Announcement

Collapse
No announcement yet.

Những điều cần biết cho năm nhất (version 2011)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 11520419 View Post
    Có ai biết thời khóa biểu như thế nào không nếu ai biết thì post lên dùm mình di !
    [ATTACH=CONFIG]680[/ATTACH]
    bạn dow ở trang đầu đi.

Comment

Originally posted by 11520348 View Post
      học av1 bác àh có nằm trong lớp av2,3 gì đâu mà học thứ 7

p/s : bẩm sinh dốt av
      bù lại tội đc nghỉ thứ 3 ông à
      Nếu biết ngày mai em lấy chồng
      Anh về luyện cước thế là xong
      Mai này luyện xong Song Phi Cước
      Đá chết chồng em lúc động phòng

Comment

Originally posted by 11520501 View Post
        bù lại tội đc nghỉ thứ 3 ông à
        Bạn xem lại có nhầm không. Mình học AV1 lớp ENG01.C14, nghỉ thứ 5,7,cn.
        Hình như bạn bên ENG01.C13 thì phải

Comment

av1 đóng bao nhiêu tiền nữa và chừng nào đóng vậy

Comment

Originally posted by 11520114 View Post
            Thôi tiêu rồi. Lớp ENG02.C11 học ca 12 thứ 7 vậy chắc em hết đi được Hành trang cuộc sống TSV rồi.
            Bạn có thể xin nghỉ học av để hk sau rồi học học kỹ năng mềm trước đi ^^ học bổng 500k mà
            • Shock Tiểu Thư
            • Communication Team at ISC Club
            Faculty of Information System (HTTT2011)
            University of Information Technology - VNU HCM
            • [F]: Shock Tiểu Thư

Comment

Originally posted by 11520518 View Post
              sao vẫn không cập nhật thời khóa biểu lớp ENG02.C12 vậy mấy anh. sắp học rồi
              Ui học chug vs tui r`, nge nói sẽ có tkb mới, vì tkb cũ trùng giờ học nhìu wá đó bạn, nên lớp Eng02C12 của tụi mình chắc sẽ có lịch thôi
              • Shock Tiểu Thư
              • Communication Team at ISC Club
              Faculty of Information System (HTTT2011)
              • [F]: Shock Tiểu Thư

Comment

Originally posted by 11520375 View Post
                Bạn có thể xin nghỉ học av để hk sau rồi học học kỹ năng mềm trước đi ^^ học bổng 500k mà
                học anh văn phải tốt hơn chứ bạn, có gì mình học kỹ năng mềm sau cũng được
                “Life is like riding a bicycle. To keep your balance, you must keep moving.”
                Albert Einstein

Comment

Originally posted by 11520501 View Post
                  Trời ơi mấy anh trả lời đúng trọng tâm câu hỏi hộ em cái ( Túm lại là có phải gửi giấy đó về nhà k nhà em ở xa lắm ..... tận Đà Nẵng lận có gì em còn bít đường gửi chuyển phát nhanh......
                  nhớ hồi đó học cấp 3, mấy cái post dạng này trong 4r trường mình sẽ được ..lơ.. hết [nhờ vào độ thành tâm của chủ post]

Comment

thắc mắc về học av

nếu không hoc av 1234.nhưng minh nop cc TOEIC 450 cho trường có được không.và nộp vào thời điểm nào .va ngược lại học av 1234.nhưng không có cc TOEIC được tốt nghiệp ra trường không. k6 học av1 4 tc nộp thêm hp 480.000d đúng không,anh nào biết tl giúp em
                    Student of Faculty of Computer Engineering
                    Email : truong.ngohieu@gmail.com
                    Tel : 0962 306 517

Comment

• Originally posted by 11520711 View Post
                      nếu không hoc av 1234.nhưng minh nop cc TOEIC 450 cho trường có được không.và nộp vào thời điểm nào .va ngược lại học av 1234.nhưng không có cc TOEIC được tốt nghiệp ra trường không. k6 học av1 4 tc nộp thêm hp 480.000d đúng không,anh nào biết tl giúp em
                      Các tiêu chí anh văn là thay thế được cho nhau. Chứng chỉ nếu có thì nộp vào lúc xét tốt nghiệp, từ đây tới đó còn 4 năm, coi chừng sau 4 năm thì con số 450 TOEIC không còn đủ nữa.

Comment

• mấy giờ thi vào lớp dậy Ad , mà ca 1 là tiết 1 hả anh
                        Code:
                        [QUOTE][COLOR=#008080]Though distance[/COLOR] separates [COLOR=#006400]us[/COLOR] and time keeps us going on [COLOR=#006400]our[/COLOR] own way, through each and every day [COLOR=#ff0000]I[/COLOR] will hold in [COLOR=#ffd700]my heart[/COLOR] the caring and blessing for [COLOR=#ff0000]you[/COLOR] and never let [COLOR=#ff0000]you[/COLOR] go. Let's [COLOR=#ff0000]me[/COLOR] faith ... [COLOR=#0000ff]to love[/COLOR] [COLOR=#ff0000]you[/COLOR].[/QUOTE][QUOTE]"0983370949 + 0934187956" [URL="http://www.me.zing.vn/ti.a.mo"]id[/URL].[URL="http://www.facebook.com/ifaiic"]annguyen[/URL]@yahoo.com[/QUOTE]

Comment

• Originally posted by 11520505 View Post
                          mấy giờ thi vào lớp dậy Ad , mà ca 1 là tiết 1 hả anh
                          Mấy giờ vào lớp thì bạn xem page 1 nha.
                          Không còn dạy theo tiết như hồi cấp 3 đâu bạn. Mỗi buổi sáng hay chiều chia thành 2 ca, cứ 2 ca là khoảng hơn 3 tiếng một ca thì hơn 1 tiếng rưỡi, mà thời khóa biểu chia thường học nguyên buổi sáng hay chiều luôn rồi bạn à
                          Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

• Thế còn lớp Eng03.C18 khi nào???

Comment

• Em đang là Đoàn viên, nhưng đã thất lạc sổ Đoàn.
                              Em có về trường cũ xin lại nhưng trường không chấp nhận.
                              Em thắc mắc là Trường mình có mở lớp kết nạp Đoàn viên mới hông, cách thức tham gia như thế nào và nếu có thì khi nào ạ?
                              Xin cám ơn anh, chị!!!

Comment

• Originally posted by 11520700 View Post
                                Em đang là Đoàn viên, nhưng đã thất lạc sổ Đoàn.
                                Em có về trường cũ xin lại nhưng trường không chấp nhận.
                                Em thắc mắc là Trường mình có mở lớp kết nạp Đoàn viên mới hông, cách thức tham gia như thế nào và nếu có thì khi nào ạ?
                                Xin cám ơn anh, chị!!!
                                Còn giữ nghị quyết kết nạp là cấp lại sổ được chứ. Còn không thì vào năm học chi đoàn lớp sẽ kết nạp, ráng dí thằng bí thư là được.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X