Announcement

Collapse
No announcement yet.

Khóa Học TOEIC và Tin Học (+Kĩ năng làm việc) miễn phí! Cứ thử đi anh em!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Bạn nào không nhận được mail thì đi theo thời gian trên mà mình đã thông báo nha
    Chào các bạn!Mình hiện đã nhận lớp cho các bạn đăng kí.
    Thời gian đến nhận lớp, học buổi đầu tiên:
    +Lúc 17h30' ngày 31/10/2012 (tức ngày thứ 4 tới)
    +Địa điểm: trung tâm tin học-ngoại ngữ Úc Anh (APT) 31/49 Tân Lập-Bình Dương gần ĐH KHTN.
    bạn nào chưa biết đường hay thời gian bị trùng hoạt động khác thì báo cho mình qua mail, nếu có gì mấy bạn báo sớm cho mình biết trong ngày nay để hỏi xem con giờ khác không nha!

Mình đi trước và nhờ lèo lái tí nên ok rồi, thấy vậy mình mới làm cầu nối, nối các bạn đến với cơ hội này, hi vọng mọi người phát huy hết khả năng có thể để được hưởng quyền lợi tối đa nha!
    Thân mến đến các bạn!
    caolam331@gmail.com
    Trần Cao Lâm
    0938.42.52.10

Comment

còn slot ko bạn ơi??

Comment

mà trung tâm này học ở đâu vậy bạn... nếu mình nhớ ko lầm thì trung tâm Apt cũ nay đã thành quán karaoke roài mà...:canny:

Comment

Originally posted by 11520588 View Post
          mà trung tâm này học ở đâu vậy bạn... nếu mình nhớ ko lầm thì trung tâm Apt cũ nay đã thành quán karaoke roài mà...:canny:
          APT là trung tâm mới (Anh ngữ + Tin học) còn cái Karaoke tiền thân là trung tâm ngoại ngữ ANPHA

Comment

Originally posted by 11520588 View Post
            APT là trung tâm mới (Anh ngữ + Tin học) còn cái Karaoke tiền thân là trung tâm ngoại ngữ ANPHA

Comment

còn slot không vậy. cho tôi 1 vé đi cùng group
              Hãy chào với một nụ cười rạng ngời
              :love::salute::happy::sunglasses:

Comment

Bạn nào muốn đăng kí thì cứ gửi mail qua mình, lập danh sách mih chuyển qua bên gấp rồi đi chung bữa thứ 4 luôn
                Trần Cao Lâm
                0938.42.52.10

Comment

Bạn nào đăng kí học nhớ đi đúng giờ nha các bạn, có trễ cũng trễ 5-10 phút thôi nha! Mình học thứ 3 nhưng ngày mai mình cũng qua bên đó, bạn nào thắc mắc gì thì gọi cho mình nha 0188.46.07.141.
                  Trần Cao Lâm
                  0938.42.52.10

Comment

Bạn Nào chưa đi ngày thứ 4 nếu muốn đi thì lên tiếng trên đây nha!
                    Lịch tham khảo ngày thứ 7 lúc 17h30'
                    Trần Cao Lâm
                    0938.42.52.10

Comment

Originally posted by 12520219 View Post
                      Bạn Nào chưa đi ngày thứ 4 nếu muốn đi thì lên tiếng trên đây nha!
                      Lịch tham khảo ngày thứ 7 lúc 17h30'
                      Mình đây, bữa đó bận quá nên không đi được
                      Học không chơi đánh rơi tuổi trẻ
                      Chơi không học mất hết tương lai

.................................................. .................................................. ..........................................

Comment

Vậy là học thứ 4 với thứ 7 hả Lâm ??? Thứ 7 này đi đc hok

Comment

cho mình hỏi giờ còn đăng kí được không! nếu được cho mình đăng kí với!

Comment

hix, anh biết thông tin này muộn quá, bây giờ anh còn đăng kí đc không vậy e Lâm?
                            ----------------------Lê Văn Lịch - CNPM 5 - 533 -----------------------
                            Giường số 2, phòng 108, tầng 1, nhà A19, ktx ĐH Quốc gia, Thủ Đức, tp.HCM, Việt Nam, Đông Nam Á, Châu Á, Trái Đất, Thái Dương hệ, Ngân Hà.........., 1 hạt bụi nhỏ.:sosad:

Comment

Giờ còn đăng ký được thì cho xin 1 vé
                              Võ Xuân Hữu-CNPM07-mail: voxuanhuu93@gmail.com
                              ..........(-_-) đợi một giấc mơ..........(^_^)..............

Comment

Hix, bữa đó không đi được, t7 phải tranh thủ mới được

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X