Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tài liệu học anh văn1 cho khóa 6

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tài liệu học anh văn1 cho khóa 6

Do hôm qua một số bạn đã thay đổi mật khẩu rồi, minh đã lấy lại ui nhưng vì tính bảo mật cho lớp nên hôm nay mình đưa đường linh lên đây luôn vậy:

tất cả có 3 file bạn nhé đây là tài liệu học anh văn 1 cho toàn bộ khóa 6
    mà sao bài của em hôm qua không vi phạm gì mà các anh chi lại xóa mất vậy?
    không công bằng chút nào ak

hehe mong các anh chi đừng có xóa bài của em đó
    :love:
    Tương lai khóc hay cười phụ thuộc vào độ lười của quá khứ.
    :cry:

Comment

cái tài liều này gồm gì thế bạn ... có let's talk không ? hay chỉ có Pronunciation thôi ???
      Code:
      [QUOTE][COLOR=#008080]Though distance[/COLOR] separates [COLOR=#006400]us[/COLOR] and time keeps us going on [COLOR=#006400]our[/COLOR] own way, through each and every day [COLOR=#ff0000]I[/COLOR] will hold in [COLOR=#ffd700]my heart[/COLOR] the caring and blessing for [COLOR=#ff0000]you[/COLOR] and never let [COLOR=#ff0000]you[/COLOR] go. Let's [COLOR=#ff0000]me[/COLOR] faith ... [COLOR=#0000ff]to love[/COLOR] [COLOR=#ff0000]you[/COLOR].[/QUOTE][QUOTE]"0983370949 + 0934187956" [URL="http://www.me.zing.vn/ti.a.mo"]id[/URL].[URL="http://www.facebook.com/ifaiic"]annguyen[/URL]@yahoo.com[/QUOTE]

Comment

Originally posted by bongmacodonk6 View Post
        mà sao bài của em hôm qua không vi phạm gì mà các anh chi lại xóa mất vậy?
        không công bằng chút nào ak
        Bài nào? Bạn muốn khiếu nại thì vào box thắc mắc của Khu vực điều hành.

Bài viết này sai box, tôi move qua đúng nơi và cái nick này sẽ nhận một infraction

Comment

Bạn ơi cho mình hỏi mấy file này đuôi rar mở bằng phần mềm gì vậy, mình mở không được

Comment

Originally posted by 11520518 View Post
            Bạn ơi cho mình hỏi mấy file này đuôi rar mở bằng phần mềm gì vậy, mình mở không được
            Bạn dùng winrar giải nén.

Comment

LHQC

Collapse
            Working...
            X