Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các mốc thời gian Tân sinh viên (NV1 & NV2) cần lưu ý

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Ngày 1/10/2011: Kiểm tra trình độ anh văn đầu vào tại trường vào buổi sáng. Bắt đầu lúc 8h sáng. Sẽ có 2 ca, danh sách phòng thi sẽ P. Đào Tạo sẽ thông báo sớm đến các bạn
    "We hold information,we own the world"
    ------------o0o------------

Comment

Originally posted by longdp View Post
      Ngày 1/10/2011: Kiểm tra trình độ anh văn đầu vào tại trường vào buổi sáng. Bắt đầu lúc 8h sáng. Sẽ có 2 ca, danh sách phòng thi sẽ P. Đào Tạo sẽ thông báo sớm đến các bạn
      Cái này là nv1 với nv2 thi chung luôn hả anh , còn ds thì có đăng lên forum không ?

Comment

Originally posted by 11520678 View Post
        Cái này là nv1 với nv2 thi chung luôn hả anh , còn ds thì có đăng lên forum không ?
        cả 2 luôn đó bạn. còn vụ DS thì chưa thấy
        AI là người đặt chân đầu tiên là Mặt Trăng ????
        --> Ai cũng sẽ trả lời là Neil Armstrong
        Vậy ai là người thứ 2 ????
        ---> Không ai quan tâm cả
        Bạn phải là người dẫn đầu. Không ai chú ý đến người thứ 2 cả !
        Hãy học bằng cả trái tim, thành công sẽ theo đuổi bạn

Comment

Originally posted by 11520678 View Post
          Danh sách sẽ được đưa lên forum
          "We hold information,we own the world"
          ------------o0o------------

Comment

Các đại ca cho đệ hỏi tí.. Thi Anh Văn xong thì mới biết lớp của mình đúng không?>>
            Last edited by 11520508; 29-09-2011, 10:54.
            Name: Lê Văn Anh
            Information System 06
            Yahoo: anh_lee13
            Facebook: Lee Anh

Comment

Originally posted by 11520508 View Post
              Mj daj ka cho đệ hoi tj'.. The xep lop' thj sao?.. Sao đệ ko thay o xep lo'p j het...
              Các bạn khóa 6 thì mặc định các bạn thuộc lớp ứng với khoa các bạn, gồm: CNPM06, HTTT06, MMT06, KTMT06, KHMT06.
              Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Cho em hỏi phí khám sức khỏe là vô ktx nơi khám để nộp hay là nộp ở đâu? Mà tiện thể hỏi luôn cái thẻ sv muốn nhận thì nhận ở đâu? Thanks mấy anh chị

Comment

Originally posted by 11520582 View Post
                  Cho em hỏi phí khám sức khỏe là vô ktx nơi khám để nộp hay là nộp ở đâu? Mà tiện thể hỏi luôn cái thẻ sv muốn nhận thì nhận ở đâu? Thanks mấy anh chị
                  Khám đâu nộp đó, thẻ sinh viên chừng nào trường phát sẽ có thông báo chứ không phải em muốn nhận là nhận nha em.

Comment

Đa tạ sư huynh nha. hihi ma ngày nào ktx cũng khám hả anh?

Comment

Originally posted by 09520082 View Post
                      -------------CHÚ Ý----------------
                      7. Bổ sung hồ sơ nhập học:
                      - Giấy khai sinh phải là bản trích lục (không phải bản photocopy và công chứng), làm giấy này tại chính quyền địa phương nơi đăng ký khai sinh
                      - Các giấy tờ học bạ, bản sao bằng tốt nghiệp (giấy tốt nghiệp tạm thời) phải có công chứng
                      - Các giấy tờ này các bạn nào thiếu thì bổ sung và nộp lại cho Phòng Đào Tạo (càng sớm càng tốt)

Dương Phi Long
                      chỉ có mấy hồ sơ này thôi hả anh? em thấy trong giấy báo có nhiều lắm mà?

Comment

Đa tạ sư huynh nha. hihi ma ngày nào ktx cũng khám hả anh?
                        '
                        Đi vào giờ hành chính.

Comment

chỉ có mấy hồ sơ này thôi hả anh? em thấy trong giấy báo có nhiều lắm mà?
                          Em thiếu những gì thì em bổ sung những cái đó. Những cái trên chỉ là những chú ý thôi, thực tế trong ngày làm thủ tục nhập học, Bản khai sinh bị trả lại khá nhiều do bản photo công chứng, Học bạ photo nhưng thiếu công chứng

Comment

e nghe nói ktx quản chặt lắm tụi e mới nhập học làm sao vào được ktx mà khám sức khỏe?
                            mấy anh dừng mắng em lắm chuyện chỉ là em hơi lo thôi. hihi

Comment

e nghe nói ktx quản chặt lắm tụi e mới nhập học làm sao vào được ktx mà khám sức khỏe?
                              mấy anh dừng mắng em lắm chuyện chỉ là em hơi lo thôi. hihi
                              Em vô nói khám sức khỏe bảo hiểm là ok. Bảo vệ sẽ hướng dẫn tiếp cho em :d

Comment

thanks mấy huynh!!!

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X