Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nên tai visual studio 2010 hay C?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Nên tai visual studio 2010 hay C?

có anh chị nào biết sự khác nhau giữa visua studio 2010 và c99 hay c11 là gj không ạ?

:go: khác nhau cơ bản ở cái compiler còn màu mè ở cái code editor
    Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
    Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

Originally posted by 12520577 View Post
      có anh chị nào biết sự khác nhau giữa visua studio 2010 và c99 hay c11 là gj không ạ?
      C99, C11 là tên viết tắt các chuẩn specification của ngôn ngữ C còn visual studio là cái IDE.

Comment

Originally posted by truonganpn View Post
        C99, C11 là tên viết tắt các chuẩn specification của ngôn ngữ C còn visual studio là cái IDE.
        em muon tai de hoc lap trinh c ma khong biet dung cai nao.anh noi em khong hieu lam

Comment

dùng visual studio 2010. tìm hiểu luôn cách tạo 1 project trong visual studio 2010 luôn. có gì thắc mắc thì hapandpy@gmail.com.

Comment

em muon tai de hoc lap trinh c ma khong biet dung cai nao.anh noi em khong hieu lam
            C99, C11 là các chuẩn khác nhau của ngôn ngữ C, còn Visual Studio là cái trình biên dịch (nói đơn giản là cái phần mềm viết code) đó bạn, bạn muốn lập trình thì có nhiều trình biên dịch như là Visual Studio, Dev C, CodeBlocks... nhưng mình khuyên bạn nên dùng Visual Studio vì khi thi thực hành mình dùng Visual Studio để viết code
            [CENTER]CHỮ KÍ LÀ CÁI GÌ ẤY NHỈ - TỚ CŨNG KO BIẾT NỮA CƠ ::sogood::

Comment

Chu c co viet dc chuong trinh khong?cai studio viet code de hoc thoi ak...?

Comment

Chu c co viet dc chuong trinh khong?cai studio viet code de hoc thoi ak...?
                Code để học và code chương trình khác gì nhau nào :sexy:, cái code em viết xuất ra màn hình dòng chữ "Hello World" là code chương trình rồi đó. Mình học từ những cái đơn giản, sau đó từ từ sẽ tự ráp những cái đơn giản ấy thành một chương trình thiệt là bự :sure:
                Không có gì là không thể nếu chúng ta có lòng tin.
                http://gabrielbl.com

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X