Announcement

Collapse
No announcement yet.

cần người chỉ dùm cách lưu được trang wed này

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Cậu tìm hiểu cái này nha: http://www.fiddler2.com/fiddler2/

Comment

Originally posted by 11520132 View Post
      Cậu tìm hiểu cái này nha: http://www.fiddler2.com/fiddler2/
      cái này phải hẹn gặp bạn một buổi nào đó để bạn chỉ dùm trực tiếp mới được. bạn có rảnh buổi nào không?(có thể vào buổi trưa ở trường)
      Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Originally posted by 11520537 View Post
        cái này phải hẹn gặp bạn một buổi nào đó để bạn chỉ dùm trực tiếp mới được. bạn có rảnh buổi nào không?(có thể vào buổi trưa ở trường)
        Trưa mai được, ll qua sdt (không nhận cuộc gọi )
        Last edited by 11520132; 11-03-2016, 17:34.

Comment

Originally posted by 11520132 View Post
          Trưa mai được, ll qua sdt 01689665043 (không nhận cuộc gọi )
          chiều nay mới mở mạng lên được, thong cảm, dịp khác nha. gia hạn thời gian muộn hơn một chút, thứ 6 hoặc thứ 7 chẳng hạn.
          Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Originally posted by cuongnguyen208
            dùng HTTrack Website Copier thử xem bạn ơi tải cả trang về
            thử rồi nhưng không được.

Comment

Đây tặng bác lớp trưởng HĐH D16
              Bác hỏi cô xem giúp tôi vụ đĩa bài tập lớn tôi nộp rồi nha bác. Tại liên lạc với cô cô bảo cô xem lại sau mà mãi chưa thấy trả lời.
              http://www.mediafire.com/?4m8drq1h4ani27o
              Cái này chỉ cần dùng 3 thứ thôi:
              - Firefox
              - Một thứ gì đó lưu Text dễ lấy ví dụ Excel
              - IDM
              Hết rồi không cần thêm gì đâu
              Last edited by 11520592; 19-12-2012, 21:35.

Comment

Originally posted by 11520537 View Post
                chiều nay mới mở mạng lên được, thong cảm, dịp khác nha. gia hạn thời gian muộn hơn một chút, thứ 6 hoặc thứ 7 chẳng hạn.
                Pm yahoo tớ, làm qua teamviewer cho nhanh

Comment

Originally posted by 11520592 View Post
                  Bác hỏi cô xem giúp tôi vụ đĩa bài tập lớn tôi nộp rồi nha bác. Tại liên lạc với cô cô bảo cô xem lại sau mà mãi chưa thấy trả lời.
                  - Firefox
                  - IDM
                  theo thong tin mới cập nhật thì các bạn đã nộp bài đầy đủ ngoại trừ một trường hợp tìm không thấy người ở nhóm 8 thôi

Comment

Ủa nhưng nhóm 8 là nhóm nào. Làm sao biết mình nhóm mấy? HÌnh như đâu có danh sách đâu??

Comment

Ủa nhưng nhóm 8 là nhóm nào. Làm sao biết mình nhóm mấy? HÌnh như đâu có danh sách đâu??
                      bác khỏi lo, nhóm thì tau tự chia cho dễ quản lý thôi, nhóm 8 là nhóm của Trương Phước Hậu, :go:

Comment

- Firefox
                        - IDM
                        hướng dẫn cách làm đi bác.:cry:

Comment

FireFox bác cài thêm addon HTTPFox vào. Vào trang đó. Đợi trang đó nó load xong bác cho HTTPFox nó bắt đầu theo dõi xem trang đó nó load cái gì. ClearList cái HTTPFox đi rồi Refresh cái trang lại. Bác sẽ thấy được những trang nó load.
                          Copy hết lũ đó vào excel. Viết tý code vào hoặc là không cần cũng được để mà mình phân thư mục cho từng cái ấy mà. Dùng chức năng Batch của IDM để load các cái file vào đúng thư mục của nó. Rồi thế là xong các file cơ bản. Bác để ý là mỗi khi qua một Slide nó load một file swf khác. Dùng chức năng Auto Batch của IDM kéo hết lũ đó về là xong
                          Nếu mà không gấp thì đợi thi xong làm cái clip up lên cho dễ hình dung nha

Comment

FireFox bác cài thêm addon HTTPFox vào. Vào trang đó. Đợi trang đó nó load xong bác cho HTTPFox nó bắt đầu theo dõi xem trang đó nó load cái gì. ClearList cái HTTPFox đi rồi Refresh cái trang lại. Bác sẽ thấy được những trang nó load.
                            Copy hết lũ đó vào excel. Viết tý code vào hoặc là không cần cũng được để mà mình phân thư mục cho từng cái ấy mà. Dùng chức năng Batch của IDM để load các cái file vào đúng thư mục của nó. Rồi thế là xong các file cơ bản. Bác để ý là mỗi khi qua một Slide nó load một file swf khác. Dùng chức năng Auto Batch của IDM kéo hết lũ đó về là xong
                            Nếu mà không gấp thì đợi thi xong làm cái clip up lên cho dễ hình dung nha
                            đây rảnh lắm, chờ thoải mái.

Comment

LHQC

Collapse
                            Working...
                            X