Announcement

Collapse
No announcement yet.

Có ai đậu nv2 vào trường ma NV1 thi vào Dh kinh te tphcm không...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Caí gì cũng clan cho đc. Bó tay

Comment

Originally posted by 09520720 View Post
      Hog hiểu sao mình không bấm Like được!!

Comment

Originally posted by 11520654 View Post
        Tình hình là mình xem danh sách trung tuyển NV2 vào trường ta có rất nhìu pạn NV1 thi dh kinh tế tphcm jong mình ghê...zay lap 1 clan lam wen di...người ta thường nói dân kinh tế năng động lắm mà..hjhj...
        Đúng là nhảm nhí hết sức

Comment

Bạn Quí Long dùng tiếng Việt có dấu nha! Ko là nhận thẻ á!

Comment

Tình hình là mình xem danh sách trung tuyển NV2 vào trường ta có rất nhìu pạn NV1 thi dh kinh tế tphcm jong mình ghê...zay lap 1 clan lam wen di...người ta thường nói dân kinh tế năng động lắm mà..hjhj...
            Làm ơn viết tiếng việt thì viết đàng hoàng @@ tiếng mọi thế này đọc nhức đầu lắm @-)

Comment

hello mọi ngườj.tuj cũg là ng cùg cảh ngộ nè.

Comment

chủ thớt ăn tạ liên tục =.=!
                Nếu biết ngày mai em lấy chồng
                Anh về luyện cước thế là xong
                Mai này luyện xong Song Phi Cước
                Đá chết chồng em lúc động phòng

Comment

Originally posted by 09520720 View Post
                  bạn hiểu ý nghĩa cua chữ clan ko.trong trường hợp này thì là một lý do chính đáng ha...
                  :baffle:Khi Một cánh cửa đóng lại thì sẽ có một cánh cửa khác mở ra :funny:
                  F-page: https://www.facebook.com/St.Bull

Comment

Originally posted by BrokenAngle View Post
                    Làm ơn viết tiếng việt thì viết đàng hoàng @@ tiếng mọi thế này đọc nhức đầu lắm @-)
                    thứ nhất đây là nghệ thuật viết lách,sự giao thoa giữa các ngôn ngữ trong tiếng La tinh.chứ không phải là tiếng như anh nói.
                    thứ hai sao cho là tiếng mọi nhưng lại có người như bạn đọc được.vậy không ai nói mọi người cũng hiểu bạn la người là gi rùi ha

Comment

Bạn đang chia rẻ nội bộ , mới vào nên k bik mùi UIT ùi ! Mọi người sẽ chém bạn cho bik thế nào là sấc sược , nhưng chỉ là " chém gió " thôi nha !
                      Bạn đang quá hiếu thắng Tín àk ! Lo lập cái Clan của bạn đi , thế này sẽ close soon !
                      Thân
                      Mình vì mọi người =====> Mọi người sẽ xem mình như mọi :waaaht:

My Facebook

Comment

Có sv ktế trượt vào đêy nhiều, chúng nên lập 1 nhóm j đó nhỉ?
                        :sunglasses:Hoàng Khắc Hùng HTTT K6:sunglasses:
                        Liệu Khi Nào Trong Gầm Cầu Vắng Vẻ
                        Ta Vô Tình Lượm Nhặt Giải Nobel
                        Facebook

Comment

Originally posted by 11520393 View Post
                          Bạn đang chia rẻ nội bộ , mới vào nên k bik mùi UIT ùi ! Mọi người sẽ chém bạn cho bik thế nào là sấc sược , nhưng chỉ là " chém gió " thôi nha !
                          Bạn đang quá hiếu thắng Tín àk ! Lo lập cái Clan của bạn đi , thế này sẽ close soon !
                          Thân
                          mình chỉ mún lập một nhóm người cùng cảnh ngộ để doàn kết cùng nhau học tập tốt thou mà.Với mình thì khi vào UIT rùi thì du NV1 dki trường gì khong quan trọng,mình sẽ xem mọi mọi SV UIT giống như các thàh vien trong mot gia đình.thế mà một số người lại chém gió lien tuc.người thì noi topic nhảm,người thì nói chữ mọi.xem aj chia rẽ hã pạn...

Comment

thứ nhất đây là nghệ thuật viết lách,sự giao thoa giữa các ngôn ngữ trong tiếng La tinh.chứ không phải là tiếng như anh nói.
                            thứ hai sao cho là tiếng mọi nhưng lại có người như bạn đọc được.vậy không ai nói mọi người cũng hiểu bạn la người là gi rùi ha
                            vâng , tớ là người mọi , nhưng mà mọi người trên 4rum này là người việt nam , nên nếu cậu tôn trọng mọi người thì nên viết tiếng Việt nhé ) hay ý cậu là ai đọc được thì đều là loại người như chúng mình =]]

Còn nghệ thuật với cả giao thoa gì đấy, thì tớ không cần biết =]] tớ thấy giống ngôn ngữ người mọi chúng mình xài, thì bảo là mọi , ok ?

Stop ở đây, còn muốn war hay giao lưu về ngôn ngữ loại người như cậu hay dùng, thì để lại cái dt hay YH gì đấy, mình đối ẩm 8-> biết đâu lại có điểm chung , rồi lập clan nói tiếng La tinh này nọ =]] đùa =]]

Comment

Originally posted by BrokenAngle View Post
                              vâng , tớ là người mọi , nhưng mà mọi người trên 4rum này là người việt nam , nên nếu cậu tôn trọng mọi người thì nên viết tiếng Việt nhé ) hay ý cậu là ai đọc được thì đều là loại người như chúng mình =]]

Còn nghệ thuật với cả giao thoa gì đấy, thì tớ không cần biết =]] tớ thấy giống ngôn ngữ người mọi chúng mình xài, thì bảo là mọi , ok ?

Stop ở đây, còn muốn war hay giao lưu về ngôn ngữ loại người như cậu hay dùng, thì để lại cái dt hay YH gì đấy, mình đối ẩm 8-> biết đâu lại có điểm chung , rồi lập clan nói tiếng La tinh này nọ =]] đùa =]]
                              Lại không nhấn Like được!!

Comment

Mình khuyên chân thành, bạn nên đọc kĩ Nội Quy Forum! Không thì sẽ dễ dàng nhận được infraction, nhiều lần sẽ bị ban nick!
                                Ban nick thì cũng không nặng nề lắm, nhưng mọi thông tin chính thức của trường đều được đăng tải trên Forum (chỉ đăng nhập bằng MSSV thì mới xem được thông báo) bạn có thể không cập nhật được! Trường mình nổi tiếng về vấn đề "Cập nhật tin tức" từng phút từng giờ! Khi bạn không thể cập nhật được tin tức của trường, thì phần thiệt sẽ về phía bạn!
                                Originally posted by sinhvien.uit View Post
                                4. Diễn đàn chủ trương giữ gìn sự trong sáng của Tiếng Việt, tất cả các bài viết trên diễn đàn phải viết bằng Tiếng Việt có dấu, cố gắng viết đúng chính tả. Những bài viết quá lạm dụng ngôn ngữ mạng hay trình bày gây phản cảm sẽ bị sửa, xóa và cảnh cáo, tái phạm có thể bị ban nick vĩnh viễn.
                                Một vài lời góp ý với bạn!
                                Thân! Chào mừng bạn đến với Gia Đình UIT!

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X