Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Việc làm thêm] Xin tư vấn cho 1 công việc làm thêm thích hợp cho khóa 6.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

tui có ý này, thay vì mình làm việc ad click để kiếm tiền trên mạng (dân IT chắc ai cũng bik), thì mỗi người sẽ có 1 cái link để ai click vào link đó thì ta sẽ dc point (điểm), cái quan trọng là mình fải dc nhìu đểim...vậy thì bây h` chúng ta sẽ để link của mỗi người lên topic, mỗi ngày ta lên click cho mọi người trong topic, và ngược lại mọi người lick lại cho ta, như link của tui cứ 1 người click vào tui dc 10 point, vậy giả sử có 50 người thì tui dc 500 point rồi, huống hồ j` k6 tới gần 500 người

ý kiến của tui là za, sao mấy bạn có đồng ý ko, như vậy vữa đỡ mất thời gian, vừa lên điểm nhanh

Comment

bạn pro thật nhe , mình thì không có sức đi làm thêm rùi hjc

Comment

ko có ai hưởng ứng za chài

Comment

Originally posted by 11520617 View Post
          tui có ý này, thay vì mình làm việc ad click để kiếm tiền trên mạng (dân IT chắc ai cũng bik), thì mỗi người sẽ có 1 cái link để ai click vào link đó thì ta sẽ dc point (điểm), cái quan trọng là mình fải dc nhìu đểim...vậy thì bây h` chúng ta sẽ để link của mỗi người lên topic, mỗi ngày ta lên click cho mọi người trong topic, và ngược lại mọi người lick lại cho ta, như link của tui cứ 1 người click vào tui dc 10 point, vậy giả sử có 50 người thì tui dc 500 point rồi, huống hồ j` k6 tới gần 500 người

ý kiến của tui là za, sao mấy bạn có đồng ý ko, như vậy vữa đỡ mất thời gian, vừa lên điểm nhanh
          DIỄN ĐÀN TRƯỜNG!!! Không phải chỗ để mấy đứa treo quảng cáo, mod cho ra đảo thì đừng trách đàn anh ko báo trước. Làm thêm có 5-7 đường làm thêm, click quảng cáo trên mạng cũng chả khác gì cái đám chuyên đi sơn "khoan cắt bê tông" với "ca sĩ hàn quốc hùng" trên tường nhà người khác. Học IT để đi làm cái đó à??

Comment

Việc làm thì hơi bị nhiều:
            -Off: Phụ tiệm cơm, tiệm photo, các cửa hàng, coi net,...
            -Onl: Săn hàng rồi phân phối lại kiếm chênh lệch, có kiến thức về design thì làm online(thiết kế web, nhập liệu),...
            -Công việc thời vụ làm tư vấn - kỹ thuật viên trong các gian hàng tại các hội chợ triển lãm CNTT, bán hàng(beeline,mobi,..), phát tờ rơi,...
            -Công việc nhiều vốn + năng động: Phân phối, bán card đt + vé tập xe bus cho anh em trong trường rồi hưởng chiết khấu,...

Comment

Chắc coi net thích hợp hơn.^^anh biết cụ thể nơi nào tuyển các việc trên, giới thiệu cho mọi người ih.thanks

Comment

Originally posted by 09520334 View Post
                Đi coi net là ok nhất với năm 1
                Anh biết chỗ nào cần người coi net giới thiệu cho em với!
                :shot:

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X