Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các mốc thời gian Tân sinh viên (NV1 & NV2) cần lưu ý

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 11520269
    replied
    Originally posted by defender View Post
    mai đi làm thẻ thư viện ,bắt nộp photo CMND ko cần công chứng , mà mình lỡ đem công chứng lun rồi . thế có sao ko ?
    Có công chứng cũng chẳng sao cả! Miễn là bản photo là được rồi!

Leave a comment:

• 11520094
    replied
    ghé tiệm photo nào đó photo lại, có tốn máy phút chứ gì còn không thì nộp lun... có gì đâu

Leave a comment:

• defender
    Guest replied
    mai đi làm thẻ thư viện ,bắt nộp photo CMND ko cần công chứng , mà mình lỡ đem công chứng lun rồi . thế có sao ko ?

Leave a comment:

• 11520569
    replied
    Mà bài thu hoạch chắc đc tài liệu nhỉ? Chứ khi đi toàn ngủ chứ có nghe mấy và ghi chép j đâu mà có cái học, đồng thời nó dài triền thế học thuộc sao nổi?

Leave a comment:

• 11520699
    replied
    Nghe đâu làm bài thu hoạch của trường là tự luận á, có huynh tỉ nào rành hông chỉ các đệ tí, thx nhiều

Leave a comment:

• 11520699
    replied
    Thì mất 2 lượt điểm danh, nhưng chắc k sao nếu bạn có mặt+điểm danh đầy đủ các buổi còn lai+làm bài thu hoạch là ổn

Leave a comment:

• 11520462
    replied
    Không biết hình thức viết bài thu hoạch cuối khóa ra sao nhỉ? Em có đứa bạn bên KHTN, nó bảo toàn trắc nghiệm ko à! Còn đứa bên Kinh tế luật thì bảo vừa trắc nghiệm vừa tự luận? anh chị nào trả lời giúp em với . . .

Leave a comment:

• 11520619
    replied
    miss 1 buổi sinh hoạt đầu khóa công dân có bị gì kô anh chị ? điều kiện khó khăn kô có cơ hội lên 4rum coi thông báo

Leave a comment:

• 09520082
    replied
    Originally posted by 11520495 View Post
    Mình thì chỉ chờ phát thẻ thui. còn cái chụp hình đấy là of nv2 ak. Chứ bữa 1/9 làm hồ sơ chụp hình rùi mà. với lại nếu khoa Mạng thì chỉ đi ngày 4 thui ngày 5 nghĩ có trên thông báo ấy đọc lại y
    Bạn đọc không kỹ thông báo rồi. Đâu phải là hôm đó lên chụp hình cái rụp rồi phát thẻ về đâu mà bạn bảo vậy.
    Cái quan trọng nhất là tập huấn sử dụng thư viện trung tâm, là thư viện chung của các trường ĐHQG nên có những điểm đặc biệt lắm đó bạn. Cứ đến mùa thi thì đó là nơi ôn bài lý tưởng cho mọi người đó bạn

Leave a comment:

• 11520569
    replied
    Đã tính chuyện ăn uống rùi àk? Học có 3 buổi thôi chịu khó ăn nơi ngon ngon tí, chằng có mấy dịp đâu?

Leave a comment:

• 11520704
    replied
    nhà cách trường 30 cây .........sao về dc hịc hịc
    bạn này giống mình. đi bus 1h30p mới tới. nếu về xong lên lại thì vừa giờ về lại luôn )

Leave a comment:

• 07520004
    replied
    Muốn rẻ thì ra chợ Nhân văn, muốn no ra chỗ thể dục thể thao với khoa học tự nhiên, muốn ngon thì ngồi trong nhà điều hành, rứa thôi.

Leave a comment:

• 11520269
    replied
    Originally posted by 11520673 View Post
    căntin nhà đh bạn :">
    @@: hôm đi khai giảng, lúc ra về, nguyên đám bạn tính ăn ở trong Căn Tin nhà Điều Hành, thì được a Tùng (KHMT) nói ăn ở đó đắt lắm!!
    @@ thế là quốc bộ ra ngoài ăn!! ^^

Leave a comment:

• 11520673
    replied
    căn tin của trường ah ? từ nhà điều hành mà cuốc bộ về tr` ăn cơm rùi lại bộ lên chắc mệt lắm @_@
    căntin nhà đh bạn :">

Leave a comment:

• 11520126
    replied
    Sinh hoạt công dân là lên làm gì nhỉ, để em chuẩn bị tinh thần.....ngủ or ghi chép!!!!

Leave a comment:

LHQC

Collapse
Working...
X