Announcement

Collapse
No announcement yet.

[HTTT] Chia sẽ tài liệu từ các anh chị khóa trước

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• vutuyetluuly
    replied
    .....................................
    Last edited by vutuyetluuly; 10-11-2014, 10:57.

Leave a comment:

• 11520185
    replied
    Originally posted by vutuyetluuly View Post
    Anh ơi có tài liệu kỳ 8 chưa, up lên đi anh.
    Sao chữ ký của anh lại nói là HTTT thuộc mộc vậy. Anh giải thích được không.
    Ủa, tưởng sh đầu khóa có nói zụ này mà ta :stick:

Leave a comment:

• vutuyetluuly
    replied
    ........................................

Leave a comment:

• 08520121
    replied
    Originally posted by vutuyetluuly View Post
    Các anh chị cho em xin tài liệu Thực tại ảo với
    Em cám ơn nhiều lắm.
    Khoa HTTT không có môn học này và dường như các khoa khác của UIT cũng không có môn học này.

Leave a comment:

• vutuyetluuly
    replied
    ....................................

Leave a comment:

• 12520623
    replied
    Tks các a chị

Leave a comment:

• 12520623
    replied
    TKS các anh chị nhiều
    :smile:

Leave a comment:

• 08520121
    replied
    Trong tài liệu môn GIS đã up soft Arcview đi kèm là bản 3.2 cũ .Các bạn có thể tham khảo bản Arc view 3.3 do bạn Hiếu HTTT05 up .Chạy mượt trên win7 hơn bản 3.2 và bạn Hiếu đã khắc phục được lỗi hiển thị font Tiếng Việt khi load bản đồ.

Leave a comment:

• 08520121
    replied
    Originally posted by 12520678 View Post
    Cái Mediafire nó đòi upgrade mới cho down. Hix em mò quài mà hok down được. Chỉ em với!!! tks ạ!
    Em close cửa số updrade lại đi anh vẫn down được bình thường mà.

Leave a comment:

• 12520678
    replied
    Originally posted by 10520571 View Post
    Hôm nay, mình xin chia sẽ 1 số tài liệu mà các anh chị khóa trước để lại và đã được các thành viên trong BCH Liên chi HTTT tổng hợp. Số tài liệu này tuy ko nhiều nhưng là tấm lòng của các anh chị khóa trước. Hj vọng mọi người sẽ có thể sử dụng những tài liệu này một cách hữu ích phục vụ cho việc học tập của mình. Dưới đây là link down tài liệu từ năm 1 tới năm 3:

Tài liệu năm 1
    Tài liệu năm 2
    Tài liệu năm 3

Hiện tại, các thành viên BCH Liên chi đang tìm kiếm tài liệu của năm 4 và bổ sung thêm 1 số tài liệu mới. Các tài liệu đó sẽ được cập nhật trong thời gian sớm nhất cho các bạn.

Chúc các bạn 1 năm học mới với nhiều thành công mới.

Thân!!!!
    Cái Mediafire nó đòi upgrade mới cho down. Hix em mò quài mà hok down được. Chỉ em với!!! tks ạ!

Leave a comment:

• 08520121
    replied
    Originally posted by 10520566 View Post
    Để học tốt môn An ninh và bảo mật HTTT thì cần phải học tốt môn nào vậy a(môn học tiên quyết), và nếu ko học môn đó thì học môn này có ảnh hưởng nhiều lắm ko, thanks a đã giải đáp giúp e nha ^^
    Về môn "An toàn và bảo mật HTTT" thì anh không biết vì mới mở năm nay > mà sang năm em mới học mà nên cứ từ từ coi K4 học ra sao đã .Theo anh thì có thể là cần : Cơ sở dữ liệu , Hệ quản trị CSDL , Oracle , Lập trình CSDL cũng khá nhiều à nên mới xếp môn đó sau cùng.Nếu được thầy Việt giải đáp là rõ nhất , thầy dạy môn này mà.

Leave a comment:

• 10520566
    replied
    Để học tốt môn An ninh và bảo mật HTTT thì cần phải học tốt môn nào vậy a(môn học tiên quyết), và nếu ko học môn đó thì học môn này có ảnh hưởng nhiều lắm ko, thanks a đã giải đáp giúp e nha ^^

Leave a comment:

• 08520121
    replied
    Trước nay thầy Hùng chưa dạy môn Thiết kế CSDL nên anh không biết cách thầy dạy môn này.Về kiến thức thì em yên tâm là thầy cô nào khoa HTTT cũng giảng tốt các môn này.Thầy Hùng hướng dẫn cũng kĩ và tận tình lắm.
    Hai môn Thương mại điện tử và An toàn bảo mật HTTT là môn tự chọn (chọn 1 trong 2 ) lịch xếp cho HK7 tức dành cho K4 em nhé.Có liên quan nhiều đến các môn ở HK6 nên K5 không nên học vượt.

Leave a comment:

• 10520566
    replied
    Anh ơi cho em hỏi, môn Thiết kế cơ sở dữ liệu, thày Mai Xuân Hùng dạy dễ hiểu không ah, với lại môn An toàn và bảo mật HTTT với môn Thương mại điện tử trùng giờ nhau thì làm sao mà đăng ký được ?

Leave a comment:

• viethh
    replied
    Originally posted by 11520419 View Post
    Theo thông tin mình được biết thì sau khi học xong các môn đại cương, bước vào năm hai các bạn sẽ được chuyển ngành nếu được sự đồng ý cúa khoa bạn đăng ki học và khoa bạn định chuyển thì các bạn có quyền được chuyển khoa ! Nhưng cái này mình chỉ nghe thông tin thôi còn thông tin chính xác bạn cần tìm hiểu thêm !

Leave a comment:

LHQC

Collapse
Working...
X