file excell)

các bạn xem có sai sót gì không thì đăng tại đây để mình giải quyết.
    Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Nhóm 11 gồm Phạm Nam Thắng và Cao Văn Thuấn mà sao chú đánh có mỗi mình a 1 nhóm thế kia? :shot:

Comment

Originally posted by 11520650 View Post
        Nhóm 11 gồm Phạm Nam Thắng và Cao Văn Thuấn mà sao chú đánh có mỗi mình a 1 nhóm thế kia? :shot:
        chú cứ xoắn, 2 thằng 1 nhóm, do trên doc.google nó không hiện lưới ô nên mi nhìn nhầm thôi, download về rồi xem.
        Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

B4: 08520141 Đặng Văn Huy

Comment

Mình đã gửi email rồi mà sao ko có tên mình vậy. Bạn update lại giúp mình với.
            Bài A2 09520565 Lê Nhật Minh.
            Thanks

Comment

Originally posted by 09520565 View Post
              Mình đã gửi email rồi mà sao ko có tên mình vậy. Bạn update lại giúp mình với.
              Thanks
              em không thấy mail của anh , khi gửi, anh dùng mail nào?

Comment

Originally posted by 11520537 View Post
                em không thấy mail của anh , khi gửi, anh dùng mail nào?
                Mình gửi bằng mail lnminhfocus@yahoo.com.vn. Bạn update giúp mình vào danh sách bài tập lớn nhé.
                Cám ơn bạn.

Comment

Originally posted by 09520565 View Post
                  Mình gửi bằng mail lnminhfocus@yahoo.com.vn. Bạn update giúp mình vào danh sách bài tập lớn nhé.
                  Cám ơn bạn.
                  tuy không thấy mail nhưng dù sao cũng chưa full A2 nên thông báo là anh đã đăng ký thành công!

Comment

những ai chưa đăng ký thì nhanh chóng đăng ký bang cách gửi mail hoặc đăng ký tại đây.
                    những ai đăng ký rồi thì xem lại post 1 để kiểm tra thong tin.

Comment

Trần Đại Dương cho anh hỏi môn này bài tập lớn là chia theo lớp thực hành hả. mà sao lúc anh đăng kí là thầy Đỗ Đức Minh Quân dạy vậy mà bữa nghe thầy Khánh dạy. lớp này còn học sáng thứ 4 phòng 108 không, tại anh trùng giờ học Trình Biên Dịch của thầy Lung (có điểm danh) nên khi học xong anh chạy wa phòng 108 thì lúc nào cũng thấy trống, chạy tìm hết các phòng cả 3 lầu cũng không thấy.....^^!!

Comment

Originally posted by 08520018 View Post
                        Trần Đại Dương cho anh hỏi môn này bài tập lớn là chia theo lớp thực hành hả. mà sao lúc anh đăng kí là thầy Đỗ Đức Minh Quân dạy vậy mà bữa nghe thầy Khánh dạy. lớp này còn học sáng thứ 4 phòng 108 không, tại anh trùng giờ học Trình Biên Dịch của thầy Lung (có điểm danh) nên khi học xong anh chạy wa phòng 108 thì lúc nào cũng thấy trống, chạy tìm hết các phòng cả 3 lầu cũng không thấy.....^^!!
                        đúng là lớp D16 đã chuyển giao cho thầy Khánh, còn thầy Quân sẽ thay thầy Khải đảm nhiệm môn hệ thống số, lớp vẫn học sáng thứ 4 hàng tuần ở phòng 108, mỗi buổi 3 tiết (9h 45' là hết)
                        lớp thực hành chia thành D16.1 và D16.2. Anh nhanh chóng đăng ký bài tập lớn ( nếu ở D16.2) cho em và làm các bài thực hành.
                        cũng báo với anh là 2 tuần nữa chúng ta sẽ thi giữa kỳ (tuần 8) nên anh cố gắng sắp xếp thời gian để tham gia thi.

Comment

đúng là lớp D16 đã chuyển giao cho thầy Khánh, còn thầy Quân sẽ thay thầy Khải đảm nhiệm môn hệ thống số, lớp vẫn học sáng thứ 4 hàng tuần ở phòng 108, mỗi buổi 3 tiết (9h 45' là hết)
                          lớp thực hành chia thành D16.1 và D16.2. Anh nhanh chóng đăng ký bài tập lớn ( nếu ở D16.2) cho em và làm các bài thực hành.
                          cũng báo với anh là 2 tuần nữa chúng ta sẽ thi giữa kỳ (tuần 8) nên anh cố gắng sắp xếp thời gian để tham gia thi.
                          Cảm ơn em nhiều nhé.....^^!!

Comment

Mấy bạn cho mình hỏi Thầy Lương Ngọc Khánh mail là gì vậy. Có phải là khanhln@uit.edu.vn ko. Vì mình gửi mail này cho Thầy mấy lần mà ko nhận được reply

Comment

Originally posted by 08520461 View Post
                              Mấy bạn cho mình hỏi Thầy Lương Ngọc Khánh mail là gì vậy. Có phải là khanhln@uit.edu.vn ko. Vì mình gửi mail này cho Thầy mấy lần mà ko nhận được reply
                              thầy Thiều Xuân Khánh chứ không phải thầy Lương Ngọc Khánh, mail của thầy Thiều Xuân Khánh là: khanhtx@uit.edu.vn

Comment

thầy Thiều Xuân Khánh chứ không phải thầy Lương Ngọc Khánh, mail của thầy Thiều Xuân Khánh là: khanhtx@uit.edu.vn
                                Bạn cho mình hỏi Thầy dạy HDH sáng t7 là LN Khánh hay TX Khánh vậy, tại vì trên daa mình thấy để tên là LN Khánh

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X