Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các mốc thời gian Tân sinh viên (NV1 & NV2) cần lưu ý

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 11520508
    replied
    Các đại ca cho đệ hỏi tí.. Thi Anh Văn xong thì mới biết lớp của mình đúng không?>>
    Last edited by 11520508; 29-09-2011, 10:54.

Leave a comment:

• longdp
    replied
    Originally posted by 11520678 View Post
    Cái này là nv1 với nv2 thi chung luôn hả anh , còn ds thì có đăng lên forum không ?
    Danh sách sẽ được đưa lên forum

Leave a comment:

• 09520130
    replied
    Originally posted by 11520678 View Post
    Cái này là nv1 với nv2 thi chung luôn hả anh , còn ds thì có đăng lên forum không ?
    cả 2 luôn đó bạn. còn vụ DS thì chưa thấy

Leave a comment:

• 11520678
    replied
    Originally posted by longdp View Post
    Ngày 1/10/2011: Kiểm tra trình độ anh văn đầu vào tại trường vào buổi sáng. Bắt đầu lúc 8h sáng. Sẽ có 2 ca, danh sách phòng thi sẽ P. Đào Tạo sẽ thông báo sớm đến các bạn

Leave a comment:

• longdp
    replied
    Ngày 1/10/2011: Kiểm tra trình độ anh văn đầu vào tại trường vào buổi sáng. Bắt đầu lúc 8h sáng. Sẽ có 2 ca, danh sách phòng thi sẽ P. Đào Tạo sẽ thông báo sớm đến các bạn

Leave a comment:

• 11520285
    replied
    Hiện giờ em bị mất tiếng + cảm có thể đi những ngày sinh hoạt nhưng đi khai giảng em thấy hơi mệt liệu em có thể không đi có sao không?

Leave a comment:

• 10520351
    replied
    nếu đi từ ktx thì có thể bắt xe 52: Bến Thành - Hồ con rùa - ĐH Quốc Tế đến wa chợ thì xuống hoặc tới trước TDTT thì xuống.

Leave a comment:

• 11520348
    replied
    Originally posted by 09520082 View Post
    - Ngày 28/9/2011: Khai giảng năm học 2011-2012 tại Hội trường nhà điều hành lúc 8h.

- Ngày 1/10/2011: Kiểm tra trình độ anh văn đầu vào tại trường. Danh sách bạn có thể lên forum theo dõi. (Sẽ có thông báo sau)

- Ngày 3,6,7/10/2011: từ 8h đến 16h, sinh hoạt công dân đầu khóa tại Nhà điều hành ĐHQG.

- Ngày 4,5/10/2011: Tập huấn tại thư viện trung tâm + chụp hình làm thẻ sinh viên theo lịch sau:
    + Ngày 4/10/2011: Từ 8h30 đến 11h30 Khoa "Hệ thống thông tin" và Khoa "Kỹ thuật máy tính"
    + Ngày 4/10/2011: Từ 13h30 đến 16h30 Khoa "Mạng máy tính & truyền thông"
    + Ngày 5/10/2011: Từ 8h30 đến 11h30 Khoa "Công nghệ phần mềm" và Khoa "Khoa học máy tính"
    - Ngày 10/10/2011: Bắt đầu học kỳ 1.

-------------CHÚ Ý----------------

1. Việc khám sức khỏe: các bạn vào KTX và khám sức khỏe, nên đi sớm. Nếu còn thiếu giấy tờ thì về trường để bổ sung hồ sơ

2. Việc chụp hình làm thẻ SV (đối với NV2) sẽ làm khi tập huấn tại thư viên trung tâm (theo khoa như lịch trên)

3. Thi đầu vào anh văn: làm hết sức mình là được.

4. 28/9 Khai giảng: Đối với NV1 hiện nay bên TTGDQP chưa thông báo về việc 28/9 UIT khai giảng, nhưng như mọi năm các bạn sẽ được nghỉ học GDQP để dự khai giảng vào sáng 28/9

5. Từ trường mình ko có xe bus nào qua thẳng Nhà điều hành, có thể đón xe 33,19 để xuống ngã ba đại cương (khu CNPM trên bản đồ) để đi bộ vào, hoặc đi bus vào bến xe ĐHQG hoặc đi bộ

6. Sinh hoạt Công dân đầu khóa là bắt buộc đối với sinh viên: sẽ có điểm danh từng buổi, và có bài thu hoạch ở cuối khóa.

7. Bổ sung hồ sơ nhập học:
    - Giấy khai sinh phải là bản trích lục (không phải bản photocopy và công chứng), làm giấy này tại chính quyền địa phương nơi đăng ký khai sinh
    - Các giấy tờ học bạ, bản sao bằng tốt nghiệp (giấy tốt nghiệp tạm thời) phải có công chứng
    - Các giấy tờ này các bạn nào thiếu thì bổ sung và nộp lại cho Phòng Đào Tạo (càng sớm càng tốt)

Dương Phi Long

Bản đồ khu ĐHQG
    TTGPQP đã đồng ý cho đi khai giảng rồi huynh
    chiều lên thi hp3, hp4
    thanks huynh.

Leave a comment:

• 11520691
    replied
    Originally posted by longdp View Post
    Hôm qua các bạn mua BHYT rồi, cũng đóng lệ phí khám sức khỏe rồi thì nên vô KTX khám. Nơi đó là nơi bảo hiểm y tế cho các bạn. Làm việc trong giờ hành chính
    k khám có sao k a! Nếu mình đi khám thì zô khu nào của ktx

Leave a comment:

• longdp
    replied
    Originally posted by 11520691 View Post
    vậy giờ em chưa khám sức khoẻ thì có sao k. Khám ở chỗ khác rồi nộp vào có được k hay bắt buộc phải khám ở ktx và ktx là ngày nào cũng khám hay sao. Thanks!
    Hôm qua các bạn mua BHYT rồi, cũng đóng lệ phí khám sức khỏe rồi thì nên vô KTX khám. Nơi đó là nơi bảo hiểm y tế cho các bạn. Làm việc trong giờ hành chính

Leave a comment:

• 11520691
    replied
    vậy giờ em chưa khám sức khoẻ thì có sao k. Khám ở chỗ khác rồi nộp vào có được k hay bắt buộc phải khám ở ktx và ktx là ngày nào cũng khám hay sao. Thanks!

Leave a comment:

• 11520240
    replied
    Originally posted by 11520547 View Post
    4. 28/9 Khai giảng: Đối với NV1 hiện nay bên TTGDQP chưa thông báo về việc 28/9 UIT khai giảng, nhưng như mọi năm các bạn sẽ được nghỉ học GDQP để dự khai giảng vào sáng 28/9
    sáng 28 bọn e tập trung để chiều 28 là thi hết học phần ùi.

Leave a comment:

• 09520130
    replied
    Originally posted by 11520617 View Post
    sáng nay lên khám sức khoẻ, xoè tờ 50k ra cái người khám nói hết h`, kiu mình zề nhà chìu lên làm, nhà xa pà cố luôn sao lên dc chài, h` mới bik ngày khác làm cũng dc, za mình zề cũng cóly` ), thanks thong tin bổ ích
    Nhớ là mấy ngày đi học thư viện và Khai giảng đi đúng và đủ là được rồi.đời SV có 1 lần thôi ráng mà đi hì

Leave a comment:

• 11520617
    replied
    sáng nay lên khám sức khoẻ, xoè tờ 50k ra cái người khám nói hết h`, kiu mình zề nhà chìu lên làm, nhà xa pà cố luôn sao lên dc chài, h` mới bik ngày khác làm cũng dc, za mình zề cũng cóly` ), thanks thong tin bổ ích

Leave a comment:

• longdp
    replied
    Bạn nào đã được cấp acc là Mã số sinh viên rồi thì nên đăng nhập bằng acc đó để có thể trao đổi trên forum trong box Cộng đồng UIT. Những account khác sẽ không thể trao đổi tại box này

Leave a comment:

LHQC

Collapse
Working...
X