Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hội UIT tại KTX ĐHQG TPHCM

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

omg NGUYÊN 1 LIST TOÀN ĐỰC tình hình quá là tình hình UIT thịt dzữ
    điểm danh 110 A!5
    Last edited by 10520468; 22-09-2011, 01:01. Reason: sai thông tin
    Lòng người là.. GIẤY
    .............................là GIẤY........chứ không phải là VÀNG, cớ sao nhiều người vẫn thích mang đi thử lửa !?!
    NK

Comment

01887865709
      Dân ta phải biết sử ta....
      ...............................Có gì không biết thì tra Google

Comment

Phòng 405 a15 cũng có 3 thằng học cntt nữa nè! t học khoa mạng.có rãnh thì pm nha mấy bạn.mình ở tg đó
        "What is freedom? To have the will to be responsible for one's self."

Comment

A06 phòng 220 ^^ mạng máy tính và truyền thông ^^

Comment

Tên : Trần Bảo Long
            Khóa: K6
            Khoa học: HTTT
            Sdt , yh! :0985.862.873 Bdragon_93
            Nhà số: A4 phòng : 405.

Mong được mần quen với các bạn.
            Và mình có ý kiền là bữa nào làm off 1 bữa đề mần quen và đề cử ra hội trưởng hay j j đó cho tiện việc liên lạc, giao lưu v..v..

Comment

Hey mấy men, h tui muốn dzô KTX thì có được không và làm như thế nào.??? Thank nhìu...
              Àh, tui ở Bình Định thì có xin dzô đó được không, nghe nói hồi chìu mới có đợt đăng kí mà không biết, mai tui đi thì kịp không nhỉ.
              Last edited by 11520225; 23-09-2011, 19:49.
              Đã biết vô thường sao còn phiền não...

Comment

Tên: như trên nick
                Khóa: như sign
                Khoa học : như sign
                Sdt , yh! : Y!M: dưới "post thanks / like"
                Nhà A20 - QNg, phòng 216

Originally posted by 11520225 View Post
                Hey mấy men, h tui muốn dzô KTX thì có được không và làm như thế nào.??? Thank nhìu...
                Àh, tui ở Bình Định thì có xin dzô đó được không, nghe nói hồi chìu mới có đợt đăng kí mà không biết, mai tui đi thì kịp không nhỉ.
                Check xem Bình Định có thuộc 13 tỉnh xây KTX ko (theo mình biết thì là không)
                Có thuộc huyện nghèo hay gia đình hộ nghèo j` ko
                Có thuộc diện ưu tiên , gia đình chính sách j` ko
                Còn lại là 1 chút miệng mồm nữa là ok ) GLTY
                Mail: lan.truonghoang.93@gmail.com
                Skype & FB: kjdwizard

Comment

Originally posted by 11520393 View Post
                  Xjn chân thành các bác đã tham gia xây dựng topic ! Giờ xin mạn phép đưa ra 1 mẫu khai sinh trong KTx như thế này
                  Tên :.............
                  Khóa:............
                  Khoa học :..........
                  Sdt , yh! :.................
                  Nhà số ,.....phòng :
                  Mong mọi người góp ý ! làm zậy mọi người sẽ dễ liên lạc hơn và hạn chế xì-pam luôn hé hé ?

Tên : Nguyễn Nhã Thông
                  Khóa : 6
                  Khoa : Mạng máy tính và truyền thông
                  Sđt : 01685.487.887
                  Y!h : taao_dai
                  Số nhà : A15 , địa chỉ liên lạc : giường 3 phòng 413 :d
                  Tình hình là đến đây không còn thấy bạn Thông nhà ta, giường 3 hiện tại có 2 bình nước 7.5l, 3 bình 5l và 1 mớ đồ linh tinh. Hết là KTXer rồi nha ku =))
                  -------------------
                  Mình sẽ sắp xếp kế hoạch để tập hợp các bạn lại để cùng tham gia các hoạt động, họp mặt cũng như là học nhóm, trao đổi trong thời gian sắp đến. SDT 0123.8826295
                  Các bạn đã để lại thông tin mình sẽ pm!
                  "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

Theo thông tin mình biết thì hiện tại KTX ĐHQG còn khá nhiều chỗ trống, có 1 số bạn đăng kí nhưng không ở. Bạn đến điểm đăng kí KTX và hỏi người ta. Bạn nên đến sớm sớm để có thể được ưu tiên. Với tỉnh không xây dựng thì 100k/1t và sẽ được sắp chung với các phòng còn trống của các nhà.
                    Còn 1 phương án nữa là ĐK KTX Xã Hội Hóa đó bạn.
                    Chúc bạn đăng kí thành công để cùng "trải nghiệm" cảm giác Kí túc xá.
                    "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

có 2 người ở A3 nhỉ. Em ở A2 phòng 316. Khi nào anh em uit tập trung đi ăn kem đê. hihi

Comment

Originally posted by 11520114 View Post
                        Theo thông tin mình biết thì hiện tại KTX ĐHQG còn khá nhiều chỗ trống, có 1 số bạn đăng kí nhưng không ở. Bạn đến điểm đăng kí KTX và hỏi người ta. Bạn nên đến sớm sớm để có thể được ưu tiên. Với tỉnh không xây dựng thì 100k/1t và sẽ được sắp chung với các phòng còn trống của các nhà.
                        Còn 1 phương án nữa là ĐK KTX Xã Hội Hóa đó bạn.
                        Chúc bạn đăng kí thành công để cùng "trải nghiệm" cảm giác Kí túc xá.
                        Thank u... Mai đi xem thử. mà có phải mang giấy tờ gì không he.
                        Đã biết vô thường sao còn phiền não...

Comment

Thank u... Mai đi xem thử. mà có phải mang giấy tờ gì không he.
                          Khi đăng kí bạn cần mang theo giấy báo nhập học photo + CMND Photo + Lệ Phí là đủ rồi

Comment

Mình ở A20- p 408.
                            Ai ở gần thì làm quen rủ nhau đi học cho vui nhé, bjo mih đang đi tới trường bằng xe buyt, sắp tới định mua cái xe đạp đi ^^
                            sdt mih nè 0934731502

Comment

A18 - P109 - Đồng Nai
                              Name: Lê Văn Anh
                              Information System 06
                              Yahoo: anh_lee13
                              Facebook: Lee Anh

Comment

UIT Khánh Hòa : A2 p404

Comment

LHQC

Collapse