Announcement

Collapse
No announcement yet.

Anh chị nội trú ở khu B vào đánh giá giúp.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

thế em ở tình có xây dựng ktx thì có được ưu tiên ở trong khu a mà tỉnh e xây dựng ko vậy
    Để hoàn thành một công việc ta có thể mất 10 năm, 20 năm hoặc cả đời
    Nhưng để phá hủy nó thì một ngày là đủ!!!!

Comment

bây giờ muốn đăng ký ở ký túc xá thì đến tại khu A hay khu B hả mấy bạn? mà có cần phải thông qua phòng công tác sinh viên không?
      Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Originally posted by 12520143 View Post
        thế em ở tình có xây dựng ktx thì có được ưu tiên ở trong khu a mà tỉnh e xây dựng ko vậy
        Thường sẽ ưu tiên cho mấy bác tỉnh có xây dựng ở khu A, nhưng khu A hết chỗ (đó là trên lý thuyết) thì sẽ bị đẩy sang khu B. Nếu bây giờ em tìm dc chỗ trống xin vô thì dc.

Comment

Originally posted by 11520537 View Post
          bây giờ muốn đăng ký ở ký túc xá thì đến tại khu A hay khu B hả mấy bạn? mà có cần phải thông qua phòng công tác sinh viên không?
          Đến khu A thì phải, chắc ko cần thông qua trường mình đâu
          ~~ Đây là chữ kí ~~

Comment

Originally posted by 12520196 View Post
            Đến khu A thì phải, chắc ko cần thông qua trường mình đâu
            thế khi nhập học, bạn cũng đăng ký ở khu A à?
            Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

thế khi nhập học, bạn cũng đăng ký ở khu A à?
              Không, hồi nhập học em có đăng kí nội trú trong ktx đâu, tại vừa rồi vô hỏi trong KTX thì phòng công tác nói nộp hồ sơ đăng kí (giấy đăng kí, cmnd, thẻ sv, tiền) vào chứ ko nhắc gì đến việc phải thông qua trường mình cả
              ~~ Đây là chữ kí ~~

Comment

Cảm nhận của mình thì khu B rất tuyệt vời nhé )
                Hồi đầu chuyển qua cũng lo ngại như vậy nhưng mà một thời gian thì thấy khu B rất là đã

Comment

Đăng kí xong. Tầng 4 nhà B1 :shy:
                  ~~ Đây là chữ kí ~~

Comment

Originally posted by 10520250 View Post
                    Thường sẽ ưu tiên cho mấy bác tỉnh có xây dựng ở khu A, nhưng khu A hết chỗ (đó là trên lý thuyết) thì sẽ bị đẩy sang khu B. Nếu bây giờ em tìm dc chỗ trống xin vô thì dc.
                    có thật không anh?? e thấy khó à
                    Trang cá nhân của t này: ----->>>https://www.facebook.com/12520484ntt <<<-----
                    Email của t này: ----->>> 12520484@gm.uit.edu.vn <<<-----
                    Yahoo này: takemetoyourheart1212@yahoo.com.vn

Comment

À, em nghe nói có chỗ là 2 phòng chung 1 nhà vệ sinh (khu B). Đó là chỗ nào nhỉ ?
                      ~~ Đây là chữ kí ~~

Comment

À, em nghe nói có chỗ là 2 phòng chung 1 nhà vệ sinh (khu B). Đó là chỗ nào nhỉ ?
                        Chỗ này là chỗ nào mình còn không biết >"<. Đại học quốc gia ai đồn?
                        Mình cũng ở khu B nè, B1, phòng đảm bảo rộng hơn khu A, 1 phòng 2 nhà vệ sinh, 2 nhà tắm, chỗ rửa mặt riêng (2 bệ ))

Comment

À cái nhà B2 đó em, phòng x02 vs x06 thì phải, không để ý!!!
                          Cái nhà B2 thiết kế dở lắm em!!!

Lưu ý là khu B mỗi nhà có một thiết kế riêng nha, không phải như khu A, chỉ có vài mẫu thiết kế, và khu B do nhiều nhà thầu xây dựng nữa nên nó khác nhau khiều lắm cả cách bố trí nội thất trong phòng nữa!!!
                          Last edited by 10520250; 09-01-2013, 22:15.

Comment

Em đăng kí xong rồi nhưng chưa chuyển vào, chắc phải kiếm ngày nào đó vô làm quen mấy thành viên trong phòng :funny:
                            ~~ Đây là chữ kí ~~

Comment

hèm hèm, vừa chuyển vào luôn, ở B1, toàn dân Nghệ Tĩnh, nói giọng đậm đà quê hương!

Comment

hèm hèm, vừa chuyển vào luôn, ở B1, toàn dân Nghệ Tĩnh, nói giọng đậm đà quê hương!
                                B1 phòng nào vậy anh :sunglasses:, em cũng mới vào, có khi cùng phòng
                                ~~ Đây là chữ kí ~~

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X