Announcement

Collapse
No announcement yet.

Infraction for 11520370: Tiêu đề thread phải thể hiện tóm tắt nội dung thread. Các thread với tiêu đề tối nghĩa như: Help với, giúp với, anh chị giúp em, thầy cô giúp em, v.v.. sẽ phải nhận thẻ phạt.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Infraction for 11520370: Tiêu đề thread phải thể hiện tóm tắt nội dung thread. Các thread với tiêu đề tối nghĩa như: Help với, giúp với, anh chị giúp em, thầy cô giúp em, v.v.. sẽ phải nhận thẻ phạt.

User: 11520370
    Infraction: Tiêu đề thread phải thể hiện tóm tắt nội dung thread. Các thread với tiêu đề tối nghĩa như: Help với, giúp với, anh chị giúp em, thầy cô giúp em, v.v.. sẽ phải nhận thẻ phạt.

Administrative Note:
    Tiêu đề thread phải thể hiện tóm tắt nội dung thread. Các thread với tiêu đề tối nghĩa như: Help với, giúp với, anh chị giúp em, thầy cô giúp em, v.v.. sẽ phải nhận thẻ phạt.

Message to User:
    Tiêu đề thread phải thể hiện tóm tắt nội dung thread. Các thread với tiêu đề tối nghĩa như: Help với, giúp với, anh chị giúp em, thầy cô giúp em, v.v.. sẽ phải nhận thẻ phạt.

Original Post:
    Không hiểu vì lý do gì mà em không thể sử dụng được tài khoản Forum của mình:

11520370, bạn không có quyền truy cập trang này. Lý do có thể là:
    -Tài khoản của bạn không đủ quyền truy cập trang này. Hay là bạn đang cố gắng sửa bài viết của ai đó, hoặc là truy cập vào tính năng dành cho Quản Trị Viên, hoặc là khu vực bảo mật?

-Nếu bạn đang cố gắng gửi bài, có thể Quản Trị Viên đã ẩn tài khoản của bạn, hoặc tài khoản của bạn đang chờ kích hoạt.
    Em đã thử đổi password thì bị báo lỗi:
    Lời nhắn từ diễn đàn
    The password you have entered does not match your current one. Please press the back button, enter the correct details and try again. Don't forget that the password is case sensitive. Forgotten your password? Click here!

Vậy giờ em phải làm thế nào để sủ dụng được tài khoản của mình vậy? Mong Ban Quản Trị xử lý giùm em.

LHQC

Collapse
Working...
X