Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các mốc thời gian Tân sinh viên (NV1 & NV2) cần lưu ý

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

--CLICK-->DANH SÁCH PHÒNG THI ANH VĂN ĐẦU VÀO KHÓA 6

Địa điểm: Trường ĐH CNTT
    Ca 1: 8h00 ngày 1/10/2011
    Ca 2: 9h30 ngày 1/10/2011

File có nhiều sheet, mỗi sheet tương ứng với 1 phòng và ca
    Ví dụ: 308C1: phòng 308 ca 1. Phòng 3xx là các phòng ở trên lầu 3 (tầng trên cùng)
    Last edited by 07520201; 29-09-2011, 17:28.
    "We hold information,we own the world"
    ------------o0o------------

Comment

cảm ơn anh
      Nếu biết ngày mai em lấy chồng
      Anh về luyện cước thế là xong
      Mai này luyện xong Song Phi Cước
      Đá chết chồng em lúc động phòng

Comment

cái danh sách trên hok đủ hả a?
        PHP Code:
        Im da gooner 
        In Wenger we trust 

Comment

- Ngày 4,5/10/2011: Tập huấn tại thư viện trung tâm + chụp hình làm thẻ sinh viên theo lịch sau:
          + Ngày 4/10/2011: Từ 8h30 đến 11h30 Khoa "Hệ thống thông tin" và Khoa "Kỹ thuật máy tính"
          + Ngày 4/10/2011: Từ 13h30 đến 16h30 Khoa "Mạng máy tính & truyền thông"
          + Ngày 5/10/2011: Từ 8h30 đến 11h30 Khoa "Công nghệ phần mềm" và Khoa "Khoa học máy tính"
          Em nguyện vọng 1 đã chụp hình vậy cần lên không anh

Comment

Originally posted by 11520417 View Post
            Em nguyện vọng 1 đã chụp hình vậy cần lên không anh
            Chụp hình xong cũng phải tham gia để làm thẻ sinh viên nữa, học nội quy, cách sử dụng thư viện trung tâm ĐHQG nữa bạn.
            Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

à anh ơi thế có sẵn hình rồi có phải chụp nữa k ? Hay chỉ cần đem nộp thôi
              Nếu biết ngày mai em lấy chồng
              Anh về luyện cước thế là xong
              Mai này luyện xong Song Phi Cước
              Đá chết chồng em lúc động phòng

Comment

Có hình cũng phải chụp bạn à ^_^
                Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Vây đúng giờ của khoa thì lên thôi hả a

Comment

Đúng vậy bạn, khoa nào thì tham gia theo thời gian của khoa đó như đã thông báo

Comment

Em đã nhận được thông tin, ngày mai sẽ thông báo đến các bạn khoa Mạng.
                      Thanks anh nhiều!
                      "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

Originally posted by 11520475 View Post
                        cái danh sách trên hok đủ hả a?
                        Đầy đủ mà em, em xem lại hén

Comment

UP LẠI

--CLICK-->DANH SÁCH PHÒNG THI ANH VĂN ĐẦU VÀO KHÓA 6

Địa điểm: Trường ĐH CNTT
                          Ca 1: 8h00 ngày 1/10/2011
                          Ca 2: 9h30 ngày 1/10/2011

File có nhiều sheet, mỗi sheet tương ứng với 1 phòng và ca
                          Ví dụ: 308C1: phòng 308 ca 1. Phòng 3xx là các phòng ở trên lầu 3 (tầng trên cùng)
                          "We hold information,we own the world"
                          ------------o0o------------

Comment

Em không đi thi tiếng anh có sao không? em học anh văn 1 đúng không máy bác?
                            Delete:brick::brick:

Comment

Mấy bác cho e hỏi lịch học của HTTT có ghi là MAT01.C12 đó là mã môn àk ? Đó là viết tắt của math= Toán ak?... Nhưng thắc mắc là nv2 đâu có thành lớp gì mà học?
                              Lịch học còn ca 12, ca 34 nữa, ngày chia 2ca giờ lên tận ca 34?
                              Lịch học thể dục nữa học ngoài sân, trường mình sân ở đâu?
                              Hết...!
                              :sunglasses:Hoàng Khắc Hùng HTTT K6:sunglasses:
                              Liệu Khi Nào Trong Gầm Cầu Vắng Vẻ
                              Ta Vô Tình Lượm Nhặt Giải Nobel
                              Facebook

Comment

Originally posted by 11520569 View Post
                                Mấy bác cho e hỏi lịch học của HTTT có ghi là MAT01.C12 đó là mã môn àk ? Đó là viết tắt của math= Toán ak?... Nhưng thắc mắc là nv2 đâu có thành lớp gì mà học?
                                Lịch học còn ca 12, ca 34 nữa, ngày chia 2ca giờ lên tận ca 34?
                                Lịch học thể dục nữa học ngoài sân, trường mình sân ở đâu?
                                Hết...!
                                Tất cả sinh viên khóa 6 không kể nguyện 1 hay 2 mà chung khoa thì đều chung một lớp. Sẽ có 5 lớp tương ứng là: CNPM06, HTTT06, MMT06, KHMT06, KTMT06.
                                Lịch học có phân ca thì ca 1,2 là buổi sáng còn ca 3,4 là buổi chiều. Buổi sáng bắt đầu học từ 8h còn buổi chiều là 13h15.
                                Sân học thể lịnh động, năm ngoái K5 học bên thể dục bên sân nhà điều hành. Còn năm nay thì chưa nhận được thông báo, các bạn cứ chờ sẽ có thông báo chính thức sau ^_^
                                Last edited by BiThuDoan; 01-10-2011, 16:31.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X